Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng DT 52m2 tại thị trấn Yên Viên - Gia Lâm - HN. Giá nhỉnh 3 tỉ. Nhà gồm 3 PN 3 vệ sinh. Đường oto vào tận cửa. Đông Nam. Nhà dân xây ở hiện...
      Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 39 m2 123,08 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, lô góc 2 mặt thoáng. Trước nhà rộng hơn 3m, để xe máy thoải mái.- Gần ĐH Bách Khoa, ĐH Xây Dựng. Chỉ 10 ph là lên tới Hồ Gươm, Nhà Hát Lớn, đi...
      Phố Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay, khách chỉ việc xách valy về ở.- Seri siêu phẩm phố Cự Lộc - ngã 4 Sở - Thanh Xuân. Vị trí đắc địa, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo....
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH TỪ LIÊM oto DỪNG ĐỖ CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN - LÔ GÓC - NHÀ ĐẸP - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN - TIỆN ÍCH VÔ VÀN - CHỦ TẶNG KHÁCH MUA TOÀN BỘ NỘI THẤT GIÁ...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      4.5 tỉ 35m Xây 6 Tầng Thang Máy (Ảnh Thật)Hiếm! phố Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, Ngọc Hà, Ba Đình. Cạnh trung tâm,Trường chu văn an.Hồ Tây --------Vị trí: N.hà...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Phố An Trạch - Đống Đa, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 28 m2 162,5 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp - cách phố - cách oto tránh 10m.- Nhà nằm ngay ngã 4, An Trạch, Cát Linh, Trịnh Hoài Đức.- Đây là khu vực trung tâm nên tiện ích chẳng...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 42 m2 110,72 triệu/m2
      Tây SƠN ĐỐNG ĐA 42M 3TẦNG MT 3,8M oto ĐỖ CỬA GIÁ NHỈNH 4tỉ- Vị trí trung tâm Đống Đa, ngõ vào nhà thoáng rộng oto qua lại, tiện ích bạt ngàn, an sinh xã ...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      4.2 tỉ CÓ NHÀ ĐẸP DÂN XÂY PHỐ YÊN HOÀ 33*5T MT4.2m - 20M RA MẶT PHỐ - TRUNG TÂM CẦU GIẤY, Ở SƯỚNG.+ Vị trí đắc địa, 20m ra mặt phố Yên Hoà. Tiện ích xung...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      5 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ garage ÔTÔ THỊNH LIỆT-ĐẸP LONG LANH - 10M RA PHỐ - Ở NGAY - Vị trí cực đẹp 10m ra phố, trước nhà rộng garage oto 7 chỗ cất trong nhà.+...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 44 m2 105,69 triệu/m2
      siêu hiếm NHÀ ĐẸP PHỐ TÂY SƠN- CHÙA BỘC NGÕ ô tô- 10M RA MẶT PHỐ CHÍNH- NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - SỔ PHÂN LÔ- NGÕ THÔNG HAI THOÁNGDT: 44 M, 4tâng, Mt: 4 M GIÁ CHÀO...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 43 m2 101,17 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay ngã 6 Ô Chợ Dừa, giao thông đi đâu cũng tiện.- Nhà mới đẹp, chủ xây tâm huyết với 5 PN thoáng sáng.- Đầy đủ công năng cho một gia đình lớn...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 39 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 39 m2 110,26 triệu/m2
      Gấp gấp, Chị Lan đã đặt cọc nhà mới, cần bán gấp ngôi nhà đường Trương Định, ngõ thông, xây dựng 39m, lô góc, 3 mặt thoáng chỉ 4.3 tỉ- ngôi nhà đc vợ...
      Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 32 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 32 m2 151,57 triệu/m2
      Bán nhà vip Thái Hà 2 mặt thoáng - 3 ngủ - xe 3 gác đỗ cửa.+ Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, ngõ to rộng, ôtô suzuki tải nhẹ, xe vật liệu xây dựng vào tận...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 6m tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 41 m2 87,81 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà đẹp Văn Quán, khu đô thị Văn Quán đc đánh giá là nơi đáng sống bậc nhất Hà Đông, ở đây có đầy đủ các công năng sinh hoạt, như...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 33 m2 140,91 triệu/m2
      Chính chủ chị Nga chuyển công tác vào Nam nhờ em Hương bán ngôi nhà Đền Lừ : 33m, vị trí cực đẹp ô tô đỗ cửa, nằm trên mặt ngách thông.- Nhà nằm sát chợ...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bằng A, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      Bằng A - Linh Đàm - Hoàng Mai - nhà đẹp 40m2 5 tầng - MT 3,8 m, thiết kế 5 phòng ngủ đủ công năng sử dụng.+ Ngõ thông - ôtô cách 15m, ngay cạnh khu ...
      Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      4 tỉ NHỈNH CÓ NHÀ MỚI KÍNH khôngONG THỊNH LIỆT - ĐẸP HIỆN ĐẠI - SIÊU TIỆN ÍCH - TẦM TIỀN HIẾM -Ở SƯỚNG ***Vị trí:+ Khu vực tiện ích ngập tràn, văn minh,...
      Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 38 m2 88,16 triệu/m2
      Nhà nằm tại khu vực sầm uất bậc nhất Q. Hoàng Mai, hàng xóm Nam Đô, 5p ra hồ Đền Lừ, thẳng tắp lên Bạch Mai Phố Huế hồ Hoàn Kiếm.Ngõ nông, 30m ra thẳng mặt...
      Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.