Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 881 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 8,38 tỷ

      8.39 tỷ 40 m2 209,5 triệu/m2
      Bán nhà phân lô trần quốc hoàn nhỉnh 8 tỉ, oto tránh,gần phố,ở sướng KD. - Nằm vị trí cực đẹp gần phố cách 60m ra mặt phố, trước nhà oto tránh nhau vào nhà....
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 43 m2 209,31 triệu/m2
      + Vị trí nhà cách phố 30m khu vực phân lô,rộng thoáng.KD VP, Ở vô cùng đẹp + Mô tả : Dt 40 mét vuông 4 tầng Mt 4,3, giá hơn 9 tỉ. + Nhà chủ tự xây...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 50 m2 188 triệu/m2
      + Nhà xây 6 tầng khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn, khách mua về chỉ việc ở luôn, ngõ tương đối rộng thoáng oto tránh KD cực kỳ đẹp.+ Nhà nằm ngay trung...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy 55m2 - MT 4m - nhà đẹp - lô góc - KD đỉnh - oto - mua ngay kẻo mất.- Giá nhỉnh 9 tỉ (có thỏa thuận).- bìa đỏ nở hậu - nói không...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Mặt ngõ phân lô - 2 oto tránh - quá hiếm.Nhà dân xây cực chắc chắn - oto về nhà.Sổ vuông đẹp - chính chủ.hotline: 0812 566 ***
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - Vị trí nhà rất đẹp, cách 1 nhà ra mặt ngõ oto tránh, ngõ thông, trước nhà taxi vào đc, giao thông thuận tiện đi Cầu Giấy, Chùa Hà, Tô Hiệu,...Giao thông...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 8,08 tỷ

      8.08 tỷ 48 m2 168,34 triệu/m2
      * Bán nhà Cầu Giấy. Duy nhất 1 căn xây mới, thiết kế thang máy, khu trung tâm, cạnh mặt Trần Thái Tông, Yên Hòa, Cầu Giấy. Vị trí trung tâm bao quanh đầy...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 7 tầng, 45 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 45 m2 206,67 triệu/m2
      + 7 tầng thang máy, nhỉnh 9 tỉ Phùng Chí Kiên.+ Vị trí nhà thuộc khu phân lô quân đội, hàng xóm toàn Công An, Bộ Đội, trước nhà oto tải đỗ cửa, ngõ thông đi...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 52 m2 163,47 triệu/m2
      Nhà mình bán có vị trí cực cực kỳ đẹp cách mặt phố Nguyễn Khánh Toàn 20m, khu phân lô cán bộ dân trí cao an ninh đảm bảo , ngõ tương đối rộng KD...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Chủ chuyển công tác nhờ bán ngôi nhà phân lô phố Nguyễn Khánh Toàn, oto đỗ cửa 20m oto tránh đỗ ngày đêm 40 ra mặt phố, nhà cách trường cấp ba Cầu Giấy...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 62 m2 112,91 triệu/m2
      - DT 62  mét vuông, tầm giá 7.x tỉ.- Lô góc, đầu tư siêu đỉnh.Hiện trạng nhà 3,5 tầng, chủ xác định bán giá đất nên mô tả nhiều.Khách mới mua về có...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ cho thuê - CCMN nhỏ, 6 tầng, 10 phòng nội thất đầy đủ.Mỏ vàng trong làng cho thuê, dòng tiền hàng thàng 50 tr.Nhà đẹp vừa xây, vị...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 36 m2 200 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhà tại Phố #Nguyenphongsac, DT 36m2 đc xây dựng 6 tầng thuận tiện cho việc ở và KD-Nhà nằm ở vị trí siêu đẹp, oto tránh nhau,KD tốt do gần...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 46 m2 152,18 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà Hoàng Quốc Viết, Cầu Giấy.+ DT 46m2, 4 PN, MT 4,5m.+ 6 tầng thang máy hiếm có tầm tài chính trong khu vực. + Vị trí đắc địa TT Q. an ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      - Nhà cách Hoàng Quốc Việt 70m, đường thông Phùng Chí Kiên, 800A, Đông Quan, Nguyễn Khánh Toàn, Hoàng Sâm.- Khu vực hàng xóm toàn là Tướng, Tá Quân đội, dân...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Đường Võ Chí Công - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      bán ngay nhà Cầu Giấy - 55m2 - 5T - 5 ngủ - sổ đẹp - 7 tỉ.- Vị trí ngõ rất đẹp rộng thuận tiện di chuyển sân bay Nội Bài, Hồ Tây, Cầu Nhật Tân,Hoàng Quốc...
      Đường Võ Chí Công, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 85 m2 107,06 triệu/m2
      Lô góc - 3 thoáng - gần phố - đỉnh - 20m oto đỗ.- Tầng 1: Sân để xe + Phòng khách +  nhà vệ sinh + 2 phòng cho thuê + để xe.- Tầng 2: 3 khép kín cho...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Hoàng Quốc Việt vỉa hè, oto, cách mặt phố chỉ 50m: DT 44 mét vuông, MT 4.05m, giá 9,5 tỉ.+ Vị trí: Phân lô, vỉa hè, oto, cách mặt phố...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      An BĐS Biệt Thự, Phân Lô Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà riêng Cầu Giấy giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Cầu Giấy được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Cầu Giấy ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Cầu Giấy giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Cầu Giấy phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Cầu Giấy, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Cầu Giấy là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.