Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      Phố Thượng Thanh Long Biên.* bán ngay ngôi nhà 5 tầng phố Thượng Thanh Long Biên oto đỗ sát nhà gần oto tránh.* Dt: 45m2 MT 4m gồm khách, bếp, 5 ngủ, thờ,...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 66 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 66 m2 68,19 triệu/m2
      * ngôi nhà nằm giữa P. Việt Hưng, và cũng là Trung tâm Q. Long Biên, vì vậy sẽ đc hưởng đầy đủ các tiện ích như các TTTM, Big C, Aeon Mall,... Và đặc biệt...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 36 m2 tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Rẻ nhất Thanh Xuân 4 tỉ - 36 mét vuông.Bán nhà Giáp Nhất - Thanh Xuân - 36 mét vuông - 4 phòng ngủ - 4 tầng - 3 nhà vệ sinh - đầy ...
      Phố Cự Lộc, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình nhà ngõ 720 Đê La Thành - nhà dân xây chắc chắn ở luôn - cực gần phố ngõ thông thoáng.Ngõ 720 Đê La Thành 35 mét vuông x5 tầng, MT...
      Ngõ 720, Đường Đê La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      (Ảnh thật). Bán nhà chính chủ trung tâm phố Trần Cung, Nghĩa Tân, Cầu Giấy thiết kế 5 tầng, mới tinh, cách oto 50m. DT 38m2 thiết kế 5 tầng xây...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      + Thiết kế.- Tầng 1: Phòng khách, bếp, VS.- Tầng 2,3: Mỗi tầng chia 2 PN, VS.- Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi đồ, khu tiểu cảnh.+ Chủ để tặng toàn bộ nội thất...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m , giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 32 m2 114,07 triệu/m2
      Vị trí: Ngay đầu phố Trương Định gần ngã tư Bạch Mai, Minh, Đại La lên phố chỉ 15 ph chạy xe. Ngõ 176 thông với ngõ 104 Nguyễn An Ninh, cuối ngõ là chợ dân...
      Ngõ 176, Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 30 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Kim Ngưu - nhà mới - lô góc - 30m2 - 5 tầng - nội thất đầy đủ - chỉ 3.45 tỉ.Ngõ ba gác sạch sẽ, SH quay đầu trước cửa, 1ph ra mặt phố.Nhà dân xây chắc...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Phố Vũ Hữu - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 33 m2 112,13 triệu/m2
      Phố Vũ Hữu thanh xuân 33 m x 4 tầng, MT 4 m, giá 3.7 tỉ , L h. 0966 625 *** zalo ( Chuyên BĐS khu thanh xuân )HAI MẶT NGÕ - oto ĐỖ CỔNG - GẦN PHỐ GẦN CHỢ VỊ...
      Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Bán nhà Đình Thôn 5 tỉ Fadil vào nhàNgõ thông đường Mỹ Đình, Trần Văn Lai, Lê Đức Thọ, sát KĐT Hàn. Nhà 5 tầng 6 ngủ, dân tự xây, nội thất đẹp, mua ở kết...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 40 m2 99,5 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ - 1 căn duy nhất - ngõ oto - 3. Xxxtỉ.Mô tả.ngôi nhà toạ lạc tại vị trí đắc địa, đón đầu đường vào tiệm cận khu quần thể Khai Sơn City....
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      B
      Thắng Nhà Đất Long Biên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      ĐẸP RẺ NHẤT ĐỐNG ĐA -CỰC GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN + Vị trí cực đỉnh, cách đúng 150m ra phố Khương Thượng, tiện ích bạt ngàn.+ Thiết kế:...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở luôn, xây dựng chắc chắn, thiết kế hợp lý, phù hợp nhiều đối tượng. *Thiết kế: - Tầng 1: Phòng khách, bếp,  toilet. - Tầng 2: PN. - Tầng...
      Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 41 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Cầu Giấy nên cần bán ngay ngôi nhà P. Thanh Nhàn - Q. Hai Bà Trưng. Nhà có vị trí rất đẹp, mặt ngõ tương đối rộng gần 3m, KD nhỏ...
      Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Tây Trà - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 42 m2 90 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán ngôi nhà phố Tây Trà, Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội. Nhà tôi xây mới trên DT 42m2 , MT 5m, 5 tầng. Nhà có vị trí đẹp, mặt ngõ ...
      Đường Tây Trà, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      Chính chủ bán 30m2 nhà 4 tầng 1 tum tại ngõ 74/40 Thượng Thanh, Long Biên.+ DT: 30m2, MT 3,16m, dài 8,4m, tọa Tây Bắc.+ giá: 3.350 tỉ (CĐT thiện chí bán có...
      Ngõ 74/40, Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Nhà mới đẹp ảnh thật, thông số đẹp !!!- DT 35m xây dựng 6 tầng nhà mới, MT 3,6m. Giá 4.1 tỉ !!!!- Vị trí đẹp: Cách mặt phố Trần Cung chỉ 20m, ngõ ba gác vào...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Thanh Miến - Văn Miếu - Đống Đa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Bán nhà sát phố Thanh Miến, Q. Đống Đa, 3 bước ra phố, nhà chủ tự xây KCBT cực chắc chắnDT: 35m, 5 tầng, giá 3.6 tỉ.+ Chỉ 5m ra phố, 50m là ra Văn Miếu, đi...
      Đường Thanh Miến, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.