Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 10.030 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà 40 m2 tại Phố Chùa Bộc - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 40 m2 345 triệu/m2
      - PHÂN LÔ - oto TRÁNH CHẠY VÒNG QUANH - VIEW SÂN BÓNG SIÊU THOÁNG - VỈA HÈ - KD, GẦN VỚI CÁC TUYẾN PHỐ VIP TÔN THẤT TÙNG, XÃ ĐÀN, PHẠM NGỌC THẠCH, TÂY SƠN,...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phường Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      Giảm chào đặc biệt 1,5 tỉ. DÀNH LẤY CƠ HỘI SỞ HỮU hot GIẢM GIÁ GIẢM GIÁ ĐẶC BIỆT. QUAN THỔ ,ĐỐNG ĐA.NHỈNH HƠN 1O tỉ X 35  mét vuông. oto ĐỖ...
      Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 34 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11,85 tỷ

      11.85 tỷ 34 m2 348,53 triệu/m2
      bán nhanh Lạc Long Quân 38 m 5m mt 5 T giá 11.85 tỉbán nhanh Lạc Long Quân 38 m 5m mt giá 11.85 tỉCẦN bán nhanh NHÀ LẠC LONG QUÂN TÂY HỒ THỰC TẾ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 40 m2 255 triệu/m2
      HOA HẬU THÁI HÀ ĐÔNG ĐA . 6  TẦNG VUÔNG NÉT .Vị trí TT  Đống  Đa . oto 30M .Thang máy chạy vèo .Nhà xây mới tinh .chính chủ thiết kế cực kỳ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 70 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM  HÀO NAM ĐỐNG ĐA .70M .4 TẦNG .GIÁ 12 tỉ ...Vi trí VÍP. Gần ga cát Linh .Trường âm nhạc . Nhà rộng rãi . Đẹp chắc chắn  2 Thoáng - Chủ...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 40 m2 345 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán tòa dòng tiền tại ngõ đường Bưởi Cống Vị Ba Đình giá 13,8 tỉ.+ DT 40m² xây 6 tầng Thang máy, ngõ đẹp cách đường Bưởi 10m.Tổng 10p khép...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 38 m2 355,27 triệu/m2
      Hot😘(((o(*゚∀゚*)o)))Chùa Bộc + Khu phân lô, oto đỗ cửa, KD, khu hiếm nhà bán.+ Nhà thiết kế cầu thang giữa, tổng 5 phòng khép kín.+ Hiện đang cho thuê KD...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 38 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 38 m2 328,95 triệu/m2
      cần bán ngay căn nhà trục đường Láng Đống Đaoto ĐỖ CỬA - 50M oto TRÁNH - CHỦ TỰ XÂY CHẮC CHẮN- Vị trí: Trung tâm Q. Đống Đa, giao thông đi lại thuận...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp Đền Lừ 55m2, 6 tầng, thang máy, nội thất cao cấp, giá 14 tỷ, sổ đỏ chính chủ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      👍Nhà đẹp Đền Lừ - Tam Trinh - Hoàng Mai.- DTSD: . 55m2, 6 tầng thang máy, đẹp long lanh, như mới tinh. Nhà 2 thoáng trước sau, thiết kế đồng bộ, nội thất...
      Đường Đường Tam Trinh, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Lựa chọn lý tưởng cho NĐT thông minh. Toà nhà căn hộ mini tại Đào Tấn, Ba Đình, cho thuê dòng tiền đã kín phòng doanh thu 720tr/năm.Điểm đặc biệt: 9 PN và...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 54 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 54 m2 218,52 triệu/m2
      Sự lựa chọn cho nhà thông minh đầu tư KD dòng tiền hàng tháng cực kì cao. Tòa nhà 6 tầng tại Phố Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Đống Đa, thành phố Hà Nội với...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 54 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 54 m2 222,23 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư mini cho thuê dòng tiền 60tr/tháng - đã cho thuê kín phòng tại phố vip Đào Tấn. Chủ mới chỉ cần về thu tiền tiếp.- 9 phòng ...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 54 m2 218,52 triệu/m2
      Sự lựa chọn cho nhà thông minh đầu tư KD dòng tiền hàng tháng cực kì cao. Tòa nhà 6 tầng tại Phố Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Đống Đa, TP Hà Nội với DT...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 45,5999984741211 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Phúc Đồng - Long Biên, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 45,6 m2 260,97 triệu/m2
      Cần bán 45,6 mét vuông nhà 4 tầng dãy B5 Khu 918 Phúc Đồng, Long Biên - Đường phân lô, có vỉa hè.+ DT: 45,6 mét vuông, MT 3,7m, nở hậu 3,75m,...
      Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      TÌM MỎI MẮT MỚI đc ngôi nhà ĐẸP NÀY.✅ 3 Q. CẦU GIẤY KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 , VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, KD ĐA RẠNG 😱 DT: 50 mét vuông , 6 TẦNG , Giá 13.×tỉ NHÀ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 53 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Giảng Võ - nhà đẹp vừa xây xong, xây rất tâm huyết, tỉ mỉ, nội thất đầy đủ như hình ảnh. Chủ mới chỉ việc cho thuê thu tiền.+ DT 53...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 40 m2 tại Phường Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      Ngõ to như phố, KD sầm uất, ô tô tải tránh nhau thoải mái.Nhà mình mặt ngách phân lô, ô tô vào nhà, trước nhà trải đường nhựa, xung quanh dân trí toàn...
      Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đường Láng - Đống Đa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 95 m2 173,69 triệu/m2
      CCMN - LÔ GÓC- 2 MẶT NGÕ- DÒNG TIỀN 90TR- HƠN 1 T.Ỉ MỖI NĂMDT 94m- 7 Tầng TM - 11 PHÒNG RỘNG KHÉP KÍN- 16.5 TỈ- Thang máy, Thang thoát hiểm, phòng cháy ...
      Đường Đường Láng, Phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.