Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 32 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ 32m2 6 tầng.Ngõ thông phố Ngọc Lâm. Đi cầu Chương Dương hay Long Biên đều tiện.Tầng 1: garage đế xe,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2:...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đốc Ngữ - Ba Đình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà Đốc Ngữ 32m2 4 tầng MT 4m nhà dân xây kcbt chắc chắn giá 3,3 tỉ.Nhà đẹp - khu vực dân dân cư trí cao - cốt lõi ba đình - giá rẻ.Mô tả:- Vị trí nhà...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 32 m2 143,44 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Nam Dư một nhà ra mặt phố ngõ thông KD sầm uất các loại hình, trước nhà ô tô tránh, thoáng vĩnh viễn ánh sáng ngập tràn, vừa ở vừa KD...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 27 m2 116,67 triệu/m2
      Hiếm.Nhà bán cách 1 nhà ra oto tránh, chợ ngày đêm, rất thuận tiện.Trường các cấp vây quanh nhà.Nhà chủ tự xây 4 tầng, vô cùng chắc chắn.Chỉ cần thêm thùng...
      Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 42 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 42 m2 94,05 triệu/m2
      Bán NHÀ TỨ HIỆP_ THANH TRÌ, CẠNH KĐT HỒNG HÀ. NHÀ DÂN XÂY, CÒN MỚI ĐẸP, NGÕ TO, NÔNG THẲNG, THÔNG.+ DT: 42M 5 TẦNG,GIÁ 3 tỉ 950* VỊ TRÍ: TRUNG TÂM HUYỆN,...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hữu Hưng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      Bán nhà Đại Mỗ - 30 mét vuông - Cách Phố Hữu Hưng 40m - oto gần.Alo ngay 0976 197 *** xem nhà trực tiếp.Nhà dân xây thiết kế 3t - 3 PN thoáng - nhà lô...
      Đường Hữu Hưng, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      Bán nhà xây mới 4,5 tầng tại Nguyễn Văn Cừ, cách cây cầu Chương Dương là sang phố. Giá: 3tỉ850 hướng ĐN.- Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, nội thất nhập...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 42 m2 85,72 triệu/m2
      Bán nhà Phùng Hưng, Hà Đông, 42 mét vuông, 5 tầng, oto đỗ gần. KD. Giá 3.6 tỉ. Nhà xây tâm huyết đủ công năng chính chủ ở làm ăn có lộc, đã đặt cọc...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÊ TRỌNG TẤN, HÀ ĐÔNG. 50M RA PHỐ, 100M RA ngã 4 VĂN PHÚ- Vị trí: Cách mặt phố Lê Trọng Tấn chỉ 50m, ra ngã 4 Văn Phú chỉ 100m, ngõ thông, xe ba...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phường Xuân La - Tây Hồ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      Nhà Xuân la Gần Khu Ngoại Giao Đoàn + Gần chợ, BV, trạm yte + Gần trường học cấp 1,2 Xuân La + chỉ 5p ra Ngoại giao Đoàn, khôngsMo hóng gió + Gần Các siêu...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Đặng Thị Hoài Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      - Thiết kế mỗi tầng 1 phòng +  phòng vệ sinh. Tổng 3 ngủ.+ Tầng 1: PK, để xe, bếp,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 phòng +  phòng...
      Ngõ 141, Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      Chủ mua nhà to hơn gửi bán nhà phân loto Hiệu, Hà Đông 40 mét vuông x 3T, 3  phòng ngủ ngõ thông 2 đầu oto tránh, giá chỉ hơn 4 tỉ.+ Nhà phân lô...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Lê Trọng Tấn, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Ngô Thì Nhậm, Văn Phú, Ngô Quyền.DT...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 40 m2 89,5 triệu/m2
      30m ra oto - gần mặt phố - DT rộng - trung tâm Hà Đông - tràn ngập tiện ích - giá siêu mềm.- Nhà DT rộng đẹp vừa xây 2019. Gia chủ làm ăn có lộc muốn...
      Phố Phùng Hưng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Xuân Thiều - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Lợi ích khác biệt.- Do chuyển công việc nên bán ngôi nhà tâm huyết nội thất đầy đủ xin sò.- Hàng xóm vin Riverside.- Chỉ cần xách va li vào ở luôn.-...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 39 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà đẹp ở luôn Tây Sơn, Quang Trung, Đống Đa 39mxMT5m, nhỉnh 5 tỉ VNĐ.- Vị trí view cực đẹp, siêu đắc địa trung tâm Q. Đống Đa, gần...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Điển - Đông Anh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 61 m2 54,92 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Cổ Điển - Hải Bối - Đông Anh - TP Hà Nội, oto tránh thông, ngay chân cầu thăng long 200m, 61m2, 3.35 tỉ.+ Dt 61m2, MT 4.35m.- PN kép kín.-...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 34 m2, hướng Nam tại Đường Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 34 m2 116,18 triệu/m2
      Cần bán:ngôi nhà mặt ngõ 15 Tả Thanh Oai, Thanh Trì 34 mét vuông x6T. Thích hợp văn phòng công ty, KD, or ở hộ GĐ.Mặt ngõ ô tô qua nhà, ngõ thông...
      Ngõ 15, Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.