Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.060 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 6 tầng, 171 m2, giá 34 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      34 tỷ 171 m2 198,84 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố thương mại The Center MT đường Milan có MT rộng đến 15m.+ DT: 15x11.5m (171m).+ Đã hoàn thiện 5 tầng 1 tum mái bằng view biển Cầu...
      Dự án Shophouse The Center , Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh shop house 114 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 114 m2 144,74 triệu/m2
      Chủ nhờ bán nền đất siêu đẹp KDT Xa La KD mọi loại hình- MT 5,5 m, hai mặt thoáng- Vị trí đẹp giao thông thuận tiện gần đường Phùng Hưng, Xa la, cầu Trắng...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà phố shophouse 160 m2, giá 25,2 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      25.2 tỷ 160 m2 157,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại tại tòa B căn hộ Ecolife Tây Hồ, Q. Tây Hồ, thành phố Hà Nội , 1 trong 2 căn có DT lớn nhất trong toàn bộ...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse giá 9,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.5 tỷ 0 m2
      Gia đình có việc cần bán ngay Shop chân đế tòa căn hộ chung cư Mỹ đình, đang khai thác dòng tiền ổn định 45tr/tháng, mới ký hợp đồng 5 năm với KH nước...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố thương mại 70 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 70 m2 642,86 triệu/m2
      Cho thue nhà phố thương mại mặt bằng Tầng tret tháp A2- KĐT Sala Đại Quang Minh, TP Thủ Đức Thành phố Hồ Chí Minh * Mô tả chi tiết: - DT mặt...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shophouses 1 tầng, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Bán khẩn cấp ngôi nhà phố liên kế Phước Điền Citizen- DT 61 mét vuông - MT 12m cư dân hiện hữu- Phù hợp KD hoặc mở văn phòng đc giá cực tốt chỉ 2,5 tỉ
      Dự án Phước Điền Citizen, Tân Uyên, Bình Dương
      D
      Siêu Thị Nhà Đất Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 10 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      10 tỷ 140 m2 71,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại hai MT đường Hoàng Thị Loan vị trí Vàng ngay trung tâm Q. Liên Chiểu Đà Nẵng, giá siêu sốc 60 tr/m (đất).- DT:...
      Đường Hoàng Thị Loan, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố shophouse 1 tầng, 61 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.5 tỷ 61 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Phước Điền Citizen, P. Tân Phước KhánhKhu vực: Bán tại P. Tân Phước Khánh, Tân Uyên DT: 61 m Giá: 2,5 tỉCần tiền nên bán gấp nằm...
      Dự án Phước Điền Citizen, Tân Uyên, Bình Dương
      D
      Siêu Thị Nhà Đất Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố shophouse 4 tầng, 110 m2, giá tốt tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang

      Thỏa thuận 110 m2
      sang nhượng căn hộ góc nhà phố thương mại sở hữu lâu dài.khu đô thị Phía Tây - TNR Stars Thắng City.Quy mô 25ha hạ tầng đồng bộ, hoàn thiện sắp bàn...
      Dự án TNR Star Bắc Giang, Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Cần bán nhà phố thương mại 3 tầng, 168 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      7 tỷ 168 m2 41,67 triệu/m2
      Bán Hoặc Cho Thuê Dài Hạn ngôi nhà Thô Lô SH4 Phú Gia, Đường Dương Thị Sen, KĐT Phú Cường, TP Rạch Giá, Kiên Giang. Nhà thô hoàn thiện MT, Đối diện Công...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 2 tầng, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse KD CT1 Vĩnh Điềm Trung măt tiền 19/5 đối diện Siêu thị, giá chỉ 3.6 tỉ - DT sàn : 75m2, vĩa hè rộng 8m, gồm mb KD +...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 85 m2, giá tốt tại Lào Cai - Lào Cai

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ tại dự án The Terrace Lào Cai các lô DT 85m2, 90m2, 120m2 đường 17,5m và đường 24m. Các lô vị trí rất đẹp cạnh góc gần đường chính vào,...
      Dự án The Terrace Lào Cai, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán ngay căn shophouse 2 tầng, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      ngôi nhà phố nhà phố thương mại siêu đẹp ngay trục đường chính 20m thông ra biển đại đô thị biển Nova Phan ThiếtDT 6x20m, trệt lầuKhu phố đẹp, sang...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay shophouse 6 tầng, 171 m2, giá 34 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      34 tỷ 171 m2 198,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse The Center MT đường Milan có MT rộng đến 15m.+ DT: 15x11.5m (171m).+ Đã hoàn thiện 5 tầng 1 tum mái bằng...
      Dự án Shophouse The Center , Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 13 tầng, 740 m2, giá 82 tỷ tại Sầm Sơn - Thanh Hóa

      82 tỷ 740 m2 110,82 triệu/m2
      𝐁𝐚́𝐧 𝐊𝐡𝐚́𝐜𝐡 𝐒𝐚̣𝐧 𝐒𝐚̂̀𝐦 𝐒𝐨̛𝐧 𝐌𝐚̣̆𝐭 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐇𝐨̂̀ 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 𝐇𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠✅Cc cần bán hotel biển sầm sơn. DT 740m2. Kết cấu 20 tầng đã...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhà phố thương mại shophouse giá 12 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      12 tỷ 0 m2
      Vì cần tiền nên gia đình bán ngay cắt lỗ 5 tỉ Căn nhà phố thương mại shophouse vị trí đẹp không chút lỗi , Đầu tư sinh lời caoDT 67.5mHướng hướng Tây ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 132 m2, giá 26,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      26.5 tỷ 132 m2 200,76 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Gamuda Gardens, căn đẹp 2 MT đường trước sau, 132m x 4 tầng chỉ 26,5 tỉ (Bao sang tên bìa đỏ).- Căn nhà phố thương mại 2 MT...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 102 m2, giá 4,08 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.08 tỷ 102 m2 40 triệu/m2
      - Sàn thương mại chân đế tòa nhà tại KĐT Ciputra.- DT đa dạng từ 102 mét vuông.- Căn vuông vức, vị trí đẹp nhất tòa.- Đã ngăn vách kính, sẵn điều hòa...
      Dự án IA20 Ciputra, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!