Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà Số 6 Nguyễn Huy Tự - Hai Bà Trưng - 40 mét vuông x 4 tầng - 5 tỉ - ở luôn.- Nhà tôi trong khu căn biệt thự số 6 Nguyễn Huy Tự -...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Siêu phẩm Bồ Đề, khách xem là mê.DT 38 mét vuông, 5 tầng, MT 4m.Giá chào 4.3tỉ.Nhà cách mặt phố 10m, gần ngay Hồ Bồ Đề.0988 102 *** alo hoặc Zalo.
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 34 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, 20m ra ô tô, hàng xóm thân thiện.- Khu vực có quy hoạch mở 23m đường sát nhà, tương lai 5m ra mặt phố.- Xây ở, đầu tư rất ok.hotline số ĐT...
      Ngõ 389, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 122 Kim Giang, 40  mét vuông x 4 tầng:Tầng 1: Phòng khách, bếp, vs.Tầng 2, tầng 3, mỗi tầng 2 PN 1 vs.Tầng 4 phòng thờ, sân phơi.Xung...
      Ngõ 122, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 41 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 41 m2 114,64 triệu/m2
      Nhà đất Tây Hồ.- Bán nhà Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ.- Ngõ thông tứ tung đi từ 103 Trích Sài, 378 Thụy Khuê đều vào đc nhà mình.- Nhà dân xây đẹp long...
      378, Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lò Đúc, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 36 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà đầu phố Lò Đúc gần ngã 4 Hòa Mã.DT 36 mét vuông 3 tầng (cũ) còn ở tốt.Sổ nở hậu, giá 4,05 tỉ có thỏa thuận.liên lạc zalo 0946 298 ***
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ỷ La - Hà Đông, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Thử gọi cho Văn Khoa 0812 194 *** để đc tư vấn và đặt lịch đi xem nhà free. không trung gian.* Ưu điểm:- Nằm ở khu vực dân dân cư trí cao, an ninh đảm ...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 45 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 45 m2 84 triệu/m2
      45 mét vuông dân xây hai mặt thoáng 4 tầng chỉ hơn 3.7 tỉ Kiến Hưng.- miếng đất hiếm gần ở khu đấu giá Mậu Lương. Vị trí rất đẹp, gần ngay ngã 3...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 33 m2 93,94 triệu/m2
      - Vị trí đẹp tiện ích xung quanh gần chợ , trường cấp 1, TTTM, thông sang Nguyễn Đức Cảnh.- Nhà khung cột dân xây kiên cố chắc chắn.- Thiết kế + Tầng 1 :...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Đón tết với nhà Thuỵ Khuê - Q. Tây Hồ - 34m 4 tầng, 4,6 tỉ, đầy đủ nội thất, ngõ tương đối rộng, thoáng.Nhỉnh 4 tỉ có hộ khẩu Tây Hồ, giá đầu tư, ngõ ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn ngõ nông - thông tứ tung - 15m ra oto.Tránh - vị trí siêu đẹp - cực hiếm khu vực.Mô tả: Ngõ cực nông - thông tứ tung - vài bước ra.oto...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      ngôi nhà đang giao bán nằm tại phố Việt Hưng, vị trí siêu đẹp, hàng xóm vin Riverside, KĐT Việt Hưng, trung tâm hành chính Q. Long Biên.ngôi nhà có vị trí...
      Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 38 m2 100,53 triệu/m2
      - Sát trường - ngay chợ - gần phố - ngõ thông - đủ công năng - sổ vuông đẹp.- Chủ sửa sang như mới, khách mua về chỉ việc ở.- Thiết kế hợp lý, cầu thang...
      Ngõ 160, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Khương Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      KD - lô góc - ngõ thông - giá rẻ Khương Đình.+ Ngõ oto qua, ngõ thông các ngả, nhà mặt ngõ có thể vừa ở vừa KD, nhà lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.+ Vị trí trung...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      Nhà đẹp Thanh Xuân - ngõ tương đối rộng 3m - vài bước chân ra mặt phố - gần chợ - trường - bãi đỗ xe oto - khu vực an ninh dân trí cao - vừa ở vừa kd hợp...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 34 m2 tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 34 m2 135,3 triệu/m2
      Bán nhà 34m2 tại Láng Hạ, 6 tầng chào 4.6 tỉ, ngõ thông, 2 mặt thoáng, Sổ chính chủ.+ Vị trí: Nhà ở ngõ 10 Láng Hạ thông sang Thành Công, Đê La Thành, ngõ...
      Ngõ 10, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông, ngõ thông, oto qua nhà, 40m2x4T. Giá chỉ 4 tỉ.liên hệ ngay em Đào.
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.