Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 9.117 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 40 m2 157 triệu/m2
      - Bán nhà Gốc Đề, phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng.- Nhà nằm trên phố Gốc Đề nên khách KD đủ mọi mặt hàng, hoặc vừa ở vừa cho thuê.- Con phố phát triển, KD...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 48 m2 124,59 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Yên Hoà, Cầu Giấy 30m ra oto tránh, vài bước chân tới chợ, trường,Nhà chủ mới sơn sửa lại chủ mới chỉ sách ba lô về ở.DT 48 mét ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 33 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 33 m2 200 triệu/m2
      Nhỉnh 6 tỉ nhà 5 tầng ở ngay, nhà 3 thoáng lô góc. Ngõ oto tránh thông các ngả Ngoại Giao Đoàn, Xuân La, Xuân Đỉnh- MT to, thông số vàng, xung quanh tiện...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 35 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5.01 tỷ 35 m2 143 triệu/m2
      - Vị trí siêu tiện lợi ,  gần đầy đủ các tiện ích :+  Chưa đến  5 ph di chuyển đến Viện E , Các trường học công , UNBND , CA P. Nghĩa Tân !...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 65 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Mễ Trì Hạ - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Mô Tả Chi Tiết;+ Nhà 3 tầng có thể đi từ nhiều đường đẹp nhất là Đồng Me ace hẹn khách ở “Đình làng Mễ trì Hạ” đi vào 50m là thấy nhà.+ Nhà thiết kếTầng 1:...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 58 m2 87,94 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 294 Kim Mã DT 58m2 MT 4m giá 5.1 tỉ.Nhà thiết 3.5 tầng khung cột chắc chắn, thoáng sau.Tầng 1; Sân, để xe, khách bếp,  phòng vệ sinh.Tầng...
      Ngõ 294, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      liên hệ ngay để xem nhà free 0383 396 *** ( em Tú)LÔ GÓC - 3 THOÁNG - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - HIẾM NHÀ BÁN - THÔNG ĐÀO TẤN- Ngõ 3 gác, gần phố. Trung tâm Q....
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 45 m2 113,34 triệu/m2
      Gửi bank 2 tỉ, cần bán ngay nhà đẹp ở ngay Thụy Khuê Tây Hồ. DT 45 mét vuông. Giá 5.1 tỉ.- Khu vực quy hoạch ổn định, nhiều tiện ích như cấp 1,2,3...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 47 m2 135,96 triệu/m2
      BÁN NHÀ CỔ NHUẾ 47M, 6 TẦNG, 8 NGỦ, 6.39 tỉ. oto ĐỖ CỬA, NHÀ XÂY Ở CHẮC CHẮN, VỊ TRÍ TIỆN ÍCH ĐẸP HẾT Ý, BA BƯỚC RA PHỐ- Vị trí cực kì đẹp trước nhà rộng...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      - Vị trí đẹp tuyệt vời, trước nhà rộng 3m. Cách đường oto 20m, cách mặt phố Nguyễn Thị Định đúng 50m.- Thông Lê Văn Lương, Nguyễn Ngọc Vũ, Hoàng Ngân...-...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Ngọc Thụy, Long Biên. Gia đình xây tâm huyết, nay có nhu cầu mua nhà ở vin nên sang nhượng cho khách thiện chí mua.+ DT 68m2, 5 Tầng, MT 4m.-...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      Nhà xây mới - cực gần phố - hiếm nhà bán tầm tiền hiếm có nhà bán.+ Nhà xây mới, ba bước ra phố.+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2,3,4...
      Đường Yên Hòa, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 58 m2 100 triệu/m2
      NhÀ mới hiện đại ,cầu thang Gỗ Lim - Ngõ thông đi vài trăm M -ra bến xe nc Ngầm ,, nhìn ven hồ Linh Đàm .gần trường học - mẫu giáo đến Cấp 3** ...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 45 m2 145,56 triệu/m2
      Nhà mới chủ xây 7 tầng có thang máy, cách phố Lê Văn Lương mấy chục mét, nằm trong con phố Quan Nhân là trung tâm của Q. Thanh Xuân, đời sống dân trí cao,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 31 m2 166,13 triệu/m2
      Cần bán nhà Cầu Giấy nằm vị trí quá đẹp trung tâm cầu giấy, ngõ oto KD, giá yêu thương 5,xx tỉ.Giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn, thông nhiều tuyến...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Đạo Thành, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 35 m2 178,58 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí đắc địa ngay đầu phố Hoàng Đạo Thành, cách mặt phố Nguyễn Xiển 100m.- Ngõ Hoàng Đạo Thành oto tránh nhau thoải mái, đường trước nhà thông...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      Siêu hot - phân lô Hoàng Văn Thái - phân lô - oto tránh 20m - nội thất 5* - nhà mới - duy nhất không có căn thư 2.DT: 48 mét vuông, 4 tầng, MT: 3.7m...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 42 m2 140 triệu/m2
      Nóng hổi.Nhà Hoàng Văn Thái, phân lô - oto tránh 20m, nội thất 5*, nhà mới tinh.DT: 42m2, 4 tầng, chỉ 5,88 tỉ.- Mô tả:Vị trí: Phân lô oto qua, 20m oto...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.