Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 336 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà phố 196 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 196 m2 67,35 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Lê Thị Hoa, P. Bình Chiểu, Thủ Đức ( cũ).Nhà 1 trệt 2 lầu xây dựng kiên cố. Móng cọc có thể lên 5 tầng.Hiện tại DTXD: 101m, DT sàn:...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 173 m2 tại Đường Số 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 17.7 tỷ

      17.7 tỷ 173 m2 102,32 triệu/m2
                                            Cần bác trước tết...
      Đường Số 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 173 m2 tại Đường 12 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14.1 tỷ

      14.1 tỷ 173 m2 81,51 triệu/m2
        - chủ lớn tuổi cần bán dãy nhà trọ MT đường 12 P. bình chiểu thủ Đức. Đất siêu rộng 8x21.6, phongt trọ kiên cố chắc chắn.        ...
      Đường 12, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 134 m2 tại Đường 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 134 m2 108,21 triệu/m2
        - chủ cần bán nhanh nhà mặt  tiền chợ khiết  tâm  6x22.5 . Nhà rộng sang  sáng vừa  mới sửa còn thơm sơn. Ngay lồng chợ mua...
      Đường 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1498 m2 tại Đường Số 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 1498 m2 9,68 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn nhà phố 149m2 ngang 6x23 công nhân thực tế 149.8m2- Nhà 1 trêt 2 lầu, xây thời xưa chưa hoàn công, hỗ trợ pháp lý bao đăng bộ sang...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 150 m2 tại Đường 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 14.1 tỷ

      14.1 tỷ 150 m2 94 triệu/m2
      căn nhà phố xịn xò Đường 19, Q.Thủ Đức, Sài Gòn. Với DT 150m², 2 tầng, 6 phòng ngủ, 5 toilet, đây là nơi lý tưởng cho những ai thích không...
      63 Đường 19, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 134 m2 tại Đường Số 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13.8 tỷ

      13.8 tỷ 134 m2 102,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố đường  số 19 DT 134m2. Nhà 1 trêt 1 lầu hoàn công đủ 5 PN 2 phòng khách lớn ,hỗ trợ pháp lý bao đăng bộ sang tênNhà rộng bề...

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 110 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Thủ Đức, giá 18.9 tỷ

      18.9 tỷ 110 m2 171,82 triệu/m2
      (Thủ Đức)NHÀ VIP- P. TĂNG NHƠN PHÚ A, THỦ ĐỨC - 18.9 tỉ ( thỏa thuận )Kết cấu_ DT: 110 m², ngang 5m, dài 22m._ Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, 4 phòng ngủ (...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 110 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Thủ Đức, giá 18.9 tỷ

      18.9 tỷ 110 m2 171,82 triệu/m2
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 134 m2 tại Đường 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 14.1 tỷ

      14.1 tỷ 134 m2 105,23 triệu/m2
      nhà phố xịn xò Đường 19, Q.Thủ Đức, Sài Gòn. Với DT 134m², 2 tầng, 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, đây là nơi lý tưởng cho những ai thích không...

      Cần bán gấp nhà mặt phố 134 m2 tại Đường 19 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 134 m2 104,48 triệu/m2
      - Nhà một trệt, một lầu. DT thực tế 134m², DT công nhận 128,1m². Có sẵn 5 PN có  phòng vệ sinh riêng và 2 phòng khách lớn có  phòng vệ sinh...

      Bán nhanh nhà mặt tiền 140 m2 tại Đường 6 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 140 m2 97,86 triệu/m2
      - Đất KD tốt nằm 2 mặt tiền, có thể xây nhà ở, KD hotel, quán ăn.- Gần chợ đầu mối Thủ Đức.- Chỉ 1 đời chủ.- Tiện ích xung quanh tốt gần...
      Đường 6, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 88 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hiệp Phú - Thủ Đức, giá 16 tỷ

      16 tỷ 88 m2 181,82 triệu/m2
      Bán căn nhà phố , đường 12m khu Kiến Thiết, gần ngay trường Đinh Tiên HOàng, trung tâm thương mại VIncom Q9+ Khu vực KD sầm uất , ngang hơn 8m bề thế,...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 129 m2 tại Đường 4 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 129 m2 83,73 triệu/m2
      bán gấp MT đường Số 4 ngay chợ Khiết Tâm, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức, gần khu công nghiệp sóng thần , ga sóng thần , BV+ DT: 5,43 x 26m = 142m², công nhận...
      Đường 4, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 120 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 25 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 120 m2 132,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng DT 6x20m khu bên sông Thành phố Hồ Chí Minh đường 25 HBC Thủ Đức 💵15,9tỉ giá cả có thể thỏa thuận SĐT 0365672292 Quang
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 81 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 20 tỷ

      20 tỷ 81 m2 246,92 triệu/m2
      Hình thức sử dụng: sử dụng riêng DT:81,3m²Mục đích sử dụng: đất ở tại đô thị Thời hạn: lâu dài DT nhà:89,7m² đất 146,4m² thuộc lộ giới và đường quy hoạch Có...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      Mở ra cơ hội sở hữu căn nhà trong mơ, chúng tôi xin giới thiệu căn căn biệt thự mini 5x20m, thiết kế hiện đại, sang trọng, đầy đủ tiện nghi, vị trí đắc...
      Khu phố 5, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      BĐS vốn dĩ là một bức tranh đa màu sắc, mỗi ngôi nhà đều mang một nét riêng. Và ngôi nhà đc mệnh danh là "xấu" nhưng lại ẩn chứa vô vàn tiềm năng.Tại sao...

      Bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Thủ Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Thủ Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Thủ Đức giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Thủ Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Thủ Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Thủ Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Thủ Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.