Thông tin mô tả
Trung tâm Đống Đa -
+ Bán nhà Thái Thịnh, 74
+ Vị trí trung tâm
+ Mặt ngõ,
+ Chủ tự xây, 3
+ Chủ thiện chí bán, có
+
Giá: 11,8 Tỷ
Diện tích: 74 m2
Giá/m2: 159,46 Triệu/m2
863060
Mua bán
Trung tâm Đống Đa -
+ Bán nhà Thái Thịnh, 74
+ Vị trí trung tâm
+ Mặt ngõ,
+ Chủ tự xây, 3
+ Chủ thiện chí bán, có
+
Hoàng Việt
Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,8 tỷ
55 m2
Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,75 tỷ
48 m2
Đường Tây Sơn, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,32 tỷ
90 m2