Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 9.117 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà đất 26 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 26 m2 261,54 triệu/m2
      Bán nhà Tây Sơn 26mx4 giá chỉ 6,8 tỉ KD tấp nập. Trước nhà oto tránh , KD tốt, gần chợ gần hồ, bãi gửi xe cách 20m Lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn,...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 38 m2 tại Phường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 38 m2 155,27 triệu/m2
      NAM TỪ LIÊM - TẦM TIỀN HIẾM VỪA Ở VỪA CHO THUÊ TUYỆT ĐẸP DÒNG TIỀN ĐỀU ĐẶN HÀNG THÁNG MẶT NGÕ THÔNG - BA GÁC TRÁNH XE MÁY - TẶNG NỘI THẤT Ở LUÔN✅Thiết kế:...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 43 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 43 m2 158,14 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Đình 39 mét vuông sử dụng 43 mét vuông, xây 5 tầng khung cột chắc chắn, vị trí trước nhà ngõ tương đối rộng, thoáng trước sau.Nhà...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 38 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 38 m2 150 triệu/m2
      Mô tả: + Vị trí trước nhà ngõ tương đối rộng, thoáng, khu vực đầy đủ các tiện ích, thông khắp các phố Tôn Đức Thắng, Văn Chương, Cát Linh,...trung...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, DT rộng, 5 tầng, 20m oto đỗ, vài bước ra phố, nhà đẹp ở luôn, giá 5.8 tỉ.- Vị trí cực đẹp, chỉ có một...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Mặt ngõ thẳng, nông - 40m phố Yên Hòa - nhà dân xây chắc chắn - trung tâm tiện ích - DT 50m2 - 4 tầng - giá quá rẻ.+ Vị trí nhà mình nhìn thẳng tắp ra mặt...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Trọng Tấn, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 48 m2 137,5 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân, lô góc, nhà sát phố, 10m oto đua, DT 48m, 6 tầng, giá 6.6 tỉ.- Vị trí cực đẹp, chỉ có một không có...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 46 m2 115,22 triệu/m2
      + Cần bán ngay nhà mặt tiền Hoàng Hoa Thám Ba Đình 46m2 xây 5 tầng thang máy sịn sò vị trí đẹp thông các hướng Hoàng Hoa Thám Đội Cấn Ngọc Hà... Nhà mới...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trần Duy Hưng 50 mét vuông 5 tầng 10m ra mặt phố chỉ 6 tỉ. hotline 0902 172 ***.+ Nhà ngay đầu ngõ, bagac đỗ cửa, ngõ thông Trần Duy...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      - Nhà thiết kế 4 tầng hiện đại, tổng 4 ngủ, chủ đã sắm sửa toàn nội thất xịn, do pải chuyển công tác nên cần bán ngay. Chỉ cần khách thích là chốt.- Vị trí...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 49 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 49 m2 108,17 triệu/m2
      - Nhà dân xây khung cột bê tông chắc chắn.- 3 bước ra oto dừng đỗ ngày đêm.- Ngõ thông sang Phùng Chí Kiên.- 4 ngủ, ở ngay.Danh sách nhà chọn lọc cực đẹp...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 44 m2 118,19 triệu/m2
      * Hiếm! Nhà bán phải thật nhanh phố Kim Giang 44m 5tầng. Nhỉnh 5tỉ.Có TL.PHân lô quân đội - hai thoáng - ôtô tránh - dân trí cao - văn phòng - an ninh đảm...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân, 10m ra oto, nhà sát phố, DT 45 mét vuông, 5 tầng, giá 6.5 tỉ.- Vị trí cực đẹp, chỉ có một không có 2....
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 34 m2 183,83 triệu/m2
      Nhà đẹp 5 tầng - thang máy - oto tải đỗ cửa.- ngõ tương đối rộng thoáng, oto tải đỗ cửa, hiếm có căn thứ 2 tại khu vực.- KD online.- DT 30/34m2, 5 tầng,...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Láng - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Yên Lãng, Đống Đa. DT 35 mét vuông x 4 tầng, giá 6.5tỉ có TL.- Phân lô - oto - ngõ thông - KD bất chấp - 2 thoáng vượng khí.- Nhà chủ xây 4 tầng, đẹp...
      Đường Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Mô tả:DT 45 m2 x 5 tầng, MT 5m - giá 5.8 tỉ.Phố sầm uất, 70m ra đường oto.Hẻm ba gác vào thoải mái.Ngõ thông thoáng, khu siêu hiếm nhà bán.Khu tập thể cán...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      Mô tả:DT 35  mét vuông x5 tầng, MT 4.2m - giá 5.3 tỉ.Ngõ cực nông, vài bước ra mặt phố.Vị trí vàng của Q., nơi tiếp giáp ngã 4 cầu vượt Mai Dịch, Hồ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 43 m2 123,26 triệu/m2
      Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - 1 nhà ra phố - 43 mét vuông * 4 tầng BTCT kiên cố - Ngõ thông KD Chỉ 5.3 tỉ.+ Chỉ 1 nhà ra mặt phố Vũ Trọng Phụng KD...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.