Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.272 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 77 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 77 m2 84,42 triệu/m2
      💥 6.5 tỉ - 3 TẦNG - HIỆP BÌNH PHƯỚC - ô tô NGỦ NHÀ - DT: 77,4 mét vuông (4*19.25m) - Công năng: 3 phòng ngủ - 1 trệt 2 lầu- Hoàn công chuẩn...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 51 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư Saigon Metro Park – Thủ Đức- DT: 51m2 | 2 phòng ngủ | 1WC- Giá: 2,5 tỉ (có hỗ trợ vay NH)- sổ hồng – sang tên nhanh- Tây Bắc✨ nội...
      Đường số 1, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 61 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 35 P. Hiệp Bình Chánh cũ (nay là P. Hiệp Bình mới).DT: 61 mét vuông (4,4x13,8), một trệt hai lầu, 4 phòng ngủ,...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 126 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      Vị trí vàng  Mặt bằng KD đẻ ra tiền mỗi ngàyNằm ngay khu vực sầm uất bậc nhất TP Thủ Đức, sát bên The Global City  nơi hội tụ cộng đồng dân cư...
      Đường 33, Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 70 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Ra đi 2 mảnh đất vuông vắn chưa qua đầu tư, đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 70 m²(4x17.5) Tây Bắc, đc xây cao tầng, HXT đậu...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 75 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 75 m2 102,67 triệu/m2
      hẻm ô tô một trục thẳng, xe đậu cửa, đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). Khu phân lô dọc hẻm. DT: 75 mét vuông (5x15), một...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 57 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 57 m2 131,58 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 12 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 56,9 mét vuông (4,2x14), một trệt hai lầu, 4 phòng ngủ. Ra...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 2 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 2 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 50m² (4x14), một trệt, lầu và sân thượng,  2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 46,5 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 46,5 m2 53,77 triệu/m2
      căn hộ tại vin Grand Park-DT: 46.5m2- Gồm 1  phòng ngủ+, 1 phòng vệ sinh, P.Khách, Bếp, không gian thoáng đãng.- giá cực kỳ hấp dẫn chỉ với:...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 52 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 52 m2 114,43 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, hẻm 5 mét rộng rãi, Tân Hoà 2, P. Hiệp Phú cũ (nay là P.Tăng Nhơn Phú). Đường Tân Hoà 2 thông xa lộ TP Hà Nội, Man Thiện, Trương Văn...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 54 m2 tại Đường 6 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 54 m2 127,78 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, xe tải đậu trước nhà, đường số 6 Linh Chiểu Thủ Đức cũ, nay là P. Thủ Đức.DT: 54 m²(6x9) , hẻm rộng rãi 6m, vài bước chân ra ngay...
      Đường 6, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 373 m2
      Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 - P. Lình Chiểu, TP Thủ Đức, TP TP.HCM vào hẽm xe 4 bánh, yên tịnh, gần trường học, khu TM...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 52 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 52 m2 150 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 52m² (4,8x11), một trệt hai lầu 4 phòng ngủ, Đông Bắc. Đường thông tứ...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 131 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 131 m2 112,98 triệu/m2
      Lô góc DT lớn, vị trí đẹp,  KDC Êm Đềm Linh Xuân (gần cầu vượt Linh XuânThủ Đức cũ) , nay là P. Linh Xuân mới.Đường trước nhà rộng thênh thang 15m...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 33 m2 tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 920 tr

      920 triệu 33 m2 27,88 triệu/m2
      NHÀ MINI 2 TẦNG ĐÚC- giá siêu mềm – TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨCĐường số 8, sát ủy ban nhân dân Trường Thọ, hẻm 3 gác, cách MT 30mDT: 33 mét vuông thổ cư,...
      Đường 8, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      Nhà Q. 9 phù hợp KD. Vị trí: Q. 9 (TP. Thủ Đức) KDC sầm uất, tiện di chuyển Thông tin chi tiết: DT: 23m2 ngang rộng, hiếm có Kết cấu: 1 trệt...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 45 m2 tại Đường 4 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 45 m2 42,23 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, vô ở ngay Đường số 4, Trường Thọ, Thủ Đức.Giá: 1 tỉ 7 pháp lí rõ ràng, mua bán công chứng.DT: 1 trệt 1 lầu/P.khách/2 phòng ...
      Đường 4, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 55 m2 35,46 triệu/m2
      Khu vực Lê Văn Việt (TP. Thủ Đức) là trục đường "xương sống" sầm uất nhất Q. 9 cũ với các đặc điểm:• Nhà ở: Chủ yếu là ngôi nhà phố KD MT hoặc nhà hẻm cao...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Phường Long Thạnh Mỹ, Phường Thạnh Mỹ Lợi,

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.