Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 34 m2 104,42 triệu/m2
      - Nhà xây mới nằm trong trung tâm, khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. ngôi nhà xây mới đc thiết kế 5 tầng hiện đại tận dụng đầy đủ công năng sử...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đông Tác - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Gấp, bán nhà Đông Tác, Phương Mai Đống Đa, nhà đẹp, nội thất sang trọng.Ngõ ba gác đua, 50m ra oto, 50 mét vuông, 5T, MT 3,5m, 5 tỉ.- Chính chủ gửi...
      Đường Đông Tác, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 38 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 38 m2 97,37 triệu/m2
      Bán nhà Kim Giang 38m2, 6 tầng, MT 4m, oto đỗ cửa, cách phố 25m, giá 3.7 tỉ.Ngõ nông 25m ra mặt phố oto đỗ cửa - nhà 6 tầng đẹp giá ngon bay nhanh - chủ cần...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 48 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 48 m2 76,05 triệu/m2
      Chỉ với 3,x tỉ có ngay nhà mới 5 tầng đẹp long lanh, DT gần 50m.Đ/C: La Tinh - Đông La - Hoài Đức.- Vị trí giáp khu đô thị Đô Nghĩa, cách Vành Đai 4 chỉ...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 36 m2 118,06 triệu/m2
      Mặt ngõ bagac tránh xe máy 1 ngoặt 30m ra phố - 2 thoáng sổ đẹp - ở ngay.* Mô tả:- chính chủ hai bác có tuổi đã về hưu chuyển mua căn hộ. Cực kỳ thiện chí...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Phố Thái Thịnh - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà lớn nên bán gấp.Nhà 4 tầng Thái Thịnh.Đống Đa - 20m ra oto đỗ - thông - yên lãng - đầy đủ công năng - thoáng trước sau - gần chợ - an ...
      Phố Thái Thịnh, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Trì, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 46 m2 97,83 triệu/m2
      bán nhanh nhà Hà Trì,Kiến Hưng, Hà Đông,dân tự xây 46 mét vuông, 4 tầng, MT 3.5m.- Vị trí mặt ngõ thông rộng thoáng, cách 1 nhà ra đường oto.- Nhà...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Đàm Quang Trung, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Hàng xóm Aeon Mall Long Biên, nhà 5 tầng phố Đàm Quang Trung, nội thất cơ bản, 3 tỉ mốt.Em Toàn nhà đẹp thế thôi.Gần cầu Vĩnh Tuy 1,2, phố Trạm, Cổ Linh,...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 33 m2 111,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đường Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy.+ Vị trí:- Nhà nằm phố Hoàng Quốc Việt, thông với đường Phùng Chí Kiên, 30m oto đỗ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 37 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 37 m2 128,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Vũ Trọng Phụng, ngõ nông, thoáng.- DT sổ 26 mét vuông, thực tế 37 mét vuông.- Nhà xây chắc chắn, để ở.- Thiết kế nhà tôi...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      - Chỉ 4tỉ 40 mét vuông x 6T MT 3.3m phố Trịnh Đình Cửu Hoàng Mai oto đỗ cổng 1 nhà ra phố. Trong đó sử dụng riêng 30 mét vuông 10m ngõ chung của...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      - Chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng x 51,7 mét vuông Nam Dư rất, vuông đẹp, oto sát nhà, đầy đủ tiện nghi.- MT 3.9m vuông vức rộng rãi.- Đông Bắc.- Ngõ 3...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 36 m2 120,84 triệu/m2
      Bán nhà Hồ Tùng Mậu, ngõ tương đối rộng, nông gần phố, 2 thoáng, xây mới, ở luôn, 36 mét vuông*5T.- Chính chủ cần bán nhanh nhà Hồ Tùng Mậu, DT...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 36 m2 101,39 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí trung tâm của P. Long Biên, rất gần công an P., oto đỗ cổng, ngõ 2 oto tránh, thông chạy thẳng ra chợ Tư Đình, xung quanh là trường cấp ...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 40 m2 116,25 triệu/m2
      Nhà có vị trí Trung tâm giữa Hoàng Văn Thái Vuơng Thừa Vũ, Vũ tông Phan. Cuối ngõ là Hồ Đầm Hồng nơi giao cắt giữa đường vành đai 2.5 và Tôn Thất Tùng nối ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 30 m2 tại Đường Long Biên 2 - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Nhà dân xây còn khá mới, thiết kế đẹp và ưu nhìn.- Ngõ vào thông thoáng, thẳng đẹp. Đường trước nhà ô tô đỗ. Đặc biệt từ nhà ra mặt phố Ngọc Lâm rất gần,...
      Đường Long Biên 2, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng Ngõ Phố Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, TP Hà Nội. Ngõ to, ba gác đỗ cửa. Gần chợ đêm Lĩnh Nam, Gần time city. Giá hơn 3 tỉ. - Thiết kế:  +...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 50 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      + Nằm trong khu vực nhộn nhịp, sầm uất bậc nhất Mỹ Đình, nhà do chủ tâm huyết xây nên khung cột rất chắc chắn hiện đại, đầy đủ công năng,do chủ thừa nhà nên...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.