Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Xiển, P. Hạ Đình, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT 70 mét vuông x 7 tầng thang máy, MT 4.8m, mới ở ngay.giá: 14.5 tỉ có TL.Nhà thuộc khu phân...
      Ngõ 168, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 43 tỷ

      43 tỷ 100 m2 430 triệu/m2
      - CẦN BÁN TÒA VĂN PHÒNG MẶT PHỐ KHUẤT DUY TIẾN, THANH XUÂN- DT: 100m x 9 tầng, MT 7.2m.- Thiết kế thông sàn, 1 hầm + 8 nổi, thang máy nhập khẩu, giấy phép ...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 41 tỷ

      41 tỷ 100 m2 410 triệu/m2
      Bán tòa nhà 9 tầng thông sàn thang máy hiện đại mặt phố Khuất Duy Tiến, Nhân Chính, Thanh Xuân, TP Hà Nội. MT rộng, thoáng trước sau vĩnh viễn.DTSD...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 51 m2 tại Đường Trường Chinh - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 51 m2 262,75 triệu/m2
      Mặt phố KD sầm uất - vi trí đẹp nhất phố - thoáng trước sau - sổ đẹp nở hậu - ở ngay.ngã 4 Vọng - Trường Chinh: 51 mét vuông x4tầng.Giá: 13.xtỉ.Mô...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 68 tỷ

      68 tỷ 110 m2 618,19 triệu/m2
      Building mặt phố - 9 tầng thang máy - có hầm 2 thoáng - KD sầm uất - dòng tiền 2 tỉ/năm.- Khuất Duy Tiến là con phố trung tâm huyết mạch của Q. Thanh Xuân,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 80 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Thanh Xuân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Q. Thanh Xuân, cạnh sát Royal City, KĐT Trung Hoà Nhân Chính.Nhà thiết kế thông sàn. Phù hợp cho thuê văn phòng, mở spa, phòng...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 108 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 108 m2 277,69 triệu/m2
      DT: 108m2 / 6T / MT 7,6m / ~ 30tỉ.Vị trí nhà nằm mặt phố hiếm nhà bán. 1 mặt phố vỉa hè rộng, 1 mặt sau ngõ oto tránh. Khu vực kd đa dạng. Tiện ích xung...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 43 m2 293,03 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, KD oto, Q. Thanh Xuân.Mô tả:- Vị trí: Nhà mặt phố, KD oto, số nha đẹp, không gian thoáng,- DT 44 mét vuông, 4 tầng,...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 110 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 68 tỷ

      68 tỷ 110 m2 618,19 triệu/m2
      Building mặt phố Khuất duy tiến, view hồ, nhìn sang công viên Thanh Xuân rất đẹp.Nằm ở mặt phố huyết mạch của Hà Nội. Giao thông đi lại thuận lợi. 2 chiều...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 70 m2 600 triệu/m2
      Cần bán trước tết, nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, 70  mét vuông, 8 tầng, căn hộ góc, 42 tỉ.Anh tôi định Châu Âu, về nghỉ tết âm lịch, muốn bán gấp nhà...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 67,9 tỷ

      67.91 tỷ 110 m2 617,28 triệu/m2
      BUILDING MẶT PHỐ - 9 TẦNG THANG MÁY - CÓ HẦM 2 THOÁNG - KD SẦM UẤT - DÒNG TIỀN 2 tỉ/NĂM - Khuất Duy Tiến là con phố trung tâm huyết mạch của Q. Thanh Xuân,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 27 tầng, 140 m2, giá 11,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      11.9 tỷ 140 m2 85 triệu/m2
      Ban quản lý bán shop tầng 1 tòa PC1, 44 Triều Khúc, Thanh Xuân:- DT đa dạng: 69m, 137m.- Vị trí tầng 1, toà căn hộ chung cư PC1, 44 Triều Khúc, Thanh...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 112 m2 352,68 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Dòng Tiền: 1 tỉ 200 tr/ Năm. DT: 112m. 9 Tầng Thang Máy MT. Nhà Hai mặt thoáng trước sau.Tòa...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 42 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 42 m2 121,43 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Khương Trung-Thanh Xuân, DT 42 mét vuông, 5Tầng , giá 5.1tỉ sổ đổ chính chủ. DT bìa đỏ 42m mét vuông, 5 tầnggiá 5.1...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, Lô góc DT 39 mét vuông , 5Tầng , MT4.9 giá 5 tỉ sổ đổ chính chủDT bìa đỏ 39 mét vuông, 5 tầngGiá 5tỉ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 18,1 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      18.11 tỷ 80 m2 226,25 triệu/m2
      + Cần bán nhà liên kế Licogi - Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - TP Hà Nội.+ MT: 5.5m.+ DT: 80  mét vuông x 4 tầng.+ Thuê tầng 1 gần 30 tr / tháng,+ Vị...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 195 m2, giá 55 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      55 tỷ 195 m2 282,06 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán hạ giá rẻ hơn 20 phần trăm so với thị trường căn biệt thự Imperia Garden Đông Nam DT 195 mét vuông thiết kế 4 tầng - 1...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 18 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      Siêu Phẩm Đầu Tư liên kế Licogi 13 74m2, 5 tầng thô, 2 thoáng 18 tỉ+ Nhà nằm trong khu liên kế Licogi 13 hiếm nhà bán+ Nhà 2 thoáng đường trước nhà 12 m,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!