Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay trong tuần giá mong muốn 2 tỉ bao hồ sơ thuế. chung cư 2 PN 2  phòng vệ sinh mới 100 phần trăm như hình. sổ hồng riêng sở...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Midori Park The Glory là dự án căn hộ chung cư resort đầu tiên tại TP Mới Bình Dương, sở hữu một trong những thác nước nhân tạo lớn nhất tại Việt Nam,...
      Dự án Midori Park The Glory, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
      T
      Nguyễn Phạm Tú Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 70 m2, giá 2,66 tỷ tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.66 tỷ 70 m2 38 triệu/m2
      pháp lí vững vàng - tiến độ đảm bảo, chìa khóa vàng cho NĐT.Trong bối cảnh thị trường có nhiều biến động, NĐT chọn mặt gửi vàng vào các dự án uy tín có...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ IJC Aroma, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Kẹt vốn bán nhanh căn hộ chung cư IJC Aroma - Bình Dương.(Đc: Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương).- DT: 90  mét vuông, thoáng mát View đẹp.- Đang có...
      Dự án IJC Aroma Bình Dương, Đường Lê Lai, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 76 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.5 tỷ 76 m2 32,9 triệu/m2
      Bán 5 ngôi nhà phố liên kế 1 trệt 1 lầu cách DX 65 vào 50 m P. Định Hòa TDM. BD đầy đủ nội thất đường ôtô sân ôtô Tiện ích đầy đủ . trường mẫu giáo...
      Đường DX 056, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Quy mô chung cư gồm 23 tang, 2 tầng hầm để xe.Số chung cư: 414 căn (2 - 3 PN).Tiện ích vượt trội khu vực: Minh Quốc Plaza dành 2000m phát triển mảng xanh...
      Dự án Minh Quốc Plaza, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      * Dự án chung cư mới tại khu vực trung tâm P. Phú Hoà, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.- Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển với các tuyến đường QL 1A, 1K, QL...

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ C SkyView, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2.5 tỷ 97 m2 25,78 triệu/m2
      Tất toán cho NH cần bán gấp căn 3 PN 97 mét vuông giá 2,5 tỉ đã bao gồm phí hồ sơ và thuế, nhà mới 100 phần trăm vào ở hay khai thác cho thuê...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.4 tỷ 69 m2 34,79 triệu/m2
      chung cư cao cấp Midori Park The Glory đang là một sự lựa chọn hàng đầu của dân cư tại Bình Dương và các chuyên gia nước ngoài.đc phát triển bởi chủ đầu ...
      Dự án Midori Park The Glory, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 81 m2 24,7 triệu/m2
      Tưng bừng đón lễ 30/4 - 1/5. KH khi mua chung cư đc hưởng chương trình ưu đãi cực khủng:- Tặng xe SH 160i trị giá 125 tr.- Tặng gói nội thất trị giá 60 tr...

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      chung cư cao cấp C - Sky View Chánh Nghĩa trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một! Thanh lý chỉ 2 tỉ (full thuế, phí bảo trì, ra sổ) - chỉ duy nhất tháng 4...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chỉ cần TT 30 phần trăm giá trị chung cư (600 tr) KH nhận ngay nhà để ở hoặc khai thác cho thuê.KH lưu ý. Từ 1/5 chính thức tăng giá lên 5 phần ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      🏆𝐂𝐚̣̂𝐩 𝐍𝐡𝐚̣̂𝐭 𝐁𝐚̉𝐧𝐠 𝐆𝐢𝐚́ - Đ𝐚̣𝐢 Đ𝐨̂ 𝐓𝐡𝐢̣ 𝐒𝐮𝐧 𝐂𝐚𝐬𝐚 𝐂𝐞𝐧𝐭𝐫𝐚𝐥 - 𝐕𝐒𝐈𝐏 𝐈𝐈 𝐁𝐢̀𝐧𝐡 𝐃𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 🏆✴️ 𝑺𝒖𝒏 𝑪𝒂𝒔𝒂...
      Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP C-SKYVIEW CHANH NGHĨA , THỦ DẦU MỘT- căn hộ chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh diên tích 100m2 view đẹpNhà mới chưa sử...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,15 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2.15 tỷ 69 m2 31,16 triệu/m2
      Happy One Central - Trung tâm Thủ Dầu Một Bình Dương.Vị trí trung tâm: Nằm trên MT đường D1 gần tòa nhà Becamex và đối diện sân vận động Gò Đậu.CĐT: Vạn...
      Dự án Happy One Central, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư C-Sky View Chánh Nghĩa, ưu đãi cự sốc cho KH mua nhà trong mùa Lễ:- Tặng xe SH 160i trị giá 125 tr- Tặng gói nội thất 60 tr- Tặng 3 chỉ...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Compass One, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Do về quê ở, nên cần bán lại chung cư 2 PN, 2  toilet, DT 70 mét vuông, giá 2.1 tỉ (còn thỏa thuận nhẹ), sổ hồng riêng sẵn, chỉ cần trả trước...
      Dự án Compass One, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CAO CẤP C-SKYVIEW CHANH NGHĨA , THỦ DẦU MỘT- căn hộ chung cư 2 PN 2  nhà vệ sinh diên tích 80m2 view đẹpNhà mới chưa sử...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Thủ Dầu Một giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Thủ Dầu Một được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Thủ Dầu Một ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Thủ Dầu Một giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Thủ Dầu Một phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Thủ Dầu Một, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Thủ Dầu Một là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Thủ Dầu Một. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.