Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      chính chủ bán ngay căn trong ngõ phố Minh Khai - Hai Bà Trưng lô góc 2 mặt thoáng, trước cửa nhà sân chơi rộng xe ba gác đỗ tận cửa - cách 100m ra mặt phố...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 38 m2 98,95 triệu/m2
      Nhà 15m ra phố DT 35m-5 tầng- MT 3,8m giá 3,76 tỉMặt ngõ tương đối rộng thoáng dân xây chắc chắn thêm thùng sơn là đẹp long lanh.
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,34 tỷ

      3.34 tỷ 0 m2
      🌹ANH TRAI NHỜ BÁN HỘ NHÀ BẠCH MAI, HBT, LÔ GÓC SÁNG THOÁNG, NHÀ DÂN XÂY NGÕ THOÁNG 39,7M/ MT 4M/ 3.34tỉ.,🏓+ Toạ lạc khu vực tiện ích nhiều vô số kể, ngay...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Hà Đông, kết nối giao thông thuận tiện tới Quang Trung, Tố Hữu, Nguyễn Trãi.- Thông số DT 40m, MT 4m xây 5 tầng.- Thiết kế hiện đại,...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 25 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 25 m2 174 triệu/m2
      cực hiếm: nhà LÊ TRỌNG TẤN, Thanh Xuân, 25 mét vuông, 5 TẦNG, chỉ 4.35 tỉ, NGÕ THOÁNG 3 GÁC TRÁNH- Vị trí của ngôi nhà rất đắc địa, nằm trong khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 34 m2 120,59 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn - oto 5 tạ đỗ cổng - gần oto tránh - thông sàn - chủ để lại nội thất đầy đủ.Mô tả:+ Nhà vừa xây, chủ ở cực có lộc bán đi chuyển nhà mới...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 45 m2 106,67 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP NHẤT PHỐ MỸ ĐÌNH 45m*6T MT6m 4.8 tỉ oto CÁCH 15M - NGAY MẶT PHỐ MỸ ĐÌNH - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - Ở SƯỚNG.** Vị trí đắc địa, ngay mặt phố Mỹ Đình, nhà...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán Nhà 5 Tầng Bát Khối, Đường oto KD, Buôn Bán Tốt - 3.9 tỉ- DT 30m, MT = hậu 3,23m, hướng Tây.- Nhà thiết kế 5 tầng 3 ngủ, tầng 1 KD nhỏ, cắt tóc, nail,...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      🌟 Tây Hồ - Mặt phố cách 30m – 5 tầng ở ngay – bìa đỏ vuông đẹp – 3 tỉ. 🌟+ Cần bán ngôi nhà mặt ngõ Hoàng Hoa Thám, Bưởi, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.+...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Đặng Thị Hoài Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP NGUYỄN KHÁNH TOÀN - Q. CẦU GIẤY, ngõ tương đối rộng - THOÁNG - oto 5 TẠ ĐỖ CỬA - NHÀ 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - Bán nhà Nguyễn Khánh...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 124 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 124 m2 31,05 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- chính chủ chuyển sang Vin ở nên cần bán nhanh.- Khu gần Sân MỸ ĐÌNH, đường LÊ ĐỨC THỌ, Gần bến xe trường đại học.- chung cư view...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 58 m2 tại Phố Lạc Trung - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 58 m2 67,25 triệu/m2
      cực hiếm! Bán nhà phân lô Lạc Trung, lô góc, nhà để xe, thang máy,3 tỉ 900 tr.Đường Lạc Trung, P. Thanh Lương, Q. Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội.+ Nhà...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG vừa xây, PHỐ BẠCH MAI - HBT, KHU VỰC TRUNG TÂM , KD SẦM UẤT, NHIỀU TIỆN ÍCH, Ở SƯỚNG, GIÁ VỪA TẦM TÀI CHÍNH 3,75 tỉ. - chính chủ XÂY, THIẾT...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      Hiếm, Nhà Đẹp Tây Hồ_ 36m2 5T Lô Góc Chỉ 4,8tỉ _ 70m Phố, Gần Hồ Tây đầy đủ nội thất liên lạc: 0365 712 *** !! - em Thuý Ảnh Thật 100%_ 5p đi bộ ra hồ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Chị gái e cần bán nhanh nhà trước tết, cạnh phố Yên Phúc. Ngõ nông, rộng, oto cách 30m.Xung quanh hàng xóm thân thiện, đường rải nhựa sạch sẽ. căn hộ góc...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trương Định, Hai Bà Trưng, 30m 5 tầng, 5 NGỦ, nhà đẹp long lanh, Tây Nam, nói không với quy hoạch và lỗi phong thủy. Khu vực xung quanh...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 45 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      cực hiếm! Bán nhà phân lô Đê Trần Khát Chân, 45m2 x 6 tầng, nhà để xe, nhà mới, 4.3 tỉ.Đường Đê Trần Khát Chân, P. Thanh Lương, Q. Hai Bà Trưng, TP Hà ...
      Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 41 m2 118,3 triệu/m2
      NHÀ THOÁNG MỚI ĐẸP - Ở NGAY - TẶNG đầy đủ nội thất + Ngõ 254 Minh Khai thông ngõ Gốc Đề oto tránh KD sầm uất.+ Khu vực Trung tâm gần Times City, ngõ ...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.