Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thị xã Sơn Tây, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 157 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Sơn Tây, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 88 m2, giá 3,45 tỷ tại phố Chùa Thông - Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.45 tỷ 88 m2 39,21 triệu/m2
      Hàng chuẩn chủ đầu tư HUD Sơn Tây.Vào tên trực tiếp không chênh.Căn DT 88m2.Xây 3 tầng 1 tum.MT 8m.Thiết kế có nhà để xe oto trong nhà.Đường rộng...
      Dự án HUD Sơn Tây, phố Chùa Thông, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Thiên Mã, 5 tầng, giá 4 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Tên dự án: Dự án khu đô thị căn biệt thự, liên kế Hòa Lạc Premier Residence (hay còn đc biết đến bằng tên gọi khu đô thị Thiên Mã).CĐT: Công ty CP...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 3,25 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.25 tỷ 75 m2 43,34 triệu/m2
      Căn liên kế số nhà 25 - LK7. KĐT HUD Sơn Tây. Đông Nam xây kiến trúc mới. 3 tầng 1 tum. Giá có 1 không 2. Chỉ 3,25 tỉ. Đã có bìa đỏ sang tên trong ngày!
      Dự án HUD Sơn Tây, Đường La Thành, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Thiên Mã, 5 tầng, giá 3,2 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Tên dự án: Hòa Lạc Premier Residence.- Tên thương mại: KĐT Hòa Lạc Premier Residence.- CĐT: Công ty CP Xây Dựng và Đầu tư Hoàng Phát.- Đơn vị thiết kế: Công...

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 95 m2, giá 4,05 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      4.05 tỷ 95 m2 42,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 mặt thoáng giá cực tốt dự án HUD Sơn Tây.DT: 95 mét vuông.Xây dựng 3 tầng 1 tum.Đông Nam.1 mặt thoáng là công...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Thiên Mã, 5 tầng, 100 m2, giá 3,55 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang có mấy lô giá ngoại giao tại dự án này bìa đỏ trao tay xây 5 tầng, vị trí siêu đẹp gần các trường đại học Hòa Lạc, các khu vui chơi...

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Thiên Mã, 5 tầng, giá 3,6 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      liên kế dự án Hòa Lạc Premier Residence năm sát sân golf Đồng Mô đón đầu su hướng đầu năm 2023 DT đất là 100m 2 DT xây là 400m2 xây dựng và xây...

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 95 m2, giá 4,05 tỷ tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội

      4.05 tỷ 95 m2 42,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 mặt thoáng dự án HUD Sơn Tây.- DT 95m2. Xây thô hoàn thiện mặt ngoài 3 tầng 1 tum.- Hướng chính hướng Đông Nam. Một mặt...
      Dự án Khu đô thị HUD Sơn Tây, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Thiên Mã, 5 tầng, giá 3,6 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Gia đình có việc gấp cần tiền nên tôi cần bán căn liền kệ No3 - CL116.- Đã có bìa đỏ lâu dài riêng.- Đã xây 5 tầng thô.- Giá mong muốn 3,6 tỉ tôi chịu toàn...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà KĐT HUD Sơn Tây Trung Hưng Sơn Tây Thủ đô Hà Nội- DT 75m2, 4 tầng. iá trên bao gồm toàn bộ các Chi phí cho đến lúc Ra bìa đỏ.+...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 4,33 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      4.33 tỷ 75 m2 57,74 triệu/m2
      Cần sang nhượng 4 lô HUD trục chính HUD Sơn Tây, GĐ 2.DT 75m2, MT 5m.Vị trí KD đẹp nhất dự án. Trung tâm TX Sơn Tây.Vị trí gần ngay bến xe Sơn Tây, di...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      Gia đình cần BÁN căn HUD 3 tầng 1 tum.ĐÔ THỊ HUD SƠN TÂY HN.Đông Bắc 85m2.Ôtô vào tận nhà - Tiện Ích Trước mặt...TT 9 lần trong 1.5 năm.GIÁ:. 3.9 tỉ.liên ...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,95 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      3.95 tỷ 75 m2 52,67 triệu/m2
      Bán căn HUD 95m2 và 75m2 Sẵn bìa đỏ - KĐT HUD - Sơn Tây.Do anh trai cần tiền nên Bán căn HUD 3 tầng 1 tum. Mặt 5 hậu 5 (sẵn sổ).Không lỗi phong thủy.Gần...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất dự án 514 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 514 m2 6,62 triệu/m2
      Chính chủ cần cắt lỗ giá trước TếtLH e Hiền 0862 866 *** nhận thêm thông tin đất và xem sổNằm trên trục đường liên TXCạnh trường cấp 1, trung họcgần Chợ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán lô đất nền 473 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 473 m2 10,58 triệu/m2
      giá trước tết, sau tết bán giá khác.- Cách QL 21 chỉ 50m, quy mô mở rộng 80m, 6 - 8 làn đường.- Nằm trong khu quân đội, sát trường sĩ quan lục quân 1.- Sẵn...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 990 m2 tại Xã Thanh Mỹ - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 990 m2 3,24 triệu/m2
      Không chờ gì nữa, tôi cần bán nhanh miếng đất ở TX Sơn Tây, để chạy lãi NH.Anh em nào tài chính ổn định tôi bán giá thương lương hợp lý.DTSD: 990...
      Xã Thanh Mỹ, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 317 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 4,12 tỷ

      4.13 tỷ 317 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ em cần tiền nên bán cắt lỗ 1 lô duy nhất ở trục chính trại Láng.- Tổng DT 317 mét vuông, có 180 mét vuông thổ cư, 10m MT, nở hậu.- Nằm...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
      T