Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh shophouses 150 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường D7 - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      TRÂN TRỌNG KÍNH MỜI QUÝ a/c DỰ event chào bán DỰ ÁN 5F THE AURA THƯƠNG PHỐ PHỒN VINH⏰ 𝙏𝙝𝙤̛̀𝙞 𝙜𝙞𝙖𝙣 : Từ 9h00 đến 11h30, Ngày 22/12/2024 ( Tức ngày...
      Đường D7, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu shop house 96 m2, giá 21 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 96 m2 218,75 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc, view bể bơi DT: 95,5m² mặt đường Giáng Hương - Dự án nhà phố thương mại shophouse Eurowindow Twin Park - Trâu Quỳ.+ DT:...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố - shophouse 35 m2, giá 2 tỷ tại Đường ĐT 743C - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Chỉ duy nhất 10 căn nhà phố thương mại view trực diện hồ bơi và 89 tiện ích nội khu tại TT AVIO.Với quy mô gần 2000 căn hộ chung cư bên trong. Lựa...
      DT743C, Phường Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay căn shophouse 173 m2, giá 4.09 tỷ tại Xã Định Trung - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      4.09 tỷ 173 m2 23,62 triệu/m2
      👉🏻Căn PH02  toà A: -Hai tầng 3 phòng ngủ+3VS                           ...
      Xã Định Trung, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 79,1999969482422 m2, giá 17,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      17.5 tỷ 79,2 m2 220,96 triệu/m2
      (căn hộ góc) bán ngay 10 ngày 79,2 mét vuông Đường Dã Hương - nhà phố thương mại shophouse Eurowindow Twin Parks - Trục đi vào BV Gia Lâm.+ DT:...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 95 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Trung Trực - Long An

      2.9 tỷ 95 m2 30,53 triệu/m2
      ༺🍃☞ 𝓛𝓸ạ𝓲 𝓱ì𝓷𝓱 𝓫ấ𝓽 độ𝓷𝓰 𝓼ả𝓷: 𝓝𝓱à 𝓹𝓱ố 𝓽𝓱ươ𝓷𝓰 𝓶ạ𝓲 𝓥ị 𝓽𝓻í: 𝓬ó 𝓶ặ𝓽 𝓽𝓲ề𝓷 𝓵à 3 𝓽𝓾𝔂ế𝓷 đườ𝓷𝓰 𝓱𝓾𝔂ế𝓽 𝓶ạ𝓬𝓱 𝓝𝓰𝓾𝔂ễ𝓷...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Tân Trụ, Huyện Tân Trụ, Long An

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 115 m2, giá 6,2 tỷ tại Gò Công - Tiền Giang

      6.2 tỷ 115 m2 53,92 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Trọng Dân, P. 4, TP Gò Công, Tiền Giang.Thuộc dự án: khu nhà ở đường Nguyễn Trọng Dân.+ Nhà mới 100 phần trăm. Đã hoàn...
      Đường Nguyễn Trọng Dân, Phường 4, Thị xã Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp shop house 68 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Nguyễn Mậu Tài - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại Metropolitan - DT 67,5m², hai mặt đường, sau có vườn hoa nhỏ.+ DT: 67,5m², MT và hậu 5m, dài 13,5m, tọa hướng chính hướng ...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố - shophouse 15 m2, thỏa thuận tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 15 m2
      Quỹ căn thấp tầng RẺ nhất vin OCEAN PARK 2thời điểm hiện tạiliên kế - nhà phố thương mại:- Chà là ( 48m): 6,2 tỉ thu về- Chà Là (48m/ hthien 5t):6,7 tỉ...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn shophouse 56,2200012207031 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Trung Trực - Long An

      2.9 tỷ 56,23 m2 51,59 triệu/m2
      nhà phố thương mại Tân Trụ Royal, một dự án tiếp nối thành công của Tân Trụ Riverside Market.Huyện Tân Trụ DT 106,50  kilomet, chiếm 2,37 phần ...

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 138 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 138 m2 38,41 triệu/m2
      Bán shophpuse Green River Q8- vừa ở vừa KD, đã có sổ- 138m²- 1 trệt 1 lầu, 2pn3wc- giá 5,7 tỉ bao phí (40tr/m²), NH hỗ trợ vay tối đa 80%- 2 năm đầu không...
      2225 Đường Phạm Thế Hiển, Quận 8, Phường 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố shophouse 80,5999984741211 m2, giá 20,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 80,6 m2 254,35 triệu/m2
      Cần bán nhanh 80,6 mét vuông nhà phố thương mại Metropolitan - Mặt phố Nguyễn Mậu Tài. Hai mặt đường trước sau.+ DT: 80,6 mét vuông, MT rộng...

      Cần bán shophouses 460 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Trường Chinh - Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ

      5.5 tỷ 460 m2 11,96 triệu/m2
      VỐN BAN ĐẦU CHỈ TỪ 1,8 tỉ (30 phần trăm) SỞ HỮU NHÀ MẶT PHỐ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TẠI TX PHÚ THỌ🔴 TĂNG GIÁ TRUNG BÌNH  𝟐𝟓 phần trăm/năm +...
      Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Thị xã Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán shophouse 95,5 m2, giá 21 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 95,5 m2 219,9 triệu/m2
      Hoa Hậu liên kế 95,5m² nhà phố thương mại Eurowindow Twin Park - Trâu Quỳ - căn hộ góc - View bể bơi.+ DT: 95,5m², MT 19,28m, sâu 7,2m, dài 14,96m,...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 528 m2, giá 15,9 tỷ tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      15.9 tỷ 528 m2 30,12 triệu/m2
      Vip MT đại lộ Đông Tây cạnh quán nhậu Kiều Thy. Cần gả mảnh đất dài 22m ngang. Đường Đại Lộ Rộng 70m tiềm năng nhất BMT.Thích hợp xây nhà hàng, cây xăng,...
      Đường Đại Lộ Đông Tây, Xã Hòa Thắng, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 100 m2, giá 5,86 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.86 tỷ 100 m2 58,59 triệu/m2
      Cần thanh khoản gấp ngôi nhà phố 100 mét vuông tại VSIP Bắc Ninh giá mềm nhất hiện tại, mua lời ngay 500tr- sổ hồng riêng lâu dài- Nằm trong đại...
      8 Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.

      Bán nhà phố - shophouse 79,1999969482422 m2, giá 18,5 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      18.5 tỷ 79,2 m2 233,59 triệu/m2
      nhà phố thương mại Eurowindow Twin Parks - DT 79,2 mét vuông căn hộ góc, Đường Dã Hương - Trục đi vào BV Gia Lâm.+ DT: 79,2m, MT siêu rộng, đường...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn shophouse 971 m2, giá 20,8 tỷ tại Đường Thành Trung - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      20.8 tỷ 971 m2 21,43 triệu/m2
      căn hộ góc 97,1 mét vuông Đường Dã Hương - Dự án nhà phố thương mại shophouse Eurowindow Twin Parks - Trâu Quỳ.+ DT: 97,1 mét vuông, MT...
      Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!