Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 9.116 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng 30 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP DÂN XÂY NGUYỄN KHÁNH TOÀN (30 mét vuông x 5T) - GIÁ 5.85 tỉô tô ĐỖ - GẦN PHỐ - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - MT RỘNG - NHÀ THOÁNGNhà mới đẹp sẵn ở...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 32 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 32 m2 190,63 triệu/m2
      LÔ GÓC 6T CÁT LINH - 2 THOÁNG - VÀI BƯỚC RA PHỐ - NGÕ THÔNG RỘNG ĐẸP - MT RỘNG RÃI 7M - NHỈNH 6 tỉ!------------------------- DT 32m- MT 7mThiết kế : +...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 30 m2 tại Đường Đường Láng - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 30 m2 211,67 triệu/m2
      Nhà ngõ tương đối rộng, xe ba gác tránh, cách mặt đường Láng 100m, vài bước chân ra ngã 4 Sở, gần trường Tiểu học, 2, 3 Thịnh Quang, gần các trường ...
      Đường Đường Láng, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Cần tiền KD tết nên cần bán đất khu nhà ở Bộ Tư Lệnh Thủ Đô , P Yên Nghĩa , Q Hà Đông+ DT : 50 mét vuông , MT 16m , lô góc , vuông vức+ Đường trước...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 32 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      _ Nhà đẹp hiếm trong khu vực phân khúc 6 tỉ._ Vị trí lõi Q. Đống Đa nên mọi tiện ích xung quanh đầy đủ như chợ, trường học, quán ăn, BV, hồ sinh thái không...
      Đường Hào Nam, Ô Chợ Dừa

      Bán căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 38 m2 183,95 triệu/m2
      💥HIẾM💥CÓ 102 Q. THANH XUÂN - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - oto ĐỖ CỔNG  - NHÀ 4 TẦNG*38M - NHỈNH 6tỉ🎯- Là ngôi nhà duy nhất phân khúc 6.x tỉ tại Thanh Xuân,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 31 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 31 m2 209,68 triệu/m2
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Láng Thượng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      - Sát phố, ngõ thông hiếm có, gần dân trí cao, xung quanh các trường đại học lớn, chợ, TTTM,.. tiện ích ngập tràn, tiềm năng tăng giá cao sau quy...
      Đường Láng Thượng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 45 m2, hướng Tây tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      - Vị trí: Cách oto 30m, ngõ 13 thông ra Nguyễn Khang, giao thông thuận tiện, gần trường học, BV, chợ...  - DT: 45m², MT rộng. Thiết kế: 7 tầng đầy đủ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 35 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 35 m2 181,43 triệu/m2
      Chính chủ trực tiếp nhờ bán nhà Lê Trọng Tấn, Hà Đông, 4 tầng 35m, oto đỗ Cổng, Giá hơn 6 tỉ.Nhà tôi gần nhà bác chủ này trực tiếp nhờ rao bán ngôi nhà...
      Đường Lê Trọng Tấn, La Khê

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 23 m2 tại Phường Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 23 m2 302,18 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT- 5m RA ô tô ĐỖ - Vị TRí ĐẸP TiỀM NĂNG SiNH LỜi CAO- PHÔ KD SẦM UẤT - PHAN BỘi CHÂU, NAM NGƯ - HOÀN KiẾM 👉 DT 23m x 5 tầng 👉 MT 5m 💰6,95...
      Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 23 m2 239,14 triệu/m2
      Vị trí ngôi nhà vô cùng đắc địa, gần Rạp chiếu phim Quốc gia, các trường đại học lớn như đại học Ngoại Thương, Học viện Ngoại giao, Học viện NH, đại ...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 33 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 33 m2 159,1 triệu/m2
      Chủ nhờ bán ngôi nhà mới kính khôngong. Khu vực an sinh xã hội bậc nhất của phố Nam Dư.+ Trường . Trạm. Chợ. Trung tâm văn hoá. Ngay sát bên.+ Ngõ ôtô....
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Tết, Minh Khai, Q. HBT, 42m 3 Ngủ, oto gần, SĐCC, Hơn 5 tỉ- Nhà ở vị trí đẹp, ngõ nông rộng, 40M oto to tránh nhau, 3 mặt thoáng- Khu vực cư ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà 33 m2 tại Phường Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 33 m2 196,97 triệu/m2
      Nhà đẹp đón lộc – Vị trí nằm khu phân lô nhà giàu đường Hồng Hà, giá chỉ 6,5 tỉ . Cách ô tô đỗ 40m . • DT: 33m²x 5 tầng • Nằm trong khu phân lô dân trí...
      Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 27 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 27 m2 216,67 triệu/m2
      0987.063,288 BÁN NHÀ 27M 5 TẦNG 3 NGỦ 5.85 tỉ TẠI QUAN HOA- CẦU GIẤY- GẦN PHỐ Gia đình bán ngay ngôi nhà tại ngõ 143 Quan hoa, Cầu Giấy- Thủ đô Hà ...
      Đường Quan Hoa, Quan Hoa

      Bán nhà sổ hồng riêng 28 m2 tại Phố Tương Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 28 m2 205,36 triệu/m2
      Nhà có vị trí lô góc 2 mặt thoáng, View trên cao cực kì đẹp, từ nhà ra 15m oto tránh, giao nhau với các đường lớn như Giải Phóng, Nguyễn An Ninh, Bờ sông...
      Phố Tương Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 48 m2 tại Phường Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      Lô góc Văn Chương - 2 MT rộng thênh thang - Nhà gần mặt phố - Sổ nở hậu - DT 48m² - Chỉ 6 tỉ—----------------------Nhà lô góc 2 mặt rộng thoáng, thông tứ...
      Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.