Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.060 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, giá 8,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố thương mại KD siêu LN với 4 MT đường Phổ Quang, Tân Bình trung tâm sân bay siêu đắc địa.DT: 130m2, căn hộ duplex 2...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu shophouses 7 tầng, 240 m2, giá 135 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      135 tỷ 240 m2 562,5 triệu/m2
      Dự án Mystery Villas Q. 2 - Đường Trần Quý Kiên - Bình Trưng Tây - Q. 2.Bán ngôi nhà phố đường Trần Quý Kiên.DT: 10x24m.Xây 7 lầu, có hầm.Tây Nam.Giá 135...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phố Trần Quý Kiên, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán shop house 53 m2, thỏa thuận tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 53 m2
      nhà phố thương mại shophouse nằm ngay vị trí đắc địa MT Phạm Văn Chiêu, căn hộ chung cư đã đưa vào khai thác sử dụng, nằm trong KDC đông đúc và sầm...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn shophouse 182 m2, giá 40 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 182 m2 219,79 triệu/m2
      Cần bán cặp nhà phố thương mại shophouse Panorama căn hộ góc đẹp nhất dự ánđc 201 Tôn Dật Tiên- DT 182m2- trệt + lầu- kế căn hộ góc- giá thuê: 112...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 5 tầng, 140 m2, giá 14,5 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 4.5 tầng Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí Vàng đối diện trung tâm hành chính Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.MT đường...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố shophouse 4 tầng, 105 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Số lượng có hạn:Tổng GĐ1 là 18một căn - trong đó 134 căn shop house và 47 căn BT.1. nhà phố thương mại shophouse DT: 105 - 120m - mật độ XD...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 110 m2, giá 3,27 tỷ tại Vị Thanh - Hậu Giang

      3.27 tỷ 110 m2 29,73 triệu/m2
      nhà phố thương mại - MT trung tâm thành phố Vị Thanh(Hậu Giang).Giá gốc: 4ty510tr.Giảm còn: 3ty267tr.Mua trực tiếp từ CĐT.-DT sàn: 5 x 22 =...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp shophouses 5 tầng, 70 m2, giá 9,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      DUY NHẤT CĂN liên kế 70m2 hướng Đông Nam VIEW HỒ GIÁ RẺ, vin OCEAN PARK 2liên kế san hô vài bước ra Hồ Tạo Sóng vin Ocean Park 2 , Văn giang , Hưng...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà phố - shophouse 5 tầng, giá 8,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.81 tỷ 0 m2
      💥 GÃY DÒNG TIỀN - CHÍNH CHỦ BÁN CĂN nhà phố thương mại SAO BIỂN 67,5 mét vuông CẠNH 9 TOÀ căn hộ chung cư MASTERISE, VIEW CÔNG VIÊN, GIÁ CẮT LỖ...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 48 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      bán ngay nhà phố thương mại shophouse cắt lỗ gần vườn hoa căn hộ chung cư tại vin Ocean Park 2.liên hệ ngay:0973 995 ***chính chủ cần sang nhượng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh shop house 4 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp lô nhà phố thương mại shophouse 100 mét vuông, mặt đường đôi 60m (Lê Đức Anh) tại KĐT bậc nhất Eco garden.- DT 100 mét ...
      Dự án Eco Garden Huế, Phường Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay shop house giá 6,5 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.5 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại vị trí kim cương kế cận công viên trung tâm.Giá hợp đồng mua bán 6,5 tỉ.- Ký hợp đồng mua bán Nhận ngay quà tặng xe oto VF8 trị...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 82 tầng, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      sang nhượng gấp lô căn biệt thự Song lập thương mại 150m, mặt đường trung tâm 36m tại dự án Eco Garden, TP Huế.- DT 150m, xây thô hoàn thiện mặt ngoài.-...
      Dự án Eco Garden Huế, Phường Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, 700 m2, giá 12,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      12.5 tỷ 700 m2 17,86 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7. Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán shophouse giá 4 tỷ tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị

      4 tỷ 0 m2
      * Tâm điểm hot nhất thị trường Quảng Trị nay còn bùng nổ hơn nữa nhờ chính sách ưu đãi vượt trội: - Hỗ trợ LS lên tới 70 phần trăm trong 24 tháng -...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park , Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 87 m2, giá 6,1 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      6.1 tỷ 87 m2 70,12 triệu/m2
      SIÊU DỰ ÁN HÚT DÒNG TIỀN CUỐI NĂM 2023 RA MẮT BOM TẤN ĐẦU TƯ CENTRAL RIVERSIDE VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT TP THANH HÓA VỊ TRÍ TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM Bên Đại lộ Nam...
      Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 18 - Cẩm Phả - Quảng Ninh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse vin.Vị trí SH 06 - 10 9 (MG 01 - 12A).DT 75m2.pháp lí bìa đỏ lâu dài đã có bìa đỏ.giá cả căn là...
      Dự án Vincom Shophouse Cẩm Phả, Đường Quốc lộ 18, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà phố - shophouse giá tốt tại Đường Hồ Xuân Hương - Quảng Cư - Sầm Sơn - Thanh Hóa

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc lk 25 - 01 và 70.DT 121,5m2 + 121.1m2.giá cả cặp là 9 tỉ.Có bán lẻ từng lô anh/chị liên hệ ngay để biết giá từng lô ạ.pháp lí...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!