Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP THANH XUÂN-NGẦN PHỐ FUUL NỘI THẤT-DT 35 M -5 TẦNG -MT 3.7 M- GIÁ :4.25 tỉ - Vị trí: + Nhà nằm trong khu tổ hợp phân lô cách mặt phố 20m, ngõ thông...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 34 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      PHÂN LÔ liên kế XÂY MỚI - 5 CĂN ĐẸP ĐỒNG BỘ - ngõ tương đối rộng - CÁCH oto 20M - AN NINH YÊN TĨNH, Ở CỰC ĐỈNHCăn só 2: DT34 x 5 tầng x lô góc 2 mặt...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      PHÂN LÔ - XÂY MỚI - ĐẸP ĐỒNG BỘ - CÁCH PHỐ HỒ TÙNG MẬU 15M - VỪA Ở VỪA KD ONLINE - TẠP HÓA - SPA - TÓC - NAILS - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA + Vị trí cách mặt phố...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 3m tại đường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 0 m2
      Ngõ thông thoáng, hai xe máy chạy vù vù. Mấy bước chân ra oto dừng đỗ. chính chủ làm ăn rất lộc, bán nhà ra mặt phố to hơn.Gần UB P., trường học, Vinhome...
      Dự án Khu đô thị Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 40 m2 98,75 triệu/m2
      An Cư lý tưởng, phân lô, ô tô đỗ cửa, thoáng trước vĩnh viễn. Đại Linh, làng Trung Văn. 40 mét vuông* 5 Tầng.+++ Tuyệt phẩm nhà đẹp, phân lô, xây...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 43 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 43 m2 91,87 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà 4 tầng 43 mét vuông ngõ thông, Vị trí thuộc khu vực ít nhà bán. - Gần Các trường học , chợ , trung tâm thương mại...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 38 m2 128,95 triệu/m2
      Siêu phẩm Văn Quán - nhà mới kính coong - đẹp - nở hậu đường Trần Phú ~ 100m - ngõ thông khắp ngả - dt 38m2 - 5t - mt 3,8m - nhỉnh 4 tỉ.* Nhà cách mặt đường...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Chị gái gửi bán ngôi nhà tại Q. Hai Bà trưng DT thực tế 39.3 mét vuông , xây dựng 30  mét vuông , MT 3.45 m nhà vuông vức xây đẹp kiên cố 5...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      Bán nhà 55m2 x 2 tầng, 3 PN, oto cách 10m, giá 3.15 tỉ, An Trai, Vân Canh, liên lạc 0865 137 ***.DT: 55m2.MT: 5.3m (nở hậu).Hướng: Bắc.pháp lí: SĐCC.Giá:...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 25 m2 tại Phường Phúc Tân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 25 m2 144 triệu/m2
      💥💥💥SIÊU PHẨM BA ĐÌNH - 3 BƯỚC RA MẶT PHỐ - NHÀ ĐẸP DÂN XÂY- Ở SƯỚNG💥💥💥Bán nhà , phố Nguyễn Trường Tộ, cạnh Hàng Bún Ba Đình, 25 mét vuông , 3...
      Phường Phúc Tân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY KD TẤP NẬP - VÀI BƯỚC RA PHỐ - CHỦ TẶNG đầy đủ nội thất - DÂN TRÍ CAO+ Bán nhà 5 tầng Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. MT 6m, 35m2 giá...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 36 m2 134,73 triệu/m2
      MUA NHÀ RƯỚC LỘC TẾT - KHU VIP CẦU GIẤY - VÀI BƯỚC RA PHỐ - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN+ Chủ cần bán gấp nhà Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy 36m2, xây 5 tầng giá 4.85...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚ ĐÔ, CHỦ TỰ XÂY đc 3 NĂM - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - Ở HOẶC ĐẦU TƯ SỬA CCMN.Mô tả: + Nhà mình bán thuộc P. Phú Đô, ngõ 54 Lê Quang Đạo, ô tô đỗ gần...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ, bán ngay nhà tự xây, đường Cổ Nhuế, Nam Từ Liêm, oto đỗ cửa, dân trí cao, tiện ích tốt. DT: 36m, 5 tầng, MT 3.6m, giá hơn 4 tỉ.- Bán nhà Cổ...
      Đường Cầu Noi, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      N
      Xuân Hải nhà đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 33 m2 93,34 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà phố Thanh Am, Đặng Vũ Hỷ, oto đỗ cổng, 33m2, nội thất sang xịn.* Gồm 3 ngủ rộng dãi, khách, bếp, thờ, sân phơi...* Vị chí: Gần công An P....
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 50 m2 93 triệu/m2
      Long Biên - nhà đẹp như hotel 5* - lô góc 03 thoáng - ngõ tương đối rộng - gần phố - gần chợ - tiện ích ngập tràn - ở sướng.- DT 50m2 x 5 tầng. MT 6m.-...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 65 m2 tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      ❌❌THANG MÁY CHỜ-ĐƯỜNG ô tô 16 CHỖ THÔNG-GIỮA TRUNG TÂM-CÁCH 50M RA NHÀ VĂN HOÁ Q. Đông Anh CHỈ HƠN 4 tỉ XÍU ❌❌- DT 65m2 mt 4.5m- Đc Phan Xá-Uy Nỗ- Đông...
      Đường Uy Nỗ, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 42 m2 103,58 triệu/m2
      Phân lô - oto Fadil đỗ cửa - 2 thoáng - cách phố 50m - cách hồ Văn Quán 200m - khu vực vip nhất Q. Hà Đông.Nhà bán là nhà xây 3.5 tầng, 2 thoáng trước sau....
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá