Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.060 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố - shophouse 5 tầng, 209 m2, thỏa thuận tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 209 m2
      Cần bán căn hộ góc tại dự án Grandeur B6 Giảng Võ.DT: 209 m2.căn hộ góc 2 mặt thoáng.Thiết kế: 5 tầng.LH: 0906 099 *** để biết thêm thông tin.
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 2 tầng, 45 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      1.75 tỷ 45 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán ngay căn shouhoup chân đế Ecohome Phúc Lợi 45 mét vuông, MT 4m, lợi thế chiều cao 6m có thể lên tầng 2 thoải mái tăng DTSD lên thành...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 5 tầng, 138 m2, giá 14,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      14.5 tỷ 138 m2 105,08 triệu/m2
      chào bán quỹ căn nhà phố thương mại shophouse thương mại dịch vụ San Hô 9 tại dự án vin OceanPark 1 Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- Quỹ hàng mới của chủ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 70 m2, giá 16 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn shop Sao Biển 01, bìa đỏ lâu dài.- Vị trí: Nằm trên trục đường 52m, vị trí đắc địa của dự án, khu phố KD sầm uất, gần 60 tòa căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Sao Biển 1, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay shop house 4 tầng, 69 m2, giá rẻ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      Thỏa thuận 69 m2
      nhà phố thương mại shophouse liên kế Himlam Thường Tín - trung tâm thường tín bìa đỏ từng lô + hồ sơ hoàn công - nhận nhà ở ngay trong năm 2023.Tên dự...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 5 tầng, 116 m2, giá 25 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 116 m2 215,52 triệu/m2
      chính chủ cần sang nhượng căn nhà phố thương mại shophouse chuẩn bị nhận nhà.Xây 4 tầng, 1 hầm.DT: 116 mét vuông.Căn đẹp không lỗi gì cả.Nhận nhà...
      Dự án Jade Square, Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 6 tầng, 70 m2, giá 6,44 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.44 tỷ 70 m2 92 triệu/m2
      Bán lô nhà phố thương mại shophouse chân đế căn hộ Moonlight tại KĐT an lạc green symphony siêu hot giá trực tiếp từ CĐT. (không chênh).- Vị trí cực...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại 5 tầng, 93 m2, giá rẻ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 93 m2
      nhà phố thương mại shophouse Rue De Charme 214 Nguyễn Xiển sp ngôi nhà phố thương mại KD ra tiền ngay lập tức.Dòng tiền 70-100 tr/tháng dễ như ăn...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 1 tầng, 109 m2, giá 39 tr tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      39 triệu 109 m2 0,36 triệu/m2
      Cần bán lô sàn văn phòng tòa NHS Trung Văn :- DT 109m2- View Hồ, Làng Việt Kiều Châu Âu- có 3 hầm, 1 tầng nổi để xe- Ngay ngã 4 đường Trung Văn và đường Tố...
      Dự án NHS Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố shophouse 10 tầng, 100 m2, giá 11 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Cần bán ngay căn shop chân đế garage nổi Paking Zone 3 xung quanh là 50 tòa căn hộ chung cư cao tầng tại đại dự án vin SMart CIty.Căn shop mặt bằng rộng...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp shophouse 5 tầng, 81 m2, giá 10 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      10 tỷ 81 m2 123,46 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse vin Ocean Park 1.DT: 81m2.giá: 10 tỉ - Tặng ngay xe Vinfast điện VF8.Xây đẹp phong cách hy lạp 4,5...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường San Hô, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay shophouse 26 tầng, 197 m2, giá 12,8 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      12.81 tỷ 197 m2 65 triệu/m2
      Cần bán sàn thương mại 197m2 lô góc tầng 26 tòa t7 Ngoại Giao Đoàn. Tháng 11 nhận nhà.View trọn hồ Tây.View này mà KD nhà hàng, coffe, pub hoặc văn phòng...
      Dự án N01-T7 Ngoại Giao Đoàn, Đường Ngô Minh Dương, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán shop house giá 3,48 tỷ tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.48 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại shophouse Green Town Bình Tân giá gốc CĐT, khu đông cư dân.- DT: 63 mét vuông.- Thiết kế: Rộng rãi thoáng, mặt...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố - shophouse 439 m2, giá 34,37 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      34.37 tỷ 439 m2 78,3 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse tại phố đi bộ của Celadon City Tân Phú có thể mua trực tiếp từ CĐT Gamuda Land với dòng tiền có sẵn và vị...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố thương mại shophouse 1 tầng, 123 m2, giá 6 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 123 m2 48,79 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại Moonlight Park View đường Số 7, Q. Bình Tân.Hiện trạng nhà đã hoàn thiện mới sạch sẽ đẹp thoáng mát.Tiện ích hồ bơi, Cf, spa,...
      Dự án Moonlight Park View, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 220 m2, giá 48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 220 m2 218,19 triệu/m2
      - Vị trí MT đường B2 ngay đối điện khu nhà mặt tiền thương mại Saritown sala, gần trường học quốc tế ÚC. - DT: 220 mét vuông sử dụng - DT: 8.2x9.3m...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố shophouse 24 m2, thỏa thuận tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 24 m2
      nhà phố thương mại nằm ngay vị trí đắc địa MT Phạm Văn Chiêu, chung cư đã đưa vào khai thác sử dụng, nằm trong KDC đông đúc và sầm uất, gần trường học,...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà phố shophouse 5 tầng, 84 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      nhà mặt tiền vin Grand Pard.- 84 mét vuông giá 13,4 tỉ BTP Manhattan giá gốc 16 tỉ.- 84 mét vuông giá 12 tỉ BTP Glory.- 96 mét vuông giá...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!