Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Trần Cung, Nhà xây mới trên DT 36 mét vuông, thiết kế 5 tầng hiện đại.Công năng sử dụng đầy đủ gồm 4  phòng ngủ, 4  phòng...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 33 m2 109,1 triệu/m2
      bán ngay nhà khu vực Trần Phú, Mỗ Lao, hợp đồng.- DT 33 mét vuông; xây 4 tầng gồm 3 PN, tầng 1 khách bếp, mỗi tầng 1 vệ sinh, có phòng thờ, sân phơi...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      * Mô tả:- Nhà nằm vị trí lô góc, mặt ngõ thông, oto, KD có 1 - 0 - 2 đẹp khó cưỡng, từ nhà ra phố Trường Chinh rất gần, chỉ 30m.- Trục ngõ KD nhiều shop....
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 48 m2 101,05 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm P. Dương Nội, Hà Đông. Kết nối trực tiếp tới tuyến đường Lê Trọng Tấn, giao thông thuận tiện.- Nhà chủ xây hiện đại, 5 tầng đầy đủ công...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà Ngọc Hà Ba Đình, oto cách nhà ba bước chân, thoáng trước sau giá 4,8 tỉ.+ Con phố tấp nập cư dân, buôn bán sầm uất, rất hiếm nhà bán,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 5 tầng, đường Trương Định, Hoàng Mai về ở ngay.Vị trí: Nhà gần Tân Mai, Nguyễn Chính thông sang Trương Định, Giáp Nhị. Vài bước ra đường Giải...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      40m2 xây 5 tầng, Xuân Đỉnh - Bắc Từ LiêmNHÀ ĐẸP 5 TẦNG Ở NGAY , chỉ 4.5 tỉ có lùi - TẶNG nội thất đầy đủ + Vị trí đẹp, trung tâm, hàng xóm Ngoại Giao...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 42 m2 105,96 triệu/m2
      Cô Tươi gửi bán nhà Hoàng Quốc Việt do cô chuẩn bị chuyển vào Nam đoàn tụ cùng gia đình. Nhà cô tâm huyết xây dựng khách về ở cực yên tâm.Cuối tháng này cô...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 42 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 42 m2 88,1 triệu/m2
      Vị trí đẹp, trung tâm Q. Hoàng Mai, tiện ích xung quanh tràn ngập, khu vực cư dân đông đúc, an sinh xã hội tuyệt vời, nhà chủ xây 5 tầng kiên cố chắc...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Ngọc Thụy, Long Biên. Gia đình xây tâm huyết, nay có nhu cầu mua nhà ở vin nên sang nhượng cho khách thiện chí mua.+ DT 68m2, 5 Tầng, MT 4m.-...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà ngõ 201 Cổ Nhuế, Từ Liêm.DT 35 mét vuông 5 tầng MT 4.2m.Giá 3.7 tỉ.- Nhà nằm vị trí đẹp, cách mặt phố Phạm Văn Đồng 200m, gần...
      Ngõ 201, Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 36 m2 116,67 triệu/m2
      Chỉ 4.2 tỉ có ngay nhà gần phố Thiên Hiền - Nam Từ Liêm - 36 m2 - 5 tầng - lô góc - 2 thoáng - nội thất đầy đủ từ A - Z - chỉ mang đồ về ở - oto đỗ cổng...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 39 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã Ba Đình, sổ 39/42m2 4T chỉ 4,5tỉ, ngõ thông rộng ba gác đỗ, gần phố, 2 thoáng.liên hệ ngay: 0365 712 *** - em Thuý.Ngõ 82 Kim Mã thông tứ...
      Ngõ 82, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      5 tầng mới keng - nội thất đầy đủ - mã khoá vân tay.Sân để xe rộng 32 mét vuông chỉ 4.3 tỉ. 0948 031 ***.+ Nhà vị trí khá đẹp chỉ 2 ph ra đến mặt...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt - siêu hiếm - bán gấp trong tuần - 35 mét vuông giá chỉ 3.850 tỉ.Anh Định gửi bán nhà Hoàng.Quốc Việt do đã mua đc căn biệt thự...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Xuân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 47 m2 79,79 triệu/m2
      Ngõ thông - 2 thoáng trước sau - sổ vuông đẹp.Nhà mặt ngõ oto qua, oto cách nhà 5 m.Thiết kế 3 tầng, khung cột BTCT chắc chắn, chồng tầng thoải mái, thoáng...
      Đường Tân Xuân, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công Thượng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 33 m2 113,64 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng. MT rộng. Thoáng sáng.Nhà nằm trên phố Định Công Thượng. Giao thông khớp nối Trần Hòa, ngõ 192 Lê Trọng Tấn.- Vị trí thuận tiện, khu dân trí...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      Bán nhà, ngõ 69B, Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, phân lô, oto, 30m2x5T, MT 3.85m, giá 4.7 tỉ.Phân lô quân đội - oto tránh/dừng đỗ ngày đêm - vài bước ra chợ.-...
      Ngõ 69B, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.