Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 29 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      + Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp.- DT: 60 mét vuông (5 x 12)m.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1PB,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 18m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 960 triệu

      960 triệu 58 m2 16,56 triệu/m2
      Siêu phẩm mới tinh - thiên đường tiện ích - hẻm nhựa gần 7m - 58 mét vuông - 1 tầng - chỉ 960 tr - Dương Quảng Hàm - Gò Vấp.DT 58 mét vuông - 4...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 23m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      + Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp.- DT: 75m2 (5 x 15)m.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1PB, 1PK.+ Đường ô tô...

      Sở hữu ngay nhà riêng 32 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      - Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp- DT: 32 mét vuông (3.6 x 9), 4 tầng, 4  phòng ngủ, 4  toilet - Dòng tiền có sẵn đang cho thuê 13tr/...

      Cần bán gấp nhà 23 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 23 m2 100 triệu/m2
      🌞Bán nhà Dương Quảng Hàm ,Q Gò Vấp 2️⃣3️⃣m² - Giá2️⃣,3️⃣tỉ .🌻ĐC : Dương Quảng Hàm , P 5 ,Q Gò Vấp .🌻DT : 23m² ( 3,8m X 6m ) ,2  phòng ngủ .🌻Hẻm...

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ 4 TẦNG, TS 6 HẬU 10x26m, CHỈ 17 TỶ.

      17 tỷ 191 m2 89,01 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2133243.355N Mô tả - Vị trí đẹp, khu vực đường Dương Quảng Hàm mở rộng 40m phát triển 4 làn xe, tiện ích bao phũ...

      GÒ VẤP, DÃY NHÀ TRỌ, DƯƠNG QUẢNG HÀM, TS 8x19m, CHỈ 13.7 TỶ

      13.7 tỷ 152 m2 90,14 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706 202125695.312 Mô tả - Vị trí...

      GÒ VẤP, BÁN DÃY NHÀ TRỌ, SAU EMART PHAN VĂN TRỊ, 4x26m, CHỈ 9.8 TỶ

      9.81 tỷ 110 m2 89,1 triệu/m2
      Liên hệ Tâm, Tel / Zalo 0909 269 706 2021258 Mô tả - Vị trí đẹp, hiếm, ngay khu Biệt thự Cityland Garden, Emart Phan Văn Trị Gò Vấp, khu vực đã được phát...

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, BÁN NHÀ 1 LẦU 2PN 2WC, CHỈ 2.45 TỶ

      2.46 tỷ 19 m2 128,95 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.244 Mô tả - Vị trí nhà ngay Nhà Thờ Bến Hải, hẻm đi thông ra Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị,...

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ 2MT HẺM XE HƠI, TS 6x16m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.237 Mô tả - Vị trí nhà ngay hẻm Tòa Án phường 5 Gò Vấp, ngay Bờ kè Kênh Phạm Huy Thông cực kỳ...

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ MỚI, HẺM 7M, TS 4x14m, CHỈ 8 TỶ.

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021205 Mô tả - Vị trí đẹp, khu vực VIP, sở hữu ngôi nhà hằng mong ước, hẻm Dương Quảng Hàm thông...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!