Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá dưới 500 triệu

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 46 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 110 tr

      110 triệu 46 m2 2,4 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - oto CÁCH NHÀ 20m - TẶNG NỘI THẤTTRIỀU KHÚC - Dt 46 mét vuông x mt 4.6m - giá bay nhanh trong ngày 4.85 tỉ Tầng 1: Bếp + khách +...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 6 triệu

      6 triệu 40 m2 0,15 triệu/m2
      oto QUA NHÀ - NGÕ THÔNG CHÙA HÀ - SỔ ĐẸP NỞ HẬU - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - Vị trí Siêu đẹp, oto đỗ cổng, ngõ thông, khu vực dân trí cao. - Nhà xây dựng 2017 còn...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 110 tr

      110 triệu 40 m2 2,75 triệu/m2
      CC BÁN NHÀ CẦU GIẤY ,BAO PHÍ SANG TÊNÔTÔ 10M NHÀ LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG SÁNGNgõ thông thẳng tắp,tiện ích bạt ngàn ,bay Nhanh trong ngày ,Dt 40m2 ,mỗi tầng 3...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4 triệu

      4 triệu 37 m2 0,11 triệu/m2
      Happy House - căn nhà Hạnh PhúcNhà đẹp 111 Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Thủ đô Hà Nội.- DT 37  mét vuông * 5 tầng. Đông Nam. ( Có 5 PN + 1 phòng...
      Sn 85A/3 ngõ 66, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 75 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Thượng - Đống Đa, giá 160 tr

      160 triệu 75 m2 2,14 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí đẹp thuận tiện KD , mở văn phòng , trung tâm gia sư , spa … thuận tiện đi các ngả . DT 75m, 7 tầng , thang máy và thang bộ giữa nhà . Nhà...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 50 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 190 tr

      190 triệu 50 m2 3,8 triệu/m2
      VIP 7 TẦNG CẦU GIẤY ,KINH DOANHDT 50m2 ,GIÁ CHÀO MỚI 10,5 tỉ.
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 122 triệu

      122 triệu 54 m2 2,26 triệu/m2
      💰 Chỉ Nhỉnh 6 tỉ có ngay nhà dòng tiền 600tr/1 năm💰💰💰💰Tại Giáp Nhất - Thanh Xuân ❤️ 54m x 5 tầng nội thất đầy đủ đẹp ❤️9 phòng khép đủ đồ chỉ sách...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 31 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 110 triệu

      110 triệu 31 m2 3,55 triệu/m2
      Giáp nhất 3.9 tỉ ,Dt 32m2 ,3 ngủ bìa đỏ chính chủ.
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 36 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 120 tr

      120 triệu 36 m2 3,34 triệu/m2
      CC BÁN NHÀ KHƯƠNG HẠ ,20M otoNGÕ THÔNG ,DT36M ,GIÁ CỰC TỐT 4.7 tỉ.
      Đường Khương Trung, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 85 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng, giá 19 triệu

      19 triệu 85 m2 0,23 triệu/m2
      Trần Xuân Soạn. 85m. C4. MT 6. Giá 18,8 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả: TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG - BÁN ĐẤT - THÔNG SỐ VÀNG - MT RỘNG - XÂY TOÀ VĂN PHÒNG Ở KẾT HỢP CHO...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 31 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 470 triệu

      470 triệu 31 m2 15,17 triệu/m2
      nhà c4 gác xép vừa xây dt 31m dất nông nghiệp xen kẹt liên kế KDC đông đúc điện nc đầy đủ chỉ việc ở giá 470t mua bán ký công chứng vi bằng L/H 0364 129 ***
      Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên, giá 3 triệu

      3 triệu 30 m2 0,1 triệu/m2
      ĐẸP LONG LANH - nội thất đầy đủ - oto VÀO NHÀ + nội thất đầy đủ sang xịn mịn, chủ để lại toàn bộ, chủ mới chỉ việc xách va li về ở.Mô tả:,+ Nhà còn...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 9 triệu

      9 triệu 40 m2 0,23 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng DT40 mét vuông, MT6m, ngõ 279 Đội Cấn Ba Đình, lô góc 3 mặt thoáng.- Ngõ thông, KD Nail, tóc, oto 4 chỗ qua nhà. Nhà cách trục đường...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 12 tr

      12 triệu 50 m2 0,24 triệu/m2
      - Trung tâm Đống Đa, nhà đẹp lô góc, - 2 mặt thoáng, 2 vỉ hè rộng, KD đỉnh cao.trước nhà buổi sáng họp chợ rất đông, buôn bán sầm uất, tương lai gần mặt phố...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 4 triệu

      4 triệu 32 m2 0,13 triệu/m2
      - Bán nhà Nam Dư, Q. Hoàng Mai- Nhà có vị trí đẹp, oto đỗ cửa, di chuyển đi đâu cũng thuận tiện.- Ngõ trước nhà rộng, thông sang Lĩnh Nam, nhà mới, tiện ích...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 150 triệu

      150 triệu 50 m2 3 triệu/m2
      MẶT PHỐ THANH XUÂN Q. ,HÀNG XÓM ROYAL CITY ,DT 50 mét vuông NHÀ DÂN XÂY KCBT KIÊN CỐ ,NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCHGIÁ ĐẦU TƯ, NHỈNH 8 tỉ ,ô tô VÀO NHÀ KD...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 60 triệu

      60 triệu 32 m2 1,88 triệu/m2
      #Nhà #LaiXá #hoàiđức ngõ tương đối rộng THOÁNG - NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ - an sinh xã hội ĐỈNH - SỔ ĐẸP Giá: 2x tỉ là có nhà đẹp - hiện đại - ở đón...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 60 triệu

      60 triệu 47 m2 1,28 triệu/m2
      #Nhà #Xuân Phương # Nam Từ Liêm ngõ tương đối rộng THOÁNG LÔ GÓC- NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ - an sinh xã hội ĐỈNH - SỔ ĐẸP Giá: 4 tỉ là có nhà đẹp - hiện...
      Dự án Xuân Phương Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.