Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.792 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Thạnh - Đống Đa, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 69 m2 240,58 triệu/m2
      bán ngay nhà Vũ Thạnh Đống Đa nhà để xe oto gần phố, 69 mét vuông 5T MT 4.7 giá 16.6 tỉ.Mô tả: Nhà bán vài bước chân ra phố Vũ Thạnh thuộc khu vực...
      Đường Vũ Thạnh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 8 tầng, 50 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      + Cần bán ngay nhà Thái Hà, phố VIp Đống Đa. Vừa ở vừa KD văn phòng , sPA...+ Vị trí nằm trên ngõ thông ra Nguyễn Văn Tuyết, Trung Liệt , Thái Thịnh. Giao...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 90 m2 135,56 triệu/m2
      + Khu vực trung tâm Đống Đa, gần phố, gần oto. Ngõ.+ Nhà xây KBT chắc chắn, khách mua về sơn sửa chữa lại 1 chút là như mới hoặc chuyển đổi công năng sang...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 68 m2 175 triệu/m2
      Rẻ chấn động - Phân lô Hào Nam - 2 Thoáng - MT rộng - oto tránh - Ngõ thông - KD tốt. + Bán nhà Hào Nam, 68m2, 5 tầng, MT 5.2m, giá chào 11.9 tỉ + Vị trí...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 48 m2 229,17 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nhà vị trí đẹp đường Láng - Đống Đa, ngõ to rộng, thông, oto 7 chỗ vào nhà, phân lô vuông vức, thông các phố: Pháo Đài Láng, Nguyễn Chí...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đống Đa, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 65 m2 180 triệu/m2
      Hàng Hiếm - Vị trí trung tâm - Lô góc - 3 Thoáng - Ngõ Thông - oto tránh - MT rộng - KD đỉnh+ Bán nhà Nguyễn Lương Bằng, 65m2, 5 tầng, MT 5m, giá chào 11.7...
      Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 8 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 11,99 tỷ

      11.99 tỷ 50 m2 239,8 triệu/m2
      Chùa Láng - Láng Thượng - nhà đẹp - đống đa - 1 nhà ra phố.Không có căn thứ 2 - nhà Chùa Láng mới coong - đẹp mê ly - 8 tầng thang máy - 10m ra mặt phố -...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 8 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 10,95 tỷ

      10.95 tỷ 48 m2 228,13 triệu/m2
      NHÀ vừa xây ĐƯỜNG LÁNG - ĐỐNG ĐADT 48M 8 TẦNG GIÁ 10.95 tỉ2 NHÀ RA MẶT PHỐ - 8 TẦNG THANG MÁY ĐẸP CAM KẾT KHÔNG QUY HOẠCH Nhà thuê thiết kế, đẹp long...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 8 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 44 m2 249,78 triệu/m2
      Nhà đẹp 8 tầng - cách phố 10m DT 44m2, 8 tầng, MT 5m, giá 10.9x tỉ, đường Láng.Hàng tuyển vip nhất Q. đống đa - 2 nhà ra mặt phố - 8 tầng thang máy đẹp hơn...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 78 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 78 m2 202,57 triệu/m2
      ngôi nhà phố lương sử c,Tôn Đức Thắng siêu hiếm nhà bán vị trí cực đẹp ,siêu siêu phẩm .Đường trước nhà siêu đẹp, 2 ôtô TRÁNH nhau không hết. KD quá quá...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 62 m2 253,23 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng tại phố Thái Hà.Dt 62 mét vuông.hotline 0986 238 ***.Phố Thái Hà, P. Trung Liệt, Đống Đa, TP Hà Nội.
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà đẹp 8 tầng, 87 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Kim Liên - Đống Đa, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 87 m2 164,37 triệu/m2
      + Vị trí tòa nhà căn hộ chung cư ở khu vực đông cư dân thuộc Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội, ngõ thông, 2 mặt thoáng, MT rộng 7m. Chỉ 20m ra thẳng mặt...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Hoa - Đống Đa, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 65 m2 172,31 triệu/m2
      Nhà đẹp nội thất sịn - 6 tầng thang máy.* Mô tả:+ Nhà gần ngã 4 Lê Duẩn - Giải Phóng - Đại Cồ Việt. Là vị trí trung tâm tiếp giáp Q. Hai Bà Trưng.+ DT...
      Phố Kim Hoa, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà shr 8 tầng, 85 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 85 m2 163,53 triệu/m2
      Hàng tuyển - căn hộ dịch vụ cho thuê Chùa Láng - ngõ thông - oto tránh - thang máy - 19 phòng khép kín - sinh lời cực đỉnh!- Sát tết cần chuyển nhượng...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 80 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      + Vị trí tòa nhà căn hộ chung cư ở khu vực đông cư dân thuộc Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội, Ngõ thông thoáng chỉ 40 ra mặt tuyến phố chính 4 làn đường....
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 51 m2 235,3 triệu/m2
      Mặt phố Khương Thượng - view hồ điều hòa cực đẹp - trung tâm Q. Đống Đa - ngã 4 Sở - oto tránh - KD - nhà để xe oto - ngõ thông - vị trí siêu đẹp - siêu ...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 9 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Hạ - Đống Đa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 60 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Chí Thanh - Huỳnh Thúc Kháng DT 60m2 x 8.5 tầng, thang máy, ngõ ô tô tránh, vỉa hè, KD. Cực gần phố.- Nhà KCBT xây 8.5 tầng có thang máy...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 45 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 45 m2 244,23 triệu/m2
      Siêu phẩm hoa hậu 8 tầng - thang máy - KD kết hợp ở - 2 bước ra mặt phố.Mô tả:- Nhà mới hoàn thiện đẹp hết nước chấm, GPXD đầy đủ.- Nhà nằm cách mặt đường...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Đống Đa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Đống Đa ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Đống Đa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Đống Đa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Đống Đa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.