Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Vân Trì - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Chỉ 4.2 tỉ. Bạn sở hữu ngay nhà 4 tầng mới 52 mét vuông ở đông anh.* Vị trí: Thôn Ba Chữ - Vân Nội - Đông Anh.- Khu dân trí cao - sầm uất - gần chợ,...
      Đường Vân Trì, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 34 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 34 m2 111,18 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà DT 34m2 x 5 tầng, oto 4 chỗ đỗ cửa ở Cổ Linh, Long Biên. Cổ Linh gần nhiều tuyến phố như: Đàm Quang Trung, Bát Khối, Phố Trạm.- Vị trí nhà...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,83 tỷ

      3.83 tỷ 34 m2 112,65 triệu/m2
      254 Minh Khai, 34m2 lô góc, 4 tầng mới ở ngay, giá 3.83 tỉ (Thủ đô Hà Nội).* DT 33.3m2 - 4 Tầng mới - 3 Ngủ - MT 3.5m - giá 3.83tỉ (thỏa thuận).* Mô tả:...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Nam Dư, Hoàng Mai, 30 mét vuông, 4 tầng - 3,2 tỉ.ngõ tương đối rộng thoáng đẹp, nhà đẹp mới kính coong.Nhà thiết kế 4 tầng mới, đủ công năng, khu...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Hot! Vị trí hiếm - ngõ cực nông - dân xây - 3 ngủ đủ công năng - giá chào 4.2 tỉ.Nhà vị trí đẹp, ba bước ra mặt phố Dương Quảng Hàm, mấy bước ra phố Cầu...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      * Chủ chuyển nơi ở cần bán nhanh nhà La Khê - Hà Đông* DT 40m x 6 tầng kiên cố đầy đủ công năng* Nhà dân tự xây tâm huyết chắc chắn vô cùng, chủ giữ gìn...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà Bồ Đề, Q. Long Biên 15m oto tránh, 48m2 4 tầng giá chỉ 4 tỉ.Vị trí: Ngõ văn minh, một bước ra oto tránh. Ngõ thông các hướng Nguyễn Văn Cừ, Hoàng...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tựu Liệt - Thanh Trì, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 42 m2 85,72 triệu/m2
      Khu tập thể G1 (Bộ GTVT) Tựu Liệt - Thanh Trì 42 mét vuông xây 2 tầng MT 5.5 giá 3.6 tỉ.Vị trí rất đẹp - phân lô cán bộ - MT rộng - oto tránh, dừng đỗ...
      Đường Tựu Liệt, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Thượng Thanh - Thượng Thanh - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 48 m2 68,75 triệu/m2
      Bán nhà 48m2 xây 4 tầng ngõ vào 3m, gần chợ, sổ vuông, giá 3.3 tỉ nhà đẹp tại Thượng Thanh không có căn nào rẻ như căn này luôn.liên lạc 0387 442 ***
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 41 m2 89,03 triệu/m2
      ngôi nhà rẻ nhất Kim Giang.DT 41m2, 4 tầng, giá chỉ 3.65 tỉ - còn bớt.oto đỗ cổng.Chỉ 30 mét ra mặt phố Kim Giang.Thiết kế tầng 1 phòng đủ công năng.bìa ...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 24 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 24 m2 145,84 triệu/m2
      3.5 tỉ! Nhà đẹp Ngọc Khánh - 24m2x5T - 3 phòng ngủ - 10m ra mặt phố.- Vị trí siêu đẹp, rất gần phố, chủ vài bước chân ra đến mặt phố.- Khu vực tt ba...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Lân - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 43 m2 104,66 triệu/m2
      + Đường Nguyễn Lân giao thông thuận lợi, thông thoáng, đi các ngả: Đường Trường Chinh, Lê Trọng Tấn, Định Công, Giải Phóng, Linh Đàm.+ Nhà nằm trong khu...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 40 m2 77,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Tam Trinh, oto đi qua cổng bìa đỏ vuông đẹp, MT rộng, có chỗ đỗ oto free.Thông số:DT SD thực: 40 mét vuông.MT: 3.8 mét.Tầng 1:...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 26 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 26 m2 142,31 triệu/m2
      Bán nhà Cự Lộc Thanh Xuân 26 mét vuông 6 tầng oto 4 chỗ đỗ cửa 3 bước chân ra phố thích hợp gia đình nhỏ giá 3.7 tỉ.Thanh xuân - nhà đẹp - xách va li...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Thạch Bàn, oto đỗ cửa, DT 30 mét vuông x 5 tầng, tặng nội thất, 3 tỉ ba.Em Toàn nhà đẹp thế thôi.Gần Aeon mall Long Biên, cầu Vĩnh Tuy...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 45 m2 91,12 triệu/m2
      Cần bán nhà dân xây cực đẹp Phố Vũ Tông Phan - Q. Thanh Xuân - 45m2 * 4T - Nhỉnh 4 tỉ - 3 nhà ra phố ô tô đỗ.Ngõ ba gác - nhà đẹp - 2 mặt thoáng trước sau...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 48 m2 94,8 triệu/m2
      Hiếm tại trung tâm Mỹ Đình - oto tải cách 30m - nhà dân xây cực chắc - đầu tư giữ tiền, vừa ở vừa cho thuê - cạnh bến xe Mỹ Đình - tiện ích bạt ngàn - tặng...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 43 m2 90,7 triệu/m2
      Chính chủ doanh nhân thành đạt mua nhà cho con ở học ĐH nay cháu ra trường chuyển vào nam làm việc nên bán nhà cách 30m ra mặt phố, gần ngõ ôtô, bìa đỏ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.