Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.060 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      ngôi nhà tọa lạc trên đường Trịnh Quang Nghị.đc xây dựng trên DT đất 75 mét vuông.Xây dựng 1 trệt 3 lầu.Ngang 5 x 15 (DTSD 200 mét vuông).Nhà...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 45 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 45 m2 102,23 triệu/m2
      Nếu anh/chị muốn giữ tiền thì có nên sở hữu nhà phố thương mại shophouse The Sun Avenue, giữ vốn siêu an toàn.Nếu anh/chị muốn có thu nhập hàng tháng...
      The Sun Avenue, Số 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shop house 45 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 45 m2 102,23 triệu/m2
      Nếu a/c muốn giữ tiền thì nên chọn mua nhà phố thương mại shophouse The Sun Avenue, giữ vốn siêu an toànNếu a/c muốn có thu nhập hàng tháng cao thì...
      Dự án The Saigon RiverFront, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shophouses 1 tầng, 78 m2, giá 6 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 78 m2 76,93 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ nhà phố thương mại shophouse KD, dt 78m2
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố thương mại 252 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 252 m2
      Giỏ hàng CĐT toàn căn hoa hậu giá gốc - chính sách mới siêu tốt - vị trí siêu đẹp dễ KD, dễ cho thuê thu LN.(*) Vị trí: căn hộ góc, liên kế công viên.(*)...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shop house 2 tầng, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà vừa xây 1 lầu ngay gần miếu ông cù, Phước Điền Citizen.DT: 61m giá: 2,5 tỉ.Đường Tân Phước Khánh 32.Nhà xây mới 1 trệt 1 lầu sát MT...
      Dự án Phước Điền Citizen, Đường Tân Phước Khánh 32, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 3 tầng, 157 m2, giá 5,6 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.6 tỷ 157 m2 35,67 triệu/m2
      căn hộ góc hai MT đối diện khu phức hợp thương mại.Trả chậm gần 3 năm không LS.Đường thông khu công nghiệp.TT 40 phần trăm đc nhận nhà (giá...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 3 tầng, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Cần giải quyết công việc, bán ngay ngôi nhà ở đường TPK32.Tiện di chuyển.Nhà mới xây xong với 1 trệt 1 lầu, sân thượng trước sau, hẻm xe hơi thông.Nhà...

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Bán khẩn cấp nhà mặt tiền liên kế Phước Điền Citizen.- DT 61 mét vuông.- MT 12m cư dân hiện hữu.- Phù hợp KD hoặc mở văn phòng đc.giá cực tốt chỉ...

      Cần bán gấp shophouse 1 tầng, giá 2,55 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      2.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà P. Tân Phước Khánh Phước Điền Citizen.DT: 61,1 mét vuông. Giá: 2 tỉ 550.Đường Tân Phước Khánh 32, P. Tân Phước Khánh, TP. Tân Uyên.bán nhanh...

      Bán gấp nhà phố thương mại 80 m2, giá 2 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố tâm huyết cạnh trường đại học Việt Đức, trung tâm Mỹ Phước 1, 2, 3, 4 - TX. Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.Mô tả ngôi nhà:- DT 80 mét ...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 3 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại ở Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương, gồm 1 trệt 2 lầu, giá chỉ từ 3,9 tỉ VND, SHR sẵn từng căn.- DT: 66 mét vuông, DTSD...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng shop house 4 tầng, 120 m2, thỏa thuận tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      Thỏa thuận 120 m2
      - Công ty chúng tôi hiện chuyên nhận ký gửi chuyển nhượng nhanh nhất và bán nhà dự án T&T Millennia City Long Hậu 267 Ha. Văn phòng có nhận xây dựng...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 110 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 3/2 thị trấn Hậu Nghĩa, huyện Đức Hoà, Long An.Hiện trạng: 4 tầng như hình.DT: 110 mét vuông.pháp lí: bìa đỏ lâu dài.NH: Vp Bank hỗ...
      Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 110 m2, giá 8,85 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      8.85 tỷ 110 m2 80,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ sâu căn shop 110m2 mặt đường 3/2 cách Vin Đức Hòa 200m2 trung tâm thị trấn đức hòa long an.Vị trí: Dự án Imperia Grand Plaza Đức Hòa,...
      Dự án Imperia Grand Plaza Đức Hòa, Đường 3/2, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà phố thương mại shophouse 6 tầng, 108 m2, giá 9,5 tỷ tại Đồ Sơn - Hải Phòng

      9.5 tỷ 108 m2 87,97 triệu/m2
      1. Vị trí: Nằm tại bãi biển Đồ Sơn, Hải Phòng. Cách sân bay Cát Bi: 40 ph di chuyển, Cách Cao tốc Hải Phòng chỉ 24 ph, Cách Hạ LOng 60 ph di chuyển.2. sp:-...
      Dự án Dragon Ocean Đồ Sơn, Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 3 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu căn nhà phố thương mại view thẳng trực tiếp công viên có ngay dòng tiền cho thuê.Vượt trội với vị trí vàng.* Độc quyền tại khu ...
      Dự án Centa River Park, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 3 tầng, giá 7,5 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      7.5 tỷ 119 m2 63,03 triệu/m2
      Giảm giá 50 phần trăm cho căn nhà phố thương mại biển Hồ Tràm.Giá HĐ: 15 tỉ bán: 7.5 tỉ.--------------nhà phố thương mại MT biển Hồ Tràm, trục...
      Dự án Wonderland - Novaworld Hồ Tràm, Đường Ven Biển, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!