Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 10.028 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 49 m2 326,54 triệu/m2
      ⚡ Khách mua nhà trung tâm chắc chắn phải xem căn này trước khi xuống tiền nơi khác!📍 Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra phố lớn, sát khu KD sầm uất, ngõ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 48 m2 307,3 triệu/m2
      THÁI THỊNH – NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M – 02 THOÁNG TRƯỚC SAU XỊN – NHÀ ĐẸP ĐÚNG CHẤT NGƯỜI Ở– Ở SIÊU SƯỚNG📐 DT: 48m2💰 Giá: 14.75 tỉ📍 Nhà nằm tại ngõ 67 Thái...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      📍 Vị trí cực đẹp, vài bước ra phố lớn, kết nối nhanh các tuyến Cầu Giấy – Láng – Nguyễn Khang – Yên Hòa.💎 Khu vực trung tâm siêu hiếm nhà bán, nhu cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 31 m2 354,84 triệu/m2
      🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM – THIẾT KẾ TỐI ƯU – KHÔNG GIAN SỐNG CHẤT LƯỢNG📌 THÔNG TIN NỔI BẬT ♦️ Vị trí trung tâm Cầu Giấy – khu dân trí cao, an ninh ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 89 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường rộng, oto vào nhà, khu dân trí cao sát Vành Đai 3.5 – Nhổn – QL32.MT 4,6m cực thoáng – giá hiện tại đang rất tốt so với khu vực.Mua ở: tiện...
      Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 43 m2 269,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm – TP Hà Nội 📐 DT: 43m² 📏 MT: 4m 🏢 Kết cấu: 6 tầng thang máy 🚗 oto tránh – vào nhà thoải...
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 83 m2 198,8 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà Cổ nhuế bắc từ liêm thành phố Hà Nội 83m 5 tầng MT 4m- Thiết kế 5 tầng thang máy ô tô vào nhà với tổng số 13 phòng( có thể cải tạo...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 38 m2 389,48 triệu/m2
      DT: 38m 7 tầng 13 phòng GIÁ CHÀO 14.8 TY ♦️Cách mặt phố chỉ vài ph đi bộ- Mặt ngõ 3 gác- Thích hợp cho thuê dòng tiền. Gần các trường đại học lớn ( đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 33 m2 372,73 triệu/m2
      Seri 6 ngôi nhà mới, thang máy chạy, vừa mới sơn xong ngay sát Hồ Tây - Giá đang ưu đãi quá đẹp - KHÔNG CÒN NHIỀU CƠ HỘI SỞ HỮUTỔ ẤM TRONG MƠ – NÂNG TẦM...
      Đường Lạc Long Quân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 588 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 6 - Thanh Bình - Chương Mỹ, giá 10,58 tỷ

      10.59 tỷ 588 m2 18 triệu/m2
      💥 CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ VƯỜN XANH – KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG 💥📍 Vị trí: Xã Phú Nghĩa, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội.🚗 Giao thông thuận tiện: Cách QL 6...
      Đường 6, Xã Thanh Bình, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 34 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      CHỈ 10 tỉ THÔI CÓ NGAY NHÀ LÔ GÓC HỒ TÙNG MẬU oto VÀO ĐẾN TẬN CỬA. NGHE THÔI LÀ SƯỚNG RỒICơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà "vàng" ngay trung tâm Cầu Giấy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Cầu Giấy 6 tầng thang máy KD đỉnh cao,  nhà mới đẹp, ngõ tương đối rộng thông tứ phương, vài bước chân ra đường lớn oto👉 Những đặc quyền đẳng cấp...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 41 m2 426,83 triệu/m2
      HOÀNG MAI- NHỈNH 17 tỉ, oto TRÁNH NHAU - THANG MÁY - MT RỘNG GẦN 5M - nhà để xe oto - đầy đủ nội thất - 7 TẦNGbìa đỏ chính chủ.Nhà thiết kế thông sàn,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      - ngôi nhà Hiếm đầu Phố Bạch Mai, ngay ngã 4 Phố Huế_Đại Cồ Việt_Trần Khát Chân, khu lõi của Thủ Đô. - VỊ TRÍ ĐẸP: cách đường chỉ 30m, sở hữu 2...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 47 m2 308,52 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG THANG MÁY - MỚI KÍNH khôngONG - HAI MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM CẦU GIẤY 47 mét vuông HƠN 14 tỉ🏠 Thiết kế : 5 tầng thang máy.Tầng 1 : Khách +...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 50 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      ngôi nhà cực đẹp, xây dựng tâm huyết,vị trí nằm ngay khu vực sầm uất bậc nhất gần phố Xuân Thuỷ trung tâm Cầu Giấy.🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 50m²* Thiết...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 66 m2 227,28 triệu/m2
      Cần bán thửa đất đẹp tại Nguyễn Khang, DT 66m², MT rộng 6,6m, nở hậu, hiện trạng có nhà tặng kèm. Vị trí trong ngõ thông thoáng, chỉ ~ 100m ra đường oto,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.