Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 112 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường 18A - Bắc Giang - Bắc Giang

      12.3 tỷ 112 m2 109,83 triệu/m2
      Royal Mansion - Cơ hội sở hữu BĐS đẳng cấp tại Bắc GiangĐợt 1 chào bán 80 căn dinh thự thương mại phong cách Paris, 2-3 MT.CK ngay 8 phần trăm cho KH...
      Đường 18A, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng shophouse 84 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang

      12.3 tỷ 84 m2 146,43 triệu/m2
      Royal Mansion - Dự án vàng với chính sách hấp dẫn80 căn dinh thự thương mại duy nhất trong đợt 1.CK 8 phần trăm cho KH TT sớm.Hỗ trợ vay NH...
      Ngã 6, Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay shophouses 60 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Trần Quang Khải - Móng Cái - Quảng Ninh

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      🔥🔥🔥Không thể tin đc!!!!nhà phố thương mại 5 tầng của Vin mà giá chưa đầy 3,7 tỉ- Dt đất: 60m2- Công năng: 222m2- Đã hoàn thiện tầng 1 cam kết KD thu...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Hải Hòa, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu căn shophouse 150 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường NC - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      /-li Bán đất và nhà ngay trung tâm KCN Bàu BàngCÓ HỔ TRỢ THUÊ LẠI HOẶC TÌM KHÁCH THUÊ CHO chính chủ🎉DT đất  150 mét vuông có  nhà phố ...
      Đường NC, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      Bất Động Sản Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 47 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.9 tỷ 47 m2 168,09 triệu/m2
      Kiot HH Linh Đàm cần bán và cho thuê.Để đầu tư LN cao dòng tiền ổn định rễ tiếp cận KH - Căn kiot 34m hướng sân chung 12 toà HH. - giá: 6ty5. - Căn kiot 70m...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 82,5 m2, giá 8,1 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      8.1 tỷ 82,5 m2 98,19 triệu/m2
      Qũy căn thương mại dịch vụ Vin Gia Lâm cập nhật 04/12/20241. Shop HA09 DT 82.5  mét vuông, xây 5 tầng, căn thô giá 8.1 tỉ.1. Shop HA09 DT 82.5...
      Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 100 m2, giá 6,54 tỷ tại Đường Hùng Vương - Đông Hà - Quảng Trị

      6.55 tỷ 100 m2 65,41 triệu/m2
      📢📢📢SỞ HỮU NGAY CĂN nhà phố thương mại HG03-04 – TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ TẠI VINCOM nhà phố thương mại ROYAL PARK🎉🎉🎉Thông tin nổi bật:• Hướng: hướng Tây...
      252 Đường Hùng Vương, phường Đông Lương, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 244 m2, giá rẻ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 244 m2
      Bán nhà phố thương mại Iris Garden - Mỹ Đình* đc: 30 Trần Hữu Dực - Mỹ Đình- DT: 244 mét vuông ( Tầng 1: 56 mét vuông + Tâng 2: 188 mét ...
      Số 30 Trần Hữu Dực, KĐT Mỹ Đình 1, phường Mỹ Đình, quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.

      Chuyển nhượng shophouses 117 m2, giá 16,5 triệu tại Đường B10 - Bắc Lệnh - Lào Cai - Lào Cai

      16.5 triệu 117 m2 0,15 triệu/m2
      Khám Phá Dự Án Dragon Complex - Cơ Hội Đầu Tư Hấp Dẫn Tại Lào CaiChủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Hải Phát.Vị trí: Mặt đường B6 và B10 nối dài, P. Bắc Lệnh...
      Đường B10, Phường Bắc Lệnh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán căn shophouse 9 m2, giá 5E-06 triệu tại Đường 1 - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      0.01 triệu 9 m2 0,01 triệu/m2
      🎯CHO THUÊ NHÀ Galaxy Vạn Phúc Hà Đông Mô tả: - DT: 91  mét vuông. - Số tầng: 5👉 Xây mới 👉 Thang Máy Thông sàn,  nhà vệ sinh -Nội thất: ...
      Phường Vạn Phúc, Đường 1, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán shophouses 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường 16/4 - Thanh Sơn - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
       Lời khuyên về KD bất động sản.1. Hãy mua bất động sản tại nơi những người giàu có hay lui tới.2. Mua cái tốt nhất.3. Hãy nhằm vào các khu vực phát...
      Đường 16/4, Phường Thanh Sơn, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 58 m2, giá 3,02 tỷ tại Đường Nguyễn Trung Trực - Long An

      3.02 tỷ 58 m2 52,04 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Thương Mại - Vị Trí Đắc Địa Trung Tâm Hành Chính Tân Trụ, Long An.*Giá chỉ từ 3.018 tỉ - DT 58m², DT sàn 186m².*Vị trí đắc địa:-Tọa lạc...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Tân Trụ, Huyện Tân Trụ, Long An

      Sở hữu ngay shophouse 118,800003051758 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phú Thọ - Phú Thọ

      1.8 tỷ 118,81 m2 15,16 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse 460 mét vuông Sử dụng, MT 6m, Mặt phố KD đông đúc, Vốn ban đầu 1,8 tỉ, bìa đỏ lâu dài.👉 Thích hợp mua...
      Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Thị xã Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán nhanh nhà phố thương mại 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hùng Vương - Đông Hà - Quảng Trị

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Tên dự án: Vincom nhà phố thương mại shophouse Royal Park Quảng TrịVị trí: đường Hùng Vương, Đông Lương, Đông Hà, Quảng TrịCĐT: Công ty TNHH Vận hành...
      Đường Hùng Vương, phường Đông Lương, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 72 m2, giá rẻ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 72 m2
      💥HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ💥💥VÔ DUYÊN ĐỐI DIỆN BẤT TƯƠNG PHÙNG💥chính chủ tìm người Hữu duyên - Cắt lỗ sâu:☘️☘️"Song lập mini" hướng ĐN phân khu...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn shophouse 22400 m2, giá 500 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      500 tỷ 22400 m2 22,33 triệu/m2
      🏡 Toà nhà MP Lê Văn Thiêm, 1hầm và 16 tầng nổi. DT đất 1.400m2💰💸💲hiện tại đang cho thuê 2.9 tỉ/tháng, còn lại 5 tầng chủ đầu tư đang làm văn...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán shophouses 108,699996948242 m2, giá 150 tr tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      150 triệu 108,7 m2 1,38 triệu/m2
      💢 THÔNG BÁO RA HÀNG nhà phố thương mại shophouse KHỐI ĐỐI THE WISTERIA🔸 Số lượng 8 căn🔸 DT 2 tầng (Tầng 1+Tầng 2): 103m² - 199m²🔸 View nội khu🔹...
      Quốc lộ 32, xã Kim Chung và xã Di Trạch, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp shop house 115 m2, giá 8 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 115 m2 69,57 triệu/m2
      🌟nhà phố thương mại Picity High Park - Mua 1 đc 2, vừa ở vừa KD🌟🌺Cam kết thuê lại 10 phần trăm/năm trong 5 năm🌿Thiết kế kinh hoạt phù hợp mọi...
      Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!