Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 31 m2 140,33 triệu/m2
      Siêu phẩm ngõ 66 Ngọc Thụy 31 mét vuông - 5 tầng lô góc nội thất đầy đủ - tổng 3 ngủ vs khép kín - giá chỉ hơn 4 tỉ xíu - vị trí ngay gần cc Mipec...
      Ngõ 66, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      chính chủ đã mua đc nhà mới đẹp nên cần bán nhanh trước tết.Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, ngay ngã 4 sở, gần Roy City, khu vực dân trí cao,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Trần Thị Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẠNH CẦU LỦ- ĐỊNH CÔNG - TRẦN HÒA. oto CHẠY VÒNG QUA CỔNG NHÀ..+DT 33.5 m2 thiết kế 5 tầng dân xây 2021+ Vị trí nhà thuận tiện con cái học gần cấp...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Kim Ngưu, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      TẶNG PHÍ SANG TÊN CHO KH MUA NHÀ TRƯỚC 31/1/2024 PHÂN LÔ KIM NGƯU-NHÀ ĐẸP Ở NGAY-NGÕ THÔNG oto CÁCH NHÀ 30M- TRƯỚC NHÀ BA GÁC TRÁNH XE MÁY- BẠT NGÀN...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 6 tầng, 33 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Bán nhà Trung tâm Ba Đình 6 tầng thang máy chỉ 4 tỉ 8 0912 322 ***+ Tầng 1: Bếp, khách+ Tầng 2,3,4,5: mỗi tầng 01 PN + Tầng 6: Phòng thờ, sân...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 322 Mỹ Đình , Tu Liêm thành phố Hà Nội DT 42mXây 3tầngTầng1: p. Khách + bếp, vsTầng2: 2 p.ngủ, vsTầng 3: p. Thờ + sân phơi bìa đỏ riêngChính...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Cam kết ảnh chuẩn 100 phần trăm - tặng toàn bộ đồ nội thất cây xanh chỉ việc dọn đồ về ở.Chính chủ bán ngôi nhà phố Ngọc Lâm Long Biên 40m2, 5 tầng,...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 45 m2 85,56 triệu/m2
      BÁN NHÀ LĨNH NAM - 45 mét vuông - 5 TẦNG 3.85 tỉ+ Nhà 5 tầng mới khôngong, sân để xe rộng, thiết kế mỗi tầng 1 phòng rộng rãi+ Ngõ thông tứ tung+ bìa ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      💥💥💥NHÀ ĐẸP 4 TẦNG ĐẠI MỖ THOÁNG TRƯỚC SAU, THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, ô tô TẢI ĐỖ CỬA, SỔ VUÔNG KHÔNG LỖI PHONG THỦYMô tả:Nhà đẹp 4 tầng thoáng trước sau, ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 35 m2 103,43 triệu/m2
      Siêu phẩm hồ Đền Lừ 35 mét vuông, 4 tầng, nội thất đầy đủ, cần bán ngay lắm.Thông số 35 mét vuông, 4 tầng, MT 3.4m.Giá 3.62 tỉ - bìa đỏ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 31 m2 119,36 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ TRUNG TÂM Q. HOÀNG MAI - NHÀ MỚI - Ở LUÔN - GẦN PHỐ - GẦN oto - TIỆN ÍCH BẠT NGÀNMô tả:+ Vị trí rất đẹp, ngõ trước nhà 2m gần oto, gần phố...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Mình có ngôi nhà ở Vĩnh Hưng muốn bánNhà 5 tầng, bìa đỏ vuông vức, DT 30mNhà ngõ chung có khóa, an ninh đảm bảo, tất cả nhà hàng xóm trong ngõ đều dân...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 44 m2 77,05 triệu/m2
      3,388 tỉ. Nhà mới ở ngay. Căn 44 mét vuông. MT 3.8m x 5t x 6 phòng ngủ. Đường 3m. Cách oto 30m. Xuân Phương.Đi lại thuận tiên cần bán nhanh.Còn...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 54 m2 72,04 triệu/m2
      _Đi lại Thuận tiên Cần bán nhanh._Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy TS._Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng, cà phê, Trường Học._Môi...
      Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 43 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 43 m2 111,63 triệu/m2
      NGÕ THOÁNG - CHỈ 30M RA PHỐ - NHÀ ĐẸP ĐỦ CÔNG NĂNG - THANG MÁY VÙ VÙ - CHỦ Ở CÓ LỘCBán nhà Trương Định 43m2 x 6 tầng chỉ nhỉnh 4 tỉPhố Trương Định nằm giữa...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà thạch bàn long biên thành phố Hà Nội , dt 32m , 5 tầng , mt 3,6m , 3,6 tỉ .+ vị trị : Đường nguyễn văn linh nối dài...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 10m tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 35 m2 122,86 triệu/m2
      căn nhà cho mình cảm xúc rất thoải mái khi bước vào với không gian bố trí gọn gàng thông minh của chính chủ. Lên trên tham quan thì thấy phòng nào cũng có...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La, Tây Hồ nhà mới, đón tết - 5 tầng thang máy - 30m ra phố.DT: 38 mét vuông, 5 tầng.Thiết Kế:Tầng 1: Khách, thang máy thang bộ,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.