Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 104 m2 57,7 triệu/m2
      Ông bà chuyển về sống với con nên cần bán căn đang ở tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.- DT 104m2 tòa R5, thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 118 m2 55,09 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ imperia có nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người có nhu cầu.- căn ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      Dự án C14 căn hộ chung cư Bắc Hà Tố Hữu.DT 76 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2vs.Tầng siêu đẹp.Sẵn sổ để lại nội thất đầy đủ.Giá 3,4 tỉ bao thuê...
      Đường Tố Hữu, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 0 m2
      Chỉ 1,6 tỉ sở hữu ngay chung cư Vip 2 ngủ 79,2m2 mặt phố Nguyễn Tuân. Full đồ. Bc hướng Đông Nam. Có slot ô tô.Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp.Thiết...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Tôi có căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư BRG Diamond Residence đc 25 Lê Văn Lương không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay để thu hồi vốn.- căn ...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.8 tỷ 107 m2 72,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 3N, tầng trung, tại dự án BRG 25 Lê Văn Lương. Hàng hiếm chủ đầu tư đã hết hàng.- căn hộ chung cư 3 PN, DT 107 mét ...

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.81 tỷ 146 m2 60,28 triệu/m2
      Bán căn duplex thông tầng ngoại giao 107 Nguyễn Tuân.Sở hữu lâu dài - quỹ căn ngoại giao căn hộ căn duplex mặt đường Nguyễn Tuân, trung tâm Q. Thanh...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 3 PN tại tòa A căn hộ Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân. Thanh xuân, Thủ đô Hà Nội.Do mở rộng KD vợ chồng Tôi. Cần...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 89 m2 55,06 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho chung cư tại dự án Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.DT 89m2 thông thuỷ.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Nam logia hướng Đông ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,1 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 145 m2 42,07 triệu/m2
      Nhà mình chuyển xuống căn biệt thự nên cần bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp tại căn hộ Comatce Tower 61 Ngụy Như khôngn Tum, Thanh Xuân.- DT:...
      Comatce Tower, 61, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Chuyển căn to để lại căn 2N tòa The Legend 109 Nguyễn Tuân.- Toà A căn tầng 10 - 20.- DT: 73m2.- Thiết kế: 02 ngủ 02vs.- logia ĐN cửa TB.- đầy đủ nội ...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Tôi có chung cư tại tầng 10 tòa B căn hộ chung cư The Legend cao cấp nhất trục đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - TP Hà Nội. chung cư 3 PN 2 vệ sinhDT:...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.9 tỷ 130 m2 53,08 triệu/m2
      Gia đình tôi định cư nước ngoài nên cần bán ngay căn hộ chung cư 130 mét vuông ở căn hộ Gold Tower số 275 Nguyễn Trãi.Diên tích: 130 mét ...
      Gold Tower, số 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Do GĐ tôi chuyển qua Cầu Giấy tiện cho con gần trường học nên nhượng lại căn CH tại 90 Nguyễn Tuân.Căn Đông Nam - BC hướng Tây Bắc.DT 50 mét vuông...
      Dự án Starcity Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.3 tỷ 128 m2 57,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tại Gold Tower Hoàng Huy 275 Nguyễn Trãi.DT 128m2 thông thuỷ.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc logia hướng ...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tại Handiresco 31 Lê Văn Lươngcăn hộ chung cư DT: 100 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinhTầng trung view...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 107 m2 55,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Times Tower 35 Lê Văn Lương tầng trung. View hồ Nhân Chính.- DT 106m2. 3 PN 2 vệ sinh.- Cửa hướng Đông Nam logia hướng Tây Bắc nội...
      Times Tower Lê Văn Lương, 35 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 0 m2
      Gia đình chính chủ bán căn hộ chung cư toà Hapulico.Căn 2 ngủ. 101.8m2.logia hướng Đông Nam - cửa hướng Tây Bắc.Có lot oto (ít nhất là 1).Dưới hầm là...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!