Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.792 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      chính chủ cần tiền để đầu tư KD, hạ chào 3 tỉ cần bán ngôi nhà rất đẹp trong phố Trần Quang Diệu trung tâm Q. Đống Đa ngay trong tháng này.- ngôi nhà có...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 95 m2 131,58 triệu/m2
      miếng đất vàng Trường Chinh, 95m2 MT 7.5m, oto tải vào tận nơi, cách Trường Chinh 20m.Giá 12.5 tỉ.liên hệ ngay: 0839 832 ***
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2 tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 45 m2 442,23 triệu/m2
      nhà mặt tiền Mai Anh Tuấn DT 45 mét vuông 6 tầng giá 19.9 tỉ.View hồ - oto tránh - vỉa hè KD - oto dừng đỗ - 06 tầng thang máy chủ tự xây.Nhà mặt hồ...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 8 tầng, 81 m2 tại Phố Chùa Bộc - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 81 m2 224,7 triệu/m2
      Tòa văn phòng 8 tầng thang máy đẳng cấp khu Chùa Bộc - garage - oto tránh, đỗ - ngõ đẹp nhiều nhà KD, làm văn phòng, cho thuê căn hộ chung cư dịch vụ -...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 45 m2, mặt tiền 7m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 45 m2 242,23 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nằm ở trung tâm bậc nhất Q. Đống Đa, 3 bước ra Lăng Bác, Văn Miếu.+ Hiện trạng nhà 8 tầng thang máy - thiết kế thông sàn.+ Trước nhà ngõ ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 52 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Cần bán căn CCMN 8 tầng phố Pháo Đài Láng, Đống Đa, thành phố Hà Nội.Khu tập trung sinh viên đông nhất nhì Thủ Đô, dòng tiền ổn định.- Căn này là của anh...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 65 m2 156,93 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Quang Diệu, phân lô oto, khu VIP Q. Ủy Đống Đa gần hồ Hoàng Cầu, gần công viên vườn hoa 1/6, cách Nhạc Viện thành phố Hà Nội 500m,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 75 m2 tại Phố Thái Hà - Quang Trung - Đống Đa, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 75 m2 237,34 triệu/m2
      Nhà tại phố Thái Hà Q. Đống Đa có giá trị rất lớn, luôn đc săn tìm ở mọi thời điểm trong năm- Vị trí trung tâm, gần mặt phố, thuận lợi sang Thanh Xuân, Cầu...
      Phố Thái Hà, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 52 m2 248,08 triệu/m2
      Phân Lô Nguyễn Lương Bằng, oto chạy vòng quanh, ngõ thông tứ tung , KD, vài bước chân ra công viên 1/6, khu vực siêu hiếm nhà bán, an sinh xã hội đỉnh,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Mai Anh Tuấn - Đống Đa, giá 16,48 tỷ

      16.48 tỷ 55 m2 299,64 triệu/m2
      Trung tâm Thủ đô Hà Nội - nhà đẹp thiết kế hiện đại - mặt ngõ oto tránh nhau chủ xây chắc chắn quá đẹp trong phân khúc oto dừng đỗ ngày đêm.* DT...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 8 tầng, 55 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 10,79 tỷ

      10.79 tỷ 55 m2 196,19 triệu/m2
      - Tọa lạc tại vị trí siêu đắc địa gần rất nhiều trường đại học lớn, tuyến đường lớn, cách đường Trường Chinh chỉ 20m, mặt ngõ to, KD sầm uất, thông thẳng...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 103 m2 121,36 triệu/m2
      - nhà cấp 4 -đã cũ , DT 103m2 , MT 7m ,Vị trí ngõ thông rộng - oto vào nhà ...Phố Thái Thịnh - Đống Đa khu vực KD buôn bán sầm uất, xung quanh tiện ích...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 65 m2 166,16 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay nhà rất đẹp tại phố Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa.- Nhà cách phố Huỳnh Thúc Kháng 30m - Ngõ oto - KD ngày Đêm - đang cho thuê 50...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Duẩn, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      - Mô tả: ngôi nhà trọ khu vực trung tâm phố, kết nối Lê Duẩn, Khâm Thiên, Tôn Đức Thắng, Xã Đàn, Công viên Thống Nhất. Xung quanh nhiều trường đại học:...
      Đường Lê Duẩn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 45 m2 324,45 triệu/m2
      diện tích sử dụng 45 mét vuông x 6T - MT 4 mét vuông - Nhỉnh 14 tỉ.liên hệ gặp chủ: 0879 384 ***.Zalo tư vấn 24/24: 0968 694 ***.Mô tả:+ Vị...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 8 tầng, 76 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 76 m2 236,85 triệu/m2
      ngôi nhà rất đẹp phố Tây Sơn, Q. Đống Đa, chỉ vài bước chân ra Chùa Bộc, Thái Hà, Nguyễn Lương Bằng,...- Nhà 8 tầng thang máy, xây dựng kiến trúc hiện đại,...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 62 m2 tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Láng Hạ - Đống Đa, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 62 m2 214,52 triệu/m2
      chính chủ chuyển ra nước ngoài định cư nên cần sang nhượng lại ngôi nhà rất đẹp phố Hoàng Ngọc Phách, Q. Đống Đa.- Nhà oto ra vào thoải mái, gần mặt phố,...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 52 m2 242,31 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Thái Hà - nhà đẹp - khu VIP Đống Đa - khu phân lô - mặt ngõ oto - thang máy xịn sò - 2 thoáng trước sau - tặng nội thất đầy đủ.+ Vị...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Đống Đa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Đống Đa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Đống Đa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Đống Đa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Đống Đa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Đống Đa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.