Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2 tại Đường Khương Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      Đẹp + rẻ nhất Khương Đình 42 mét vuông x 4Tngõ nông gần phố giá 4tỉ bất chấp đầu tư.+ Vị trí đăc địa, trung tâm Q. Thanh Xuân, thôngKhương Trung,...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Xã Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 35 m2 127,15 triệu/m2
      Nhà 4 tầng khung BTCT+ T1: Khách, bếp ,  phòng vệ sinh+ T2, 3: Ngủ, vs+ T4: 1 ngủ, Phòng Thờ, Sân PhơiDT 35m2, giá nhỉnh 4.45 tỉ- bìa đỏ Chính chủ-...
      Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Bán 60m2 sẵn nhà đẹp 3 tầng vừa xây tại xã Vân Nội, huyện Đông Anh, TP Hà Nội.DT 60m2 x 03 tầng. MT 4.5m khổ đất vuông vức, đường rộng 5m oto tránh.Vị...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 31 m2 tại Đường Cầu Bươu - Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 31 m2 124,2 triệu/m2
      Bán hotel mini nhà Cầu Bươu như hình 31m2, 4 tầng, đường oto tải - nhỉnh 3.5t.Cạnh KĐT Xa La, KĐT Đại Thanh, cách Hà Đông 3  kilomet, gần trường cấp ...
      Đường Cầu Bươu, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 42 m2 tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 42 m2 109,53 triệu/m2
      Bán nhà 6 Tầng Q. Bắc Từ Liêm chủ xây tâm huyết , mặt ngõ thông oto , KD hơn 4 tỉ. vị trí nhà thuộc Tây Tựu , gần Ql 32, khu vực Minh Khai, Phú Diễn , Phúc...
      Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Vị trí gần nhiều trường đại học, BV, Siêu thị và trường Tiểu học,2,3 Ngõ thông tứ tung, cực kỳ thuận tiện di chuyển. Đặc điểm Khu vực tập chung nhiều...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Tương Mai Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Tựu - Tây Tựu - Bắc Từ Liêm, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 47 m2 68,09 triệu/m2
      Bán nhà Q. Bắc Từ Liêm Lô góc 3 tầng 47m2, mt lớn , oto tải vào nhỉnh 3 tỉ. nhà có vị trí đẹp gần trường Đại họccn thành phố Hà Nội, tập trung nhiều...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 30 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP HÀNG HIẾM Ở NGAY- NGÕ GẦN oto NHÀ CÒN CỰC MỚI - NHANH NHANH Kháh yêuVitriTrung tâm Đống Đa giao thông thuận tiệngần Xã Đàn - Hào Nam - Ô Chợ...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 45 m2 103,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà nằm cạnh trường Đại học CN Giao Thông Vận Tải, đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân.DT 45m2 xây 3 tầng.Nhà mới đẹp ở luôn.Đầy đủ tiện nghi gồm...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 38 m2 102,64 triệu/m2
      Khu vực KD sầm uất, oto qua nhà, thoáng trước, thoáng sau.. Tất cả các phòng đều mở cửa sổ đón gió và ánh sáng tự nhiên.Thiết kế:Tầng 1: Khách + bếp + vệ...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường Khương Đình 2 - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 43 m2 97,68 triệu/m2
      Bán nhà Khương Đình, ngõ thoáng dễ tìm, gần hồ Hạ Đình, 43m, 4 tầng, MT 3,5m giá 4tỉ 2.Nhà vị trí gần tuyến đường ngã 4 Sở, Vũ Tông Phan, Hạ Đình, xung...
      Đường Khương Đình 2, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 33 m2 124,25 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, ngay sau quán Phong Dê Ninh Bình, đi bộ ra công viên Hòa Bình thể dục.- Bãi oto cách nhà 50m, phân khúc siêu hiếm.- Nhà xây đc 3 năm nội...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 35 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Bươu. DT 35 mét vuông x4 tầng, oto đỗ cửa, lô góc, nhà 2 mặt thoáng 30m ra mặt ngõ, 50m ra Cầu Bươu.Giá 3,75 tỉ.hotline 0368 863 ***
      Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Nhà đẹp, sát phố lớn, bãi ô tô cạnh nhà, ngõtto thông, 3 mặt thoáng, dân xây kiên cố.+ Phố Cầu Giấy.+ DT: 45m x 5 tầng, MT 4.5m, chỉ nhỉnh 5 tỉ.+ Nhà cách...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng lửng Mỗ Lao, Hà Đông, Trần Phú, Văn Quán, chợ Hà Đông, viện 103.DT sổ đỏ 40m2.MT 4.5m.Ngõ trước nhà 2.5m.Nhà 3 tầng khung cột chắc...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 35 m2 98,58 triệu/m2
      Chính thức chào bán ngôi nhà đẹp ngõ thoáng tại Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm- Nhà đẹp giá rẻ, cho a/c nào nhanh chân ạ.- DT 35m2 x 5 tầng mới cực đẹp, sổ vuông ...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Phố Đại Đồng - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 31 m2 106,46 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHỎ XINH 4 TẦNG KHU ĐẠI ĐỒNG - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - KHU PHÂN LÔ - GẦN oto TRÁNH - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN.+ Vị trí đẹp, ngõ to rộng, sạch đẹp. Khu vực...
      Phố Đại Đồng, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 39 m2 92,31 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà đẹp và mới phố Cầu Diễn gần đường Văn Tiến Dũng, Ngọa Long, Văn Trì - Minh Khai.+ Vị trí nhà: Ngõ cực đẹp và thoáng, ngõ trước...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.