Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.272 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường B, cung đường sầm uất và đẹp nhất khu dân cư Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.Đặc điểm: Nhà 1 trệt 2 lầu xây dựng kiên...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 67 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 10 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      Nhà chủ mới xây do chuyển công tác chưa ở, đường số 10 Linh Xuân Thủ Đức cũ , nay là P. Linh Xuân mới.DT: 67  mét vuông (4x16,7). 4 phòng ngủ,...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN – 2  nhà vệ sinh tại căn hộ Tecco Linh Đông👉 giá: 3.8 tỉ...- DT: 78m2, tầng cao, view Phạm Văn Đồng - Hướng Đông, đón...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức,Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      MT KD đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 90m² (5x20), nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, Tây Bắc. Sân đậu...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 71 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 71 m2 85,92 triệu/m2
      Đất lô góc, vuông vắn, đường số 10 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.Ngay sát chợ Linh Trung. DT: 71 m²(6,7x15) . Hẻm ba gác cách hẻm ô tô vài...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Sunview Town căn hộ chung cư có DT 44m² studio tự ngăn PN. Nhà tầng cao thoáng mát, view hướng Đông Bắc nắng sáng mát...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 57 m2 42,99 triệu/m2
      🔥 Giảm GIÁ SỐC – chung cư SUNVIEW TOWN - đối diện chợ đầu mối Thủ Đức nay giảm còn 2.45 tỉ🔥🏡 DT: 57m²🛏 2 phòng ngủ – 🚿 2 phòng vệ sinh...

      Bán nhà đẹp 92 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 92 m2 68,48 triệu/m2
      👉 Vị trí:  Khu vực an ninh, sát chợ, siêu thị, trường học, hẻm ô tô📐 DT: 96m²🏗 Kết cấu: Nhà 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ rộng✨ Nổi bật: Sổ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      📐 DT: 70m2🏗 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủ.👉 Vị trí: MT Khu KD sầm uất, ngay GigaMall, ngay Vòng Xoay Bình Lợi👉 Phù hợp: Ở, KD ngay📞 Thành -...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 373 m2 83,11 triệu/m2
      Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 - P. Lình Chiểu, TP Thủ Đức, TP Sài Gòn vào hẽm xe 4 bánh, yên tịnh, gần trường học, khu TM...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 98 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Hẻm thông 5 mét,  đường  số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Dãy nhà trọ  đang khai thác, gồm 1 kios, 7 phòng trọ có cổng...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 57 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 57 m2 59,65 triệu/m2
      Ngay cạnh làng ĐH Thủ Đức, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân mới.Không quy hoạch, không lộ giới!DT 57m² (14x4), 5 phòng trọ sạch đẹp cho thuê...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 110 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 220 triệu

      220 triệu 110 m2 2 triệu/m2
      BÁN ĐẤT PHÚ NHUẬN 4 – THẠNH MỸ LỢI -  DT: 5m x 22m (110 mét vuông)-  Hướng: hướng Đông Bắc💰 giá: 220 tr/ mét vuông✨ Ưu điểm...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 119 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 119 m2 78,16 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng KDC Êm Đềm, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 119 m² (7,9x17,9) vuông vắn. 4 phòng ngủ, Đông Bắc.KDC phân...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 33 m2 124,25 triệu/m2
      Nhà hai tầng, thiết kế đẹp, tinh tế, thẩm mỹ, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 33m² (3x11),hai tầng,  2 phòng ngủ,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 51 m2, hướng Bắc tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 51 m2 91,18 triệu/m2
      Nhà đẹp đường 11, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Một trệt 1 lầu 51m², 2 phòng ngủ, 1 toilet cách HXT thẳng tắp chỉ 50m, hướng...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 54 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 54 m2 13,89 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP giá siêu mềm – hẻm ô tô 5M QL13 THỦ ĐỨC💰 Giá chỉ: 7.5 tỉ (thỏa thuận)- DT: 4 x 13.5m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng | 3 phòng ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      🔥 căn biệt thự MINI 60m² - HIỆP BÌNH CHÁNH - GẦN GIGA MALL- DT: 58m² | ngang 6m- Công năng: 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm