Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 7.296 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn nhà riêng 41,29999923706055 m2 tại Phường Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 41,3 m2 182,81 triệu/m2
      Bán Nhà 4 Tầng – 41,3m2 – Huyền Kỳ, Hà Đông – Gần Nhiều trường đại học- Bán nhà tại số 6 ngách 51 ngõ 9 đường Huyền Kỳ, Phú Lãm, Hà Đông, Thủ đô Hà ...
      Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 42 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 42 m2 190,48 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ YÊN LỘ – YÊN NGHĨA 42M 5 TẦNG THANG MÁY GIÁ CHỈ 8 tỉ 🔥📍 Vị trí đắc địa tại Yên Lộ – Yên Nghĩa – Hà Đông🏡 DT 42m2 – 5 tầng – oto đỗ...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 38 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Khoái - Hai Bà Trưng, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 38 m2 225 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Khoái, thiết kế hiện đại, công năng hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc làm văn phòng.DT: 38m2 (từ tầng 2 đua ra 40m2). MT 4m...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 37 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 37 m2 224,33 triệu/m2
      NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG MAI THÔNG MINH KHAI 🏡- *37m 5T, ô tô đầu ngõ, nhỉnh 8đ* 💸- *Nhà đường Hoàng Mai thông Minh Khai* 🏫- *Ở rộng rãi, 3 ngủ đẹp khép kín*...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 224 m2, hướng Bắc tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 224 m2 41,08 triệu/m2
             Nhà 2 tầng xây kiên cố, DT mỗi tầng 224.4m² (210m² trong sổ, 14.4m² sử dụng ngoài sổ). MT 10.6m giáp đường lớn rộng 12m, mặt...
      Đường An Hạ 4, Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 34 m2 tại Phố Giảng Võ - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 34 m2 291,18 triệu/m2
      Vị trí ngõ phố Ngọc Khánh, Q. Ba DinhĐối diện khu triển lãm Giảng Võ cũ, sát dự án cao cấp vin Giảng VõKhu vực tiềm năng tăng giá mạnh khi đường Đê La Thành...
      Phố Giảng Võ, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 31 m2 296,78 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Xuân Đỉnh 2 mặt thoáng 31m² 5 tầng thang máy giá 9,2 tỉ2 MẶT THOÁNG MỞ CỬA - 5 TẦNG THANG MÁY - CÁCH MẶT NGÕ oto THÔNG 20M - NHÀ MỚI ĐẸP Ở...
      Đường Xuân Đỉnh, Xuân Đỉnh

      Bán gấp nhà riêng 37 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 37 m2 268,92 triệu/m2
      Nhà dân xây kiên cố 35m2_4 tầngVị trí hiếm: ngõ tương đối rộng, lô góc thoáng sáng - oto đỗ cửa - Thông số đẹp - Dễ thanh khoảnDi chuyển ra Ga tàu điện...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 35 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Quốc Tử Giám - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      - Bán nhà + đất ngõ Phố Quốc Tử Giám, P. Đống Đa, TP Hà Nội.- Chỉ 8,8 tỉ không trung gian, sẵn sàng thỏa thuận,- Đất kèm nhà cấp 4 1 tầng có gác lửng...
      Ngõ 49B Phố Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 30 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trần Khát Chân - Đống Mác - Hai Bà Trưng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 30 m2 283,34 triệu/m2
      * Tôi Cam kết thông tin thật và đã kiểm tra quy hoạch 1. Thông sốĐiểm đặc biệt: Phân khúc hiếm 8.5 tỉ có nhà 5 tầng ở ngay 1T/1P rộng, nở hậu.DT số:...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
              📐 DT: 42m2 , MT 8.8m vuông vức , 4 tầng                     🚗 Ngõ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 31,5 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 31,5 m2 268,26 triệu/m2
      Nói_không_với_tin_ảo,môi giới tránh xaNhà mặt đường lớn, rộng, oto đỗ ngày đêm, di chuyển thuận tiện đến các khu vực đường phố quanh Yên Lộ Hà Đông.Nhà xây...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Quan - Long Biên, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 30 m2 265 triệu/m2
      Nhà 5 tầng 30m, MT 3,88m,  3 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, view đô thị Việt Hưng. Nhà xây mới rất đẹp. Cách một nhà ra phố Kim Quan P....
      Đường Kim Quan, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 34 m2 235,3 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ LÊ TRỌNG TẤN – LA KHÊ – HÀ ĐÔNG | oto ĐỖ CỬA | THANG MÁY 🔥🏡 DT: 34m²🏗 Kết cấu: Nhà 5 tầng chính chủ, xây chắc chắn, có thang máy, bìa đỏ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 42 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH – NAM TỪ LIÊM | ngõ tương đối rộng – KD – giá mềm DT: 42m2 , MT 8.8m vuông vức , 4 tầng Ngõ trước nhà: 2.2m – thông thoáng,...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 35 m2 230 triệu/m2
      Nhà xây có DTSD thực tế 63m²,xây mới chắc chắn,chỉ việc xách valy về ở, thích hợp cho hộ gia đình,mua để giữ tiền hoặc cho thuê dòng tiền.Vị trí nhà nằm ở...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,69 tỷ

      7.69 tỷ 32 m2 240,32 triệu/m2
      BÁN NHÀ SÁT BÀ tr- HÀ ĐÔNG🔥32m2 x 5 tầng🚗 oto 💎  GẦN Q. UỶ- SIÊU THỊ MELINH PLAZA  📞0924736668/p>💎  Nhà mới đầy đủ nội thất, vài bước...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 30 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      🌹LOADING 💯 NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - KD - HIẾM - 5 TẦNG MỚI ĐẸP - nội thất đầy đủ- NGÕ THÔNG SANG NGÕ - KHÁCH XEM LÀ CHỐT!🌹 - Nhà...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.