Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 9.117 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 46 m2 117,4 triệu/m2
      + Nhà ở vị trí trung tâm Q Hoàng Mai, bạt ngàn tiện ích, gần trường, chợ, các TTTM lớn, chỉ mất 12 ph xe máy là lên trung tâm TP Hà Nội, dân trí cao.+ Nhà...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      + Chủ cần thanh khoản bán ngay nhà Trần Thái Tông - Cầu Giấy, DT 36 mét vuông, 5 tầng, MT 3.5m, nhà thiết kế hiện đại đủ công năng, chắc chắn; chủ...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 58 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Định Công, Q. Hoàng Mai - HN.- Nhà ngay gần khu đô thị Định công, BV Bưu Điện, đường Vành Đai 2,5.- Giao thông rất...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Giáp Bát, Tân Mai - Hoàng Mai HN.- Khu vực gần trường học, chợ, tiện ích không thiếu thứ gì.- Giao thông rất thuận...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 33 m2 207,88 triệu/m2
      Nhỉnh 6 tỉ - phân lô Xuân Thủy oto 7 chỗ vào nhà ngõ thẳng tắp đúng 30m ra phố.- Thông số 33 mét vuông, MT 3,7m, xây dựng 5 tầng.- Vị trí hiếm nhất...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, Dương Quảng Hàm, Q. Cầu Giấy. Mặt ngõ thông, oto đỗ cửa, KD. Nhà dân xây chắc chắn. 2 thoáng, ô chờ thang...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 44 m2 152,28 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Viết Xuân 44 mét vuông - 4T - MT 4.8m - giá 6.7tỉ - phân lô phòng không - 7 chỗ đậu cửa - bán đất tặng nhà.- Nhà nằm vị trí đáng sống...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 48 m2 129,17 triệu/m2
      Nhà đẹp - Ngọc Lâm - oto 7 chỗ.DT 48  mét vuông x 5 tầng, giá chào 6 tỉ một tý.LH0904 398 ***.bìa đỏ đẹp giao dịch ngay.Phố cổ Ngọc Lâm, nhiều tiện...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tại phố Thụy Khuê, Tây Hồ.- Vị trí siêu đỉnh, ngõ thần thánh thẳng tắp, cách mặt đường Thụy Khuê 10 m.- Nhà gần phố lớn, ngõ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 26 m2, hướng Bắc tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 26 m2 265,39 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - Lô góc mặt ngõ thông tứ tung - KD sầm uất - 10m ra đường oto tránh dừng đỗ.Chính chủ muốn chuyển nhà to nên muốn bán ngay em nhà cực ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      Bán nhà đường mới Q. ủy Hoàng Mai - ô tô tải qua nhà - ngõ thông - KD - mới đẹp. Giá nhỉnh 5 tỉ.- Vị trí: Nhà sát phố Thịnh Liệt, đường mới Q. ủy 32m, đi...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Hanh Thông - Nhà Đẹp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà thiết kế đẹp tại số 14 ngõ 460/55 đường Thụy Khuê, vị trí thuận tiện thông sang các xung quanh... Cực gần Hồ Tây, DT 61,25m2x5T...
      Ngõ 460, Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 42 m2 145,24 triệu/m2
      IẢM 500 tr. Bán Nhà HOÀNG HOA THÁM 42m2, 5 Tầng, MT 5m, giá 6.1 tỉ Nhà Mới ở ngay * Mô tả:+ Vị trí trung tâm Ba Đình, KD, ngõ thông tứ tung, dân trí cao,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 32 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 32 m2 212,5 triệu/m2
      🏴󠁧󠁢󠁥󠁮󠁧󠁿 loa loa- MẶT PHỐ NGỌC THUỴ ĐOẠN ĐẸP NHẤT. ĐƯỜNG RỘNG NHẤT. 32m đất MT 3.5m KD tốt giá chỉ 6.8 tỉ- anh/chị vui lòng hotline EM ĐẠT 0773 437...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Nhà sát phố chỉ cách đúng 1 nhà ra phố vị trí cực đẹp nhà chắc chắn.- Vị trí nhà cách mặt phố Đình Thôn đúng 1 nhà, đi lại rất thuận tiện.- Hiện trạng nhà...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường 19/5 - Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      - Trung Tâm Văn Quán KD sầm uất nhà đẹp về ở luôn.- Tài chính phù hợp vừa ở vừa KD. - chỉ 1 nhà ra oto tránh, ngõ trước nhà oto đỗ cửa , trung tâm Văn...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng tại Kiến Hưng, Hà Đông, 45m2, MT 5m, 3 mặt thoáng, ngõ ô tô đỗ cửaNhà có 3 mặt thoáng vĩnh viễn, Đối diện là BVK3 Tân triều, hiện đang KD...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      KHÁCH PHẢI NHANH MỚI KỊP - NHÀ NGÕ 475 NGUYỄN TRÃI THÔNG NGÕ 168 NGUYỄN XIỂN - bìa đỏ 60 mét vuông 5 TẦNG CHỦ TỰ XÂY - CHỈ 6.6 tỉ (ĐẦU TƯ NGON).Vị...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.