Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.793 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán căn nhà 7 tầng, 52 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 52 m2 226,93 triệu/m2
      Bán nhà mới cực đẹp phố Láng Hạ, Đống Đa, khu phân lô, garage ô tô 7 chỗ, thang máy nhập khẩu. Khu dân trí cao an ninh cực tốt. Vài bước chân ra mặt phố.*...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà 7 tầng, 61 m2 tại Đường Trường Chinh - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 61 m2 172,14 triệu/m2
      ngôi nhà vừa xây, thang máy xịn, cách đường oto tránh 50m, đc xây theo kiến trúc hiện đại, nằm ở trung tâm Q. Đống Đa, ngõ thông các ngả, gần ngã 4 Sở,...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 13,77 tỷ

      13.77 tỷ 90 m2 153 triệu/m2
      Nhà đẹp , ngõ thông KD sầm uất , khu vực Vip của Q. Đống Đa , thuận tiện , an sinh xã hội đỉnh , gần trường học , BV , chợ . Sổ đẹp . Chủ thiện chí vui...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 55 m2 229,1 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ 3 phố Thái Hà: DT 55 m2x 4,5 tầng. MT 5,3m, nhà 2 mặt ngõ oto, Tây NamĐ - hướng Đông Bắc . Từ tầng 2 là 62m2 gồm 5 phòng ngủ, 1PK,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Nguyên Hồng, Đống Đa, 50m2 MT 4m giá cực tốt 10,2 tỉ. Vị trí hiếm, 2 thoáng trước sau, gần phố, đường trước nhà oto chạy vòng quanh, phù...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 87 m2 158,63 triệu/m2
      bán ngay NHÀ THÁI THỊNH ĐỐNG ĐA GẦN PHỐ oto, 87M 5T GIÁ 13.8 tỉ Mô tả : nhà mình bán vài bước chân ra phố lớn, khu vực dân trí cao xung quanh nhà tiện ích...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m , giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 80 m2 190 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Ngõ 46 Phạm Ngọc Thạch - Q. Đống Đa, oto vào nhà DT 80m 4 tầng MT 4m Nhà thiết kế cầu thang giữa mỗi tầng 2 phòng bìa đỏ vuông vức chính...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 76 m2 200 triệu/m2
      DT 76m2 4 tầng MT 4.2m.- Nằm tại con ngõ sạch sẽ, rộng rãi, thoáng mát. an sinh xã hội lẫn KD đều phù hợp. oto đỗ tận cửa, cách mặt phố 20m.- Đầy đủ các...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 65 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 65 m2 181,54 triệu/m2
      Bán toà nhà căn hộ chung cư dịch vụ phố Chùa Láng Nguyễn Chí Thanh ngõ thông oto đỗ cách 30m dòng tiền 8 phần trăm/năm vị trí cực đẹp cho thuê lúc...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 16,1 tỷ

      16.11 tỷ 80 m2 201,25 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto - VỈA HÈ - 2 THOÁNG Thiết kế:T1: nhà để xe + bếp + vệ sinh + giếng trời.T2: 1 ngủ khép kín + phòng khách.T3: 2 ngủ khép kínT4: 1 ngủ khép...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán nhà phân lô phố Thái Hà- Cách phố 50m ngõ thẳng, oto vào nhà- Khu phân lô dân trí cao, hàng xóm đều cán bộ nhà nước- Trước nhà cây xanh,...
      Phố Thái Hà, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô phố Tây Sơn- Khu VIP gần công viên, trước nhà cây xanh, sau nhà khe thoáng- Dân trí cao an ninh tuyệt đối, hàng xóm cán bộ nhà nước- Đường...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 56 m2 246,43 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 5tầng ở ngay Thái Hà 56 mét vuông 13.8tỉ phân lô ô tô tránh - bìa đỏ hoa hậu 0963 033 ***.Khu vực phân lô Thái Hà cực kì hiếm nhà bán, ô...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 95 m2 136,85 triệu/m2
      Thái Thịnh 95m²- 5 tầng - MT 5m - 13. tỉ Đống Đa👉 Ngõ to , rộng, oto đỗ cửa ,gần phố.👉 Thiết kế : Tầng 1 : Sân để xe , Phòng Khách + Bếp + Vệ sinh riêng...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Cần bán nhà Vip phân lô, KD, văn phòng, cách MP Nguyên Hồng 30m, thông Huỳnh Thúc Kháng.+ Nhà có vị trí phân lô Vip tại phố Nguyên Hồng, trung tâm Q. Đống...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 120 m2 tại Phố Lương Định Của - Đống Đa, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 120 m2 93,34 triệu/m2
      + Mô tả:+ Vị trí đẹp, nhà rất nhiều lối vào, giao thương thuận tiện.+ Xung quanh tiện ích khỏi bàn, điện đường trường trạm không thiếu thứ gì.+ Nhà 3 tầng...
      Phố Lương Định Của, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 50 m2 312 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Thái Hà DT : 50 mét vuông Xây dựng : 6 TầngMT : 4m PHÂN LÔ oto TRÁNH - 6 TẦNG THANG MÁY - 1 NHÀ RA MẶT PHỐ - THOÁNG...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      Vị trí nhà cực đẹp trung tâm Đống Đa. Khu vực phân lô yên tĩnh, dân trí cao.Ngõ thông khắp ngả thuận tiện vừa ở và KD văn phòng, công ty.Cách 1 nhà ra oto...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Đống Đa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Đống Đa ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Đống Đa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Đống Đa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Đống Đa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Đống Đa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.