Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 881 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 43 m2 165,12 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà ngõ 161 Yên Hoà Cầu Giấy.* Nhà nằm trên mặt ngõ,cách mặt phố 20m, có thể .KD nhỏ hoặc KD online rất tốt.* Phố Yên Hoà tiếp giao với các...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 58 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 58 m2 144,83 triệu/m2
      Bán nhà 58m2 giá 8,4 tỉ Đỗ Quang, Nguyễn Thị Định, Trần Duy Hưng, ngõ thông, 10m oto tránh.Vị trí ngôi nhà vô cùng đẹp. Phố siêu hiếm nhà bán. Ngõ thông...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Khang 55m2 5 tầng 5 ngủ - 5m MT! Thông số đẹp! Vị trí đường trước nhà thoáng rộng xung quanh công năng tiện ích ngập tràn không...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      6 tầng thang máy - nhà mới đón tết - trung tâm gần phố - ngõ thông thoáng.+ Vị trí đẹp gần phố Hồ Tùng Mậu, trước nhà ba gác tránh xe máy cực kỳ thoáng...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Thiện Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 48 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt oto 48m2, nhỉnh 8 tỉ.+ chính chủ đi xem rất nhiều nhà và thuê kỹ sư thiết kế xây dựng rất tỉ mỉ, nhà vô cùng chắc chắn, các phòng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 65 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư mini đường Hồ Tùng Mậu 65m2, 4 mặt thoáng, thang máy, doanh thu 50 tr/tháng, giá 7 tỉ.block dịch vụ thiết kế hiện đại, khung...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 45 m2 176,67 triệu/m2
      +Vị trí, nhà khu vực trung tâm Yên Hòa Cầu Giấy tiếp giáp Q. trung tâm hành chính của thủ đô.Giao thông thuận tiện.Thông sang nhiều tuyến phố chính Hạ Yên...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 45 m2 164 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đón tết 2024 Nguyễn Khang, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 45m2x5T, ôtô đỗ cửa, 20m ra mặt phố. Nhà đẹp thiết kế hiện đại:- Tầng 1: KD nhỏ, vệ sinh phụ.-...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp phố Yên Hòa - trung tâm Cầu Giấy, ngõ to KD các kiểu, sổ đẹp, ở thì vượng, KD phát đạt giá chỉ hơn 7 tỉ.(Xin vui lòng gọi Kts Ngọc...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Mr. Ngọc Anh - Kts Nhà Đất Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      CẦU GIẤY - BA BƯỚC RA PHỐ - LÔ GÓC 2 THOÁNG. Nhà vị trí đẹp gần phố, cách phố chỉ 30m. Chủ ở giữ gìn nhà rất đẹp. Chủ là dân KD, làm ăn lộc lá mới mua nhà...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 60 m2 162,5 triệu/m2
      Ngõ nông gần phố nhà có 2 thoáng trước sau 20m ra ôtô tránh, khu phân lô cán bộ.- Vị trí trung tâm, tiếp giáp phố Nguyễn Văn Huyên, Hoàng Quốc Việt, Đào...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ - Ở LUÔNCẦU GIẤY - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - NGUYỄN VĂN HUYÊN - DƯƠNG QUẢNG HÀM - NGUYỄN PHONG SẮC + Vị trí nhà đẹp, gần phố thiết kế hiện đại...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      + Thiết kế: T1 phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh, nơi để xe.+ T2: Gác lửng (PN).+ T3 - T4 Mỗi sàn 2 PN +  nhà vệ sinh.+ T5: P thờ và sân phơi.+...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 56 m2 147,33 triệu/m2
      * Tôi cần bán nhà Phố Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, 56m, 5 tầng,5 ngủ,15m ra ô tô, 40m ra mặt phố.* Nhà nằm trên mặt ngõ, ngõ thông, ra Nguyễn Thị...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Đông Quan - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp dân xây chắn chắn, đường Đông Quan - Nguyễn Văn Huyên, Dương Quảng Hàm, Q. Cầu Giấy.- cực hiếm, giá rẻ, nhà đẹp, vị trí đắc địa, ngõ thông tứ...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      SIÊU SIÊU PHẨM - PHÂN LÔ - 02 oto TRÁNH - CHẠY VÒNG QUANH - DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - SỬA CỬA garage oto - Nhà thuộc khu phân lô TT Trung ương đoàn, dân xây, khung...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 45 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 45 m2 175,56 triệu/m2
      Phân lô - oto đỗ cửa - nhà đẹp ở ngay - KD - thoáng sau.- Nhà thuộc khu phân lô đại học Ngoại ngữ, dân trí cao, hàng xóm thân thiện dễ mến, đều là CBCC.-...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 39 m2 179,49 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - oto đỗ cửa - 15m ra mặt phố - nhà mới ở ngay.Bán nhà Yên Hoà 39/43 mét vuông, 5 tầng. Mặt ngõ oto vào nhà. 15m thẳng tắp ra mặt...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng Cầu Giấy giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Cầu Giấy được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Cầu Giấy ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Cầu Giấy giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Cầu Giấy phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Cầu Giấy, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Cầu Giấy là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Cầu Giấy. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.