Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 881 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 10m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      Gấp bán nhà trước tết giá chỉ 10 tỉ phố Yên Hòa 98 mét vuông 2 tầng MT quyền lực 10m Cầu Giấy. contact: 0915 222 ***cường nhà mặt tiền).Mô tả:Nhà cũ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 9,55 tỷ

      9.56 tỷ 60 m2 159,17 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Khánh Toàn oto đỗ cửa, 2 thoáng, ngõ thông KD nhỉnh 9 tỉ.- DT 60 mét vuông - 5 tầng - MT 4,1m.- Nằm vị trí đẹp thông thoáng oto 4 chỗ có...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 73 m2 110,96 triệu/m2
      Phân lô quân đội, 73 mét vuông Cầu Giấy, ô chờ thang máy, nhà đẹp 4 tầng, 2 mặt ngõ, MT 4.6m, oto đỗ cửa, 8.1 tỉ.- Đầu Hoàng QUốc Việt, Trần Cung,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Nhà lô góc phố Nguyễn Khang 40 mét vuông, giá chỉ 9 tỉ.Vị trí cực đẹp, cách mặt phố vài bước chân.oto 7 chỗ qua nhà.Thiết kế 5 tầng, 2 MT rất...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 7 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 66 m2 136,37 triệu/m2
      Toà CCMN 68 Cầu Giấy 66m2 7T hơn 9 tỉ có thang máy, 15 phòng cho thuê 800tr/năm🌹🌹🌹🌹🌹 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP CCMN HAI MẶT THOÁNG DÒNG TIỀN CHO THUÊ 800 tr/...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 46 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 46 m2 208,7 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN, THANH KHOẢN NHANH CĂN CCMN DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - THANG MÁY - CÁCH MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU 20M - KHU VỰC LUÔN FULL PHÒNG . + Tòa nhà 6 tầng, THANG...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà ngõ 68 đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.Thông số:DT: 60 mét vuông x 3T.MT: 5m.giá: 7.8 tỉ.Thiết kế:Thiết kế...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 45 m2 171,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 6 tầng thang máy ở Yên Hòa - Cầu Giấy, nhà xây mới, đẹp long lanh, nội thất toàn đồ xịn. Xây dựng chắc chắn và tỉ mỉ.+ DT...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 7,86 tỷ

      7.86 tỷ 48 m2 163,75 triệu/m2
      * Bán nhà Trần Thái Tông. Duy nhất 1 căn xây mới, thiết kế thang máy, khu trung tâm, cạnh mặt phố Trần Thái Tông, Yên Hòa, Cầu Giấy. Vị trí đc bao quanh...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,86 tỷ

      7.86 tỷ 48 m2 163,75 triệu/m2
      * Bán nhà Trung Kính. Duy nhất 1 căn xây mới, thiết kế thang máy, khu trung tâm, cạnh mặt phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. Vị trí trung tâm bao quanh đầy...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phan Văn Trường, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 30 m2 243,34 triệu/m2
      + Vị trí trắc địa vừa ở KD cực tốt, 20m ra đường Trần Quốc Hoàn, nối đường Nguyễn Phong Sắc, Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng... Gần trường học Nguyễn Bỉnh...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 53 m2 169,82 triệu/m2
      Nhà số 8 ngõ 29 phố Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Nhà 4 tầng 1 tum.bìa đỏ 53m2 - MT 4m.Hiện tại 5 PN, 3  phòng vệ sinh.oto vào nhà - đổ...
      Số 8 ngõ 29, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 58 m2 141,38 triệu/m2
      * Bán nhà Hồ Tùng Mậu. Duy nhất 1 căn 58 mét vuông, xây mới 6 tầng thang máy, mặt ngõ tương đối rộng thoáng, không lỗi phong thủy phố Hồ Tùng Mậu,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 7 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 51 m2 196,08 triệu/m2
      + Nhà đẹp - thang máy oto vào nhà - phố vip - dòng tiền 70 tr/tháng - 2 mặt ngõ siêu thoáng.----------+ Vị trí: Phân lô oto vào nhà, gần phố, gần trường ...
      Ngõ 65, Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ Yên Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. oto đỗ cửa, KD tốt.DT 40m2 x 6 tầng. Giá 7,3 tỉ có thỏa thuận.Vị trí mặt ngõ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 45 m2 173,34 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngôi nhà cực đẹp đường Hạ Yên - Nguyễn Khang, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy. DT 45 mét vuông xây 6 tầng, Thang Máy. Cách phố chỉ 70m. Với...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      siêu hiếm, nhà phân lô cán bộ phố Trần Cung, Cầu Giấy.- Nhà nằm trong khu phân lô cán bộ, oto vào nhà, oto quay đầu cạnh nhà.- Dt 50m 5 tầng.- Tầng 1:...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 38 m2 263,16 triệu/m2
      + Vi trí nhà sát phố ,chủ tự xây vô cùng chắc chắn, oto đỗ cửa,KD các kiểu, tiện ích bạt ngàn + Mô tả : Dt 38 mét vuông , 5 Tầng , Mt 3,7m giá nhỉnh...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng Cầu Giấy giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Cầu Giấy được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Cầu Giấy ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Cầu Giấy giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Cầu Giấy phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Cầu Giấy, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Cầu Giấy là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Cầu Giấy. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.