Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 10.030 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà 54 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12.6 tỷ

      12.6 tỷ 54 m2 233,34 triệu/m2
      -  Nhà đẹp ở luôn phố Trịnh Công Sơn. Cách Hồ Tây vài chục mét .Dt 54 mét vuông, 4 tầng-  Phố Trịnh Công Sơn là tuyến phố đi bộ nên thu hút...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 86 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 86 m2 186,05 triệu/m2
      Bán Nhà Phân Lô Quân đội.DT 86m dân xây 6 tầng trệt tum,Mt 5m ôtô vào nhà.Sổ chính chủ pháp lí chuẩn.contact:E Lâm 0563711668 xem nhà (Chủ đang hoàn thiện)
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 75 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 16.9 tỷ

      16.9 tỷ 75 m2 225,34 triệu/m2
      + Bán nhà phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, HN. MT rộng. Nhà có 2 thoáng sáng, ~ sân chung rộng trước nhà, cửa sổ 2 bên & logia các tầng. Vị...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      + Bán nhà 2 mặt ngõ trung tâm Xuân Đỉnh. + Tương lai là mặt đường Nguyễn Văn Huyên nối dài, đường trước nhà 8 làn xe, ngõ sau 3m, thông thoáng. +...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 52 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, ngõ tương đối rộng thông Hoàng Ngân, Nguyễn Thị Định, nhà mới đẹp về ở ngay.- Khu vực dân trí cao, yên tĩnh...
      Đường Nguyễn Ngọc Vũ, Trung Hòa

      Bán nhanh nhà shr 98 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 98 m2 132,66 triệu/m2
      Chúng tôi thông tin tới Quý KH ngôi nhà có vị trí tuyệt đẹp vừa để ở, vừa KD đường Thịnh Quang, Q. Đống Đa, với thông tin chi tiết như sau:**DT**:...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 70 m2 175,72 triệu/m2
      Hiếm: CCMN Trần Duy Hưng - 6 tầng TM - lô góc - ngõ thông KD - mt rộng - 70m - chỉ 12.3 tỉ+ Siêu phẩm dòng tiền, vị trí đẹp TT Q. Cầu Giấy. Khu vực nhu cầu...
      Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 60 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16.5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      ngôi nhà toạ lạc trong con ngõ yên bình dẫn vào hồ Võ Thị Sáu Nhà đc thiết kế 5 tầng , trước mặt nhà là 1 ~ sân nhỏ tạo không gian thoáng mát cho ngôi nhà...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 59 m2 tại Phố Thái Hà - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 11.4 tỷ

      11.4 tỷ 59 m2 193,23 triệu/m2
      ❤️Bán nhà Thái Hà 60m² x 4 tầng oto đỗ cưa nhà đẹp ở ngay nội thất xịnoto ĐỖ CỬA - GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - NỘI THẤT XỊN SÒ - PHỐ HIẾM. ❤️❤️❤️ Thiết...
      Phố Thái Hà, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 90 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 90 m2 175,56 triệu/m2
      Hàng độc quyền: tòa dòng tiền TT Cầu Giấy - 3 thoáng - mt 6.7m - 90m - 15.8 tỉ- Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy ngõ thông Nguyễn Văn Huyên,Nguyễn Khánh...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 46 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 46 m2 271,74 triệu/m2
      Nhà nằm ở tuyến phố trung tâm , tiện ích bạt ngàn không thiếu thứ gì Mặt ngõ to , 2 ô tô tránh nhau , ô tô đỗ trước cửa nhà , KD cực đỉnh Nhà dân xây kiên...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 52 m2 tại Phường Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11.9 tỷ

      11.9 tỷ 52 m2 228,85 triệu/m2
      💥 💥 💥 NHÀ HIẾM ĐẸP LONG LANH TÂY HỒ - NHÀ RẤT GẦN CHỢ BƯỞI - LÔ GÓC 3 THOÁNG – NGÕ TO NHƯ PHỐ CỔ ĐƯỜNG LÂM - VÀI BƯỚC RA MẶT PHỐ 💥 💥 💥,+ 53 mét ...
      Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 55 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 10.5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      BÁN nhà MẬU LƯƠNG - HÀ ĐÔNG PHÂN LÔ VỈA HÈ, NHÀ CHỦ XẤY ĐỂ Ở TÂM HUYẾT, 2 THOÁNG, KD VĂN PHÒNG- Nhà khu phân lô vỉa hè oto tránh Mậu Lương, oto đỗ cửa, nhà...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 116 m2, hướng Đông-Nam tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 116 m2 168,11 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu vực dân trí cao, gần Công viên ngoại giao đoàn, Công viên Hòa Bình, trường học, siêu thị,...Nhà quan chức xây chắc chắn, có bản vẽ thiết...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 75 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      + Nhà 3 tầng chủ vừa sửa sang lại, khách mua về sẵn ở hoặc xây tòa nhà cao tầng KD, cho thuê thì quá đỉnh. Ngõ thông oto tránh nhau, MT rộng, oto ngủ trong...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 80 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      + Nhà ngõ 20 Hồ Tùng Mậu, ngay ngã 4 Phạm Văn Đồng - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Phạm Hùng tập trung nhiều các ĐH lớn như: Ngoại Ngữ, Thương Mại, Sư Phạm,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 157 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 157 m2 114,65 triệu/m2
      + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 3 tầng cũ + DT 157m², rộng 20m + Nhà 3 tầng cũ, chính chủ xác định bán đất  ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 100 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán Nhà Tư Đình Long Biên, mặt ngõ KD ôtô vào nhà ,hai thoáng DT 100M*4 tầng dân xây,Mt6,8mSổ chính chủ pháp lí chuẩn.call ngay:E Lâm 0563711668 xem...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.