Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thị xã Sơn Tây, Hà Nội năm 2026

      Có 593 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là sp rất đáng để cân nhắc.Thông tin miếng đất: DT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 103 m2 29,8 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vị trí đẹp, dễ xây dựng, dễ thanh khoản tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng để đi xem thực tế.🏡...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      anh chị đang tìm một nền đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông tin nền ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tầm tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.Thông tin miếng ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chào mừng đến với Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội, nơi có lô đất đẹp xuất sắc, lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư! ới DT 100m², giá chỉ 29 tr /...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 triệu

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Nhiều người nghĩ 3 tỉ chỉ mua đc đất xa… Nhưng thực tế tại Cổ Đông – Đoài Phương vẫn còn quỹ đất cực đẹp:📌 DT: 100m 📌 MT: 5.7m (dễ xây nhà đẹp) 📌 Đường...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất dự án 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội đang chờ chủ mới.  DT 120 mét vuông, giá chưa tới 30 tr /  mét vuông, cực kỳ hợp lý cho đầu tư....
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      a/c đang tìm kiếm một nền đất:✅ DT đẹp hơn 100m2✅ MT rộng dễ xây nhà✅ KDC hiện hữu, tiện ích đầy đủ✅ Đường thông thoáng, oto đi lại thuận tiện✅ Tài chính...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Bạn đang tìm một nền đất vừa ở đc ngay vừa đón sóng tăng giá mạnh tại Hòa Lạc? Đây là sp cực kỳ đáng để đi xem trực tiếp!Thông tin chi tiết:DT: 125m²MT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 71 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 32 triệu

      32 triệu 71 m2 0,46 triệu/m2
      Nhiều người thấy 70m2 là nhỏ…Nhưng người hiểu thị trường lại nhìn vào vị trí và thế đất.Và lô này có:✔ Góc 2 MT – cực thoáng✔ Đường rộng – oto quay đầu✔ Gần...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Cơ hội hiếm sở hữu đất gần Đại học Quốc Gia Hòa Lạc giá chỉ từ 2.8 tỉ. DT 100m2, MT rộng 5m, đường nhựa thông thoáng. Gần trường Tiểu học,2, ủy ban ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Nếu bạn đang có ~ 3 tỉ và đang phân vân:Thì nền đất này là lựa chọn đáng cân nhắc: DT: 103 108 mét vuông MT: 5 5.5m Đường thông oto đi lại dễ dàngVị...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 tr

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Đất gần Đại học Quốc Gia Hòa Lạc giá chỉ khoảng2.8 tỉ 100m2, cư dân đông, ở ngayMột nền đất tốt không chỉ để ở Mà còn phải dễ bán lại khi cần tiền.Và...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,7 tỷ