Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 7.296 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 30 m2 296,67 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng tại Đường Phú Diễn, P. Phú Diễn, TP Hà Nội, trước đây thuộc Q. Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội, với DT 30 m2 và giá 8,9 tỉ VND....
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 35 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 35 m2 245,72 triệu/m2
      🌹 Nhà 35m² xây 5 tầng chắc chắn. Mặt ngõ tương đối rộng rãi, cư dân đông dúc thông các ngả Trung Kính - Tú mỡ. Vừa ở vừa KD, vài bước chân ra mặt phố...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 45 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa. Gần trường, chợ, BV, an ninh đảm bảo, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.+ Ngõ nông, rộng, đi lại cực tiện.+ DT 45m2, 3 ngủ - ở luôn.+...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 45 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      .8 tỉ – Nhà Thanh Xuân, 30m ra oto, ngõ thoáng* Vị trí trung tâm, đi lại thuận tiện* Cách oto chỉ vài bước chân* Nhà xây chắc chắn, ở luôn* Gần trường, chợ,...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 45 m2 tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÔ GÓC 5 TẦNG – nội thất đầy đủ HIỆN ĐẠI – PHỐ NGỌC TRÌ•DT sổ: 35 mét vuông | Xây dựng thực tế: khoảng45 mét vuông•Ngõ 3 gác - lô góc...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng ngõ 21 Quan Nhân, Thanh Xuân. DT 30 mét vuông, MT 3.6m, nhà 3 tầng, 2 ngủ, ở đc luôn. Nhà các đường ô tô 30m, cách cầu Mọc...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 43,70000076293945 m2 tại Đường Thành Công - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 43,71 m2 228,84 triệu/m2
      💥 Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, cực kỳ phù hợp mở shop, văn phòng, spa, showroom...📍 Thông tin nổi bật:+ ngôi nhà phố đẹp, thiết kế hiện đại, 4 tầng.+ Mỗi...
      Đường Thành Công, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, phân lô oto đỗ cửa - Nói không với quy hoạch- Thoáng trước sau - ngõ thông tứ tung - tiện ích ngập tràn.- Nhà vừa xây đc 6 năm, điều hoà âm...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
       45m x 4 Tầng, ngõ tương đối rộng,10 tỉ TL. + Nhà vị trí cực kì đẹp, có DT 40 mét vuông, 4 tầng, thiết kế hiện đại và hợp phong thủy. + ngôi ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 48 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,97 tỷ

      8.98 tỷ 48 m2 186,88 triệu/m2
      Ra khỏi nhà là chợ, trường học, công viên Hồ Đền Lừ. Di chuyển thuận tiện lên BV Bạch Mai, khối trường Bách Khoa - Kinh tế - Xây dưng...Thiết kế tối ưu công...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 35 m2 tại Phường Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 35 m2 222,86 triệu/m2
      - NHÀ MỚI ĐẸP - LÔ GÓC 2 THOÁNG CỰC ĐẸP - Ở NGAY - CÁCH MẶT PHỐ 50M GIÁ CHÀO 7.8 tỉ CÓ thỏa thuận.- Trung tâm Q. Hai Bà, nhà mặt ngõ tương đối rộng...
      Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Mai Khai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,68 tỷ

      8.68 tỷ 35 m2 248 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP DÂN XÂY NGÕ THÔNG 10m RA oto 100m RA PHỐ MINH KHAI TIỆN ÍCH VÔ VÀN 35m² GIÁ CHÀO 8.68 tỉ CÓ thỏa thuận.Vị trí đẹp ngõ ba gác tránh nhau thông phố...
      Đường Mai Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 67 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 67 m2 132,84 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Ba Gác phố Đại La 67m 8.9 tỉ SĐCC giao dịch nhanh ... nhà mặt tiền sân vườn, sát cạnh KĐT 229 Phố Vọng, mặt giáp ranh thoáng vĩnh viễn. Nhà có...
      Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HOÀI ĐỨC – CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHÔNG THỂ BỎ LỠ 🔥📍 DT: 70m²📐 MT: 4m – vuông vức, đẹp🏠 Nhà dân tự xây cực kỳ chắc chắn, ở ngay hoặc đầu tư đều hợp...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Nếu bạn đang cân nhắc bỏ hơn 10 tỉ mua 1 căn căn hộ cao cấp… hãy dừng lại 30 giây 👇🏠 nhà tại 92 Nguyễn Khánh Toàn – Cầu Giấybìa đỏ 50m – MT 4.5m cực...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      TRUNG TÂM HOÀNG MAI NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ BA BƯỚC RA oto FULL CÔNG NĂNG SỬ DỤNG GIÁ CHÀO 8.8 tỉ thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI CHỦ.Trung tâm Hoàng Mai, khu...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 31 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 31 m2 267,75 triệu/m2
      cực hiếm, NHÀ ĐẸP đầy đủ nội thất CÁCH oto 30m FULL CÔNG NĂNH SỬ DỤNG GIÁ CHÀO 8.3 tỉ thỏa thuận TRỰC TIẾP VỚI CHỦ.Nhà nằm trên con ngõ sầm uất đông cư...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 49 m2 157,15 triệu/m2
      Ngày 16.4 a/c bạn gửi bán ngôi nhà vừa xây nội thất đầy đủ:- DT 49m- Nhà 5 tầng.- MT 3,5m- Ngõ nông, 3 bước ra đường 3 làn xe.- 9 phòng.- Khu vực trung...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá