Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 35 m2 113,72 triệu/m2
      10M RA PHỐ - HỘ KHẨU BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP TẶNG KHÁCH nội thất đầy đủ THIẾT KẾ SIÊU HIỆN ĐẠIVị trí: -Trung tâm Q. Ba Đình vài mét ra phố.-Nhà cách mặt phố...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      PHÂN LÔ HOÀNG VĂN THÁI - 7 CHỖ ĐỖ NGAY CỬA - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - an sinh xã hội ĐỈNH - DÂN TRÍ CAO - chính chủ gửi bán nhà khu phân lô quân đội...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP PHỐ PHƯƠNG MAI - ĐỐNG ĐA - 10M RA oto TRÁNH - NGÕ NÔNG - THÔNG CÁC NGẢ - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - CHỈ VIỆC XÁCH va li...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 35 m2 113,72 triệu/m2
      - 35m*4T - MT 3,6m - 3,98 tỉ - Thành Công Vị trí: -Nhà cách mặt phố oto đỗ ngày đêm 10M. -Xung quanh ngập tràn tiện ích, bán kính 100M đầy đủ tiện ích Hồ...
      Đường Thành Công, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 38 m2 114,48 triệu/m2
      Do thừa nhà không dùng đến nên gia đình sang nhượng ngôi nhà xây tâm huyết mới đẹp, chắc chắn nhà ở vị trí đắc địa, cách phố Minh Khai rất gần đi đâu cũng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 30 m2 tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển căn rộng hơn nên cần bán nhà ngõ 123 Vĩnh Tuy - Hai Bà TrưngDT 30m x 2 Tầng giá rẻ nhất chỉ 3ty phân khúc tầm tiền giao dịch cực...
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 42 m2 115,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT NGÕ TAM TRINH NGÕ THÔNG KD 42 mét vuông 5 TẦNG NHÀ MỚI CỨNGVỊ TRÍ: MẶT NGÕ TAM TRINH oto 7 CHỖ QUA NHÀ THÔNG 2 ĐẦU CÁCH MẶT ĐƯỜNG TAM...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HIẾM CÓ KHÓ TÌM TẠI QUAN NHÂN P., THANH XUÂN Q., ÔTÔ, KD, 2 NHÀ RA PHỐ.Ngõ thông ra ngõ chợ 53 Quan nhân tiện ích thuận đủ đường, tiện ích xung...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 39 m2 tại Phường Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 39 m2 110,26 triệu/m2
      _ Hiếm có, chỉ nhỉnh 4 tỉ có ngay nhà 4 tầng mới tinh _ Ngõ thông , khu vực sầm uất, dễ tìm, dễ sống _ Nhà 4 tầng xây mới tinh, chủ mới có thể về ở luôn _...
      Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 34 m2 88,24 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ có nhà 5 tầng lô ngóc tại An Trai, Vân Canh, cạnh khu DV 25 ha, cách đường oto 20m.- Thông tin ngôi nhà: Xây mới 5 tầng - Hướng: đông tứ trạch.-...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      NHÀ MỚI KEENG - BẮC TỪ LIÊM PHÚ DIỄM- 3 MẶT THOÁNG SÂN TRƯỚC NHÀ BẦY 10 MÂM CỖ, 50M RA oto - GIÁ NHỈNH 3 tỉ.- DT 30/33 5 tang- Nhà xây mới hiện đại thiết...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 31 m2 118,71 triệu/m2
      CHINH CHỦ BÁN NHÀ NGÕ 110 số 7 NGUYỄN CHÍNH KD DT 31M 4TẦNG MT 3.8 M CHỈ 3.68 tỉ L/H 0849 388 ***HIẾM!!! NHÀ BÁN NGÕ THÔNG- KD RẺ NHẤT KHU VỰC 💥💥💥 Mô...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 54 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 54 m2 86,12 triệu/m2
      TRUNG TÂM MINH KHAI, BA MẶT THOÁNG - CÁCH ô tô 20M - GẦN CHỢ- TIỆN ÍCH NGẬP TRÀNBán nhà , phố Minh Khai, P. hoàng văn Thụ,Q. Hoàng Mai, DT: 54m2, 3 tầng,...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Hà Trì, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Bà tr, Tô Hiệu, Xa La,- Nhà xây dựng chắc chắn,...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 31 m2 tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 31 m2 109,68 triệu/m2
      Nhà mới Đức Thắng, Bắc Từ Liêm: DT 30m x 5 tầng, MT 4m, Tây Nam Thông tin chi tiết:- Nhà 5 tầng, xây mới đẹp chắc chắn, đầy đủ công năng, phòng nào cũng có...
      Đường Đức Thắng, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phúc Diễn, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      NHÀ MỚI KEENG - 3 MẶT THOÁNG SÂN TRƯỚC NHÀ BẦY 10 MÂM CỖ, 50M RA oto.Mô tả:- Nhà xây mới hiện đại thiết kế hiện đai. 3 mặt thoáng hiếm có khó tìm. - Thiết...
      Đường Phúc Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 32 m2 109,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vĩnh Hưng, dân xây độc lậpChủ vừa xây hơn 3 năm, nhà 3 mặt thoáng vĩnh viễnDt 32m x 5 tầng, gần trường trung học cơ sở Vĩnh HưngGiá...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 30 m2 110,67 triệu/m2
      +Cần bán nhanh nhà 30M- 5 tầng tại P. Vĩnh Hưng- Hoàng Mai- thành phố Hà Nội do kẹt tiền Bank.+Vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng xe ba gác đỗ cửa...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.