Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 1.225 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tây Hồ, Hà Nội giá trên 60 tỷ

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 64 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      64 tỷ 180 m2 355,56 triệu/m2
      căn biệt thự VIP, KĐT đẳng cấp quốc tế, nơi an sinh xã hội hưởng thụ đích thực.Tiện ích hoàn hảo, không gian xanh mát, giao thông tiện lợi.căn biệt ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 331 m2, giá 81,76 tỷ tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ - Hà Nội

      81.76 tỷ 331 m2 247 triệu/m2
      QUÁ RẺ HƠN 200TR/ mét vuông - căn biệt thự CIPUTRA - 5 oto TRÁNH - VỈA HÈ - 4 TẦNG - 1 HẦM - THANG MÁY- SIÊU ĐẸP. Bán căn biệt thự Ciputra KĐT...
      đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Linh Trang Mặt Phố Khách Sạn Biệt Thư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 228 m2, giá 68 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      68 tỷ 228 m2 298,25 triệu/m2
      Chủ cần tiền đầu tư lớn, cần bán ngay căn biệt thự tây hồ tây, starlake DT 228 mét vuông x 5 tầng, mt siêu đẹp, giá chỉ 68 tỉ.+ Vị trí KĐT Tây Hồ...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 230 m2, giá 66,7 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      66.7 tỷ 230 m2 290 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự đẹp như mới tại T1 Ciputra.Căn nằm trên mặt đường đôi, view đẹp, hướng Nam mát mẻ.DT đất 230m2.đc thiết kế sang trọng, ấm cúng,...

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 347 m2, giá 190 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      190 tỷ 347 m2 547,56 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn starlake - siêu hiếm - view hồ - đẹp nhất dự án - vỉa hè - đầy đủ nội thất xịn sò.View Hồ căn biệt thự StarLake Dự Án EcoLake...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 200 m2, giá 80 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      80 tỷ 200 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse, căn biệt thự GĐ 2 dự án Starlake - Tây Hồ Tây khu K3, K5, K7.- Một số căn ngoại giao căn biệt thự, nhà phố ...

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 426 m2, giá 162 tỷ tại đường Quảng Bá - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      162 tỷ 426 m2 380,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt đường Quảng Bá tây hồ. - Nhà có vị trí cực đẹp, sát hồ, gần công viên, nằm trên ngõ 67 là một trong các ngõ đẹp của phố Tô Ngọc Vân,...
      đường Quảng Bá, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 335 m2, giá 105 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      105 tỷ 335 m2 313,44 triệu/m2
      * Vị trí: Ở Thủ đô Hà Nội chỉ cần nghe tới Ciputra là người nghe đã hiểu nơi đây là 1 nơi đáng sống nhất nhì Thủ đô Hà Nội, với hàng nghìn cây xanh...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 310 m2, giá 145,7 tỷ tại Đường Từ Hoa - Tây Hồ - Hà Nội

      145.7 tỷ 310 m2 470 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán biệt thự sân vườn, mặt hồ tây , phố từ hoa quảng an , tây hồ TP Hà Nội.- DT 310m.- MT 9m.- căn biệt thự sân vườn rộng rãi , nội...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 347 m2, giá 190 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      190 tỷ 347 m2 547,56 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự SÂN VƯỜN STARLAKE 3TẦNG 347m² - siêu hiếm, VIEW HỒ - ĐẸP NHẤT DỰ ÁN - VỈA HÈ - đầy đủ nội thất XỊN SÒ - NƠI ĐÁNG SỐNG NHẤT CỦA GIỚI...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 638 m2, giá 213,73 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      213.73 tỷ 638 m2 335 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi cần bán căn biệt thự đơn lập Ciputra, căn hộ góc cực thoáng.View thoáng trước thoáng sau, Tây Nam - hướng Tây Bắc.DT: 638m2, xây...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 505 m2, giá 79 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      79 tỷ 505 m2 156,44 triệu/m2
      Siêu phẩm Tây Hồ - view Hồ Tây - xây hotel tòa VP quá đỉnh - 1 mặt đường 1 mặt ngõ.Bán nhà mặt phố Q. Tây Hồ. DT: 505 mét vuông x 5 tầng. MT: 11m....
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 207 m2, giá 62 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      62 tỷ 207 m2 299,52 triệu/m2
      Do gia đình quá hạn bank nên cần bán nhanh căn biệt thự Ciputra Tây Hồ khu Vip an ninh bảo vệ 24/24 tuyệt đối dãy D4 gần đường Võ Chí Công căn áp góc DT...
      Dự án Tây Hồ Residence, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 81,9 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      81.91 tỷ 180 m2 455 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên - Starlake - Tây Hồ Tây.- DT: 180 mét vuông, MT 9m, xây mới 5 tầng.- Vị trí mặt phố nguyễn văn huyên đường trước nhà...

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 330 m2, giá 85,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      85.8 tỷ 330 m2 260 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập tại khu K7, DT 330 mét vuông, mặt đường 21,5m, đi thẳng ra Lotte Mall.Thông tin như sau:* DT: 330 mét vuông thông...

      Chuyển nhượng căn biệt thự 7 tầng, 215 m2, giá 200 tỷ tại Đường Trích Sài - Tây Hồ - Hà Nội

      200 tỷ 215 m2 930,24 triệu/m2
      - Phố Trích Sài view hồ Tây lộng gió, chuẩn sang xịn, nơi hội tụ đầy đủ thiên thời địa lợi nhân hoà về mọi mặt.- Vị trí nhà cực đẹp lô góc 2 mặt phố, đẹp...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 441 m2, giá 114,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      114.5 tỷ 441 m2 259,64 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự khu Q đẳng cấp nhất Ciputra - thang máy hiện đại - view sông và sân golf.Thiết kế:- căn biệt thự xây trên mảnh đất 441 m2, DTXD...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 360 m2, giá 130 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      130 tỷ 360 m2 361,12 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự khu đô thị Starlake Tây Hồ 360m2, 130 tỉ.+ Vị trí nằm trên trục đường Nguyễn Văn Huyên nối dài, thông sang khu Ngoại Giao Đoàn,...

      Bán nhà đất Tây Hồ giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Tây Hồ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Tây Hồ ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Tây Hồ giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tây Hồ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Tây Hồ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Tây Hồ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Tây Hồ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.