Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 29 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngay giá mềmNhà mới, vô ở ngay📍 đc: Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp📍 Vị trí: KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh, di chuyển nhanh sang...
      Đường Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 58 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 58 m2 165,52 triệu/m2
      496/ Dương Quảng Hàm, P.An Nhơn (P6 cũ) Gò VấpDT: 4.5 x 13m Công nhận 57.8 mét vuông vuông vắnKết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu 6 phòng 7 phòng vệ ...
      496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 55 m2 35,1 triệu/m2
      Mua ở đc ngay đường Dương Quảng Hàm 1 tỉ 930 tr.- DTSD: 55 mét vuông vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN, 3 toilet, sân để xe rộng rãi.- Vị...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 190 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 190 m2 155,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÔ GÓC 2 MT ĐƯỜNG LỚN NGANG 8M DÀI 23.5M-DT khoảng190m2  – DƯƠNG QUẢNG HÀM, P. 5, GÒ VẤP – NGAY CITYLAND, EMART, ĐH Văn Lang📍 Vị trí: 2 MT...

      Bán gấp căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      một căn quá hiếm - Khu VIP Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp - đầy đủ nội thất giá chỉ 3 tỉ 250- DT: 40 mét vuông vuông vắn- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 78 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 78 m2 108,98 triệu/m2
      Nhà 3 lầu- hẻm ô tô chạy ngang nhà- sổ hồng Dương Quảng Hàm 78.3 mét vuông 8.5 tỉ, P. 5, Q. Gò Vấp( P. An Nhơn mới) ,Mô tả:+ Nhà 1 trệt 2 lầu, 3...

      Cần bán gấp nhà đẹp 50 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      🏠🏠 🎉🎉 2tỉ150 - DT : 5x 10 ( 50m²)- pháp lý : sổ hồng riêng hoàn công đủ - Không dính khu quy hoạch - Lộ oto : 5m - Kết cấu : phòng khách, phòng ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 54 m2, hướng Nam tại Đường Dương Quảng Hàm - Gò Vấp, giá 9,55 tỷ

      9.56 tỷ 54 m2 176,86 triệu/m2
      Gấp bán, DƯƠNG QUẢNG HÀM - P6 GV - 54 mét vuông (4.1x13) VUÔNG A4 - 5 TẦNG. Chỉ nhỉnh 9 tỉ tl-Nhà chính chủ xây dựng. Kết cấu trệt, lửng, 3 lầu, st....
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 48 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 48 m2 38,55 triệu/m2
      Ra nhanh nhà Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp, gần trường TH Nguyễn Viết Xuân- DT: 48 mét vuông (4 x 12m)- giá: 1tỷ850- Kết cấu: 1T1L, 2 phòng ngủ,...

      Sở hữu nhà riêng 132 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 132 m2 112,88 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, 6m x 22m, đường 10m, khu căn biệt thự ven sông Dương Quảng Hàm - Trệt lầu 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, nâng cấp thêm...

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 15 - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      CHỦ KẸT TIỀN GẤP BÁN! Chỉ 6.2 tỉ TL! 75 mét vuông – 2 Tầng/3 phòng ngủ, hẻm ô tô, Dương Quảng Hàm Gò Vấp!Khu VIP – Hẻm thông – Vị trí KD đỉnh...
      Đường Dương Quảng Hàm, 5

      Bán nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 998 triệu

      998 triệu 55 m2 18,15 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ DƯƠNG QUẢNG HÀM, P5, GV - 55 mét vuông – NGANG 4M – 1 TẦNG + ST – CHỈ NHỈNH  tr.-> Hẻm 5m - Cách HXT quay đầu chỉ 10m – Trung...

      Cần bán nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9.8 tỷ

      9.81 tỷ 64 m2 153,13 triệu/m2
      Nhà đep đường Dương Quảng Hàm, P.6 Gò Vấp, 5 tầng, khu phân lô, thông số nhà cực đẹp 4x16m, vuông vắn.- Giá 9,8 tỉ.- Đường Dương Quảng Hàm mở ra cực kỳ...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 48 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      🌴Bán nhà Dương Quảng Hàm hẻm xe hơi - Giá 7️⃣.9️⃣tỉ .🐶ĐC : Dương Quảng Hàm , P 6 , Gò Vấp .🐶DT : 48 mét vuông ( 4,4m X 11m ) ,4  phòng ngủ...

      Bán nhà đẹp 60 m2, hướng Đông tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Lê Lai, P. 3, Q. Gò Vấp DT: 4m x 15m nở hậu 4,5m Kết cấu : 1 trệt 2 lầu Công năng : 4 PN , 4  nhà vệ sinh phù hợp đại gia đình...

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 72 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 72 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí : Hẻm 496 Dương Quảng Hàm + 3 ph đi xe đến trung tâm thương mại GO , khu City Land… + yên tĩnh , khu dân trí cao + tặng nội thất giá trị cao + có...

      Cần bán gấp căn nhà 63 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      + Khu vực gần chợ tiện mua sắm sinh hoạt và buôn bán ăn theo chợ, khu vực KD sầm uất nhất nhì TP.+ Khu vực gần ủy ban nhân dân, Công An Q., chi cục thuế,...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 75 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 935 triệu

      935 triệu 75 m2 12,47 triệu/m2
      + Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp.- DT: 75 mét vuông (5 x 15)m.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2 toilet, 1PB, 1PK.+...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!