Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 1.225 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tây Hồ, Hà Nội giá trên 60 tỷ

      Chuyển nhượng nền đất 2000 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 210 tỷ

      210 tỷ 2000 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất rộng khu vực sau thung lũng hoa Hồ Tây, thông Âu Cơ, Quảng An, view Hồ Tây, DT xấp xỉ 2000 mét vuông.Trong đó đất cấp thổ cư...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất 360 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 72 tỷ

      72 tỷ 360 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất P. Xuân La, Tây Hồ DT 340 m2 MT 10m có ngõ bên.Ngõ trước nhà 8m rất thuận tiện giao thông ra phố Võ Chí Công, Xuân La, khu vự...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 1500 m2 tại Đường Quảng An - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 630 tỷ

      630 tỷ 1500 m2 420 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất bìa đỏ lâu dài, đứng tên cá nhân tại mặt Hồ Tây, Q. Tây Hồ. - DT sổ 1300 mét vuông, thực tế 1500 mét vuông, sổ vuông...
      Đường Quảng An, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 4 phòng ngủ

      62.44 tỷ 223 m2 280 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự song lập Starlake Tây Hồ Tây:- DT 223m2 MT 13.5m, thiết kế 3 tầng, sân vườn- Bàn giao thô trong, hoàn thiện mặt ngoài- bìa đỏ...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 342 m2, giá 102,6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      102.6 tỷ 342 m2 300 triệu/m2
      căn biệt thự có DT đất 342 mét vuông có sân vườn rộng bao quanh căn biệt thự. Thiết kế 3 tầng có 6 PN, 4 WC, 1 Phòng Khách, Phòng ăn, Bếp, logia...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 443 m2, giá 103,5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      103.5 tỷ 443 m2 233,64 triệu/m2
      bán ngay RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG HƠN 100tr/m _ ĐẸP SANG SỊN ĐẲNG CẤP Ở THƯỢNG LƯU- DT 441 m, MT 12m, 4 tầng nổi 1 hầm rượu cigar giải trí tận hưởng đẳng cấp-...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 342 m2, giá 102,6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      102.6 tỷ 342 m2 300 triệu/m2
      căn biệt thự có DT đất 342m có sân vườn rộng bao quanh căn biệt thự. Thiết kế 3 tầng có 6 PN, 4 WC, 1 Phòng Khách, Phòng ăn, Bếp, logia rộng. căn biệt ...

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 8 tầng, 668 m2, giá 149,63 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      149.64 tỷ 668 m2 224 triệu/m2
      bán ngay toà building 8 tầng phố Tây Hồ, sân rộng hơn 200m2 cách hồ 10m, tổng DT 668m2, giá 224tr/m2.Đẳng cấp thượng lưu toà nhà 8 tầng trệt thang máy và...
      đường Tây Hồ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 441 m2, giá 105 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      105 tỷ 441 m2 238,1 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự liên kế 441m x 5 tầng. Giá: 105 tỉ. liên hệ: 0898 567 *** - giá siêu mềm hơn thị trường, chủ thiện chí bán. Thiết kế hiện đại có...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 441 m2, giá 105 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      105 tỷ 441 m2 238,1 triệu/m2
      Do chuẩn bị định cư bên nước ngoài nên chính chủ gửi bán nhanh căn biệt thự Ciputra khu Q đường đôi, vỉa hè, view hồ, sân vườn bao quanh.DT 441 m xây...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 441 m2, giá 114 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      114 tỷ 441 m2 258,51 triệu/m2
      GIÁ BÈO LỢN CHẾT, BÁN SIÊU PHẨM căn biệt thự KHU Q ĐẲNG CẤP NHẤT CIPUTRA,THANG MÁY HIỆN ĐẠI, VEW SÔNG VÀ SÂN GOLF. - căn biệt thự xây trên nền đất...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 79 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Tây Hồ - Hà Nội

      79 tỷ 200 m2 395 triệu/m2
      Phố Tô Ngọc Vân - Tây Hồ là con phố của sự hội tụ tinh hoa bậc nhất Hà Thành, với quần thể của giới siêu giàu, những căn nhà của các chính trị gia, doanh...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 200 m2, giá 97 tỷ tại Đường Hồ Tây - Tây Hồ - Hà Nội

      97 tỷ 200 m2 485 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse mặt phố Nguyễn Văn Huyên rộng 50m:- Nhà 2 MT, đường trước 50m, đường sau 13m có quản lý dành riêng cho gia...
      KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 330 m2, giá 74,25 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      74.25 tỷ 330 m2 225 triệu/m2
      - Nhà xây thô 3 tầng, 1 tầng hầm.- Đông Bắc.- Đã có bìa đỏ.- Mặt sau view hồ.- Mặt trước đường to 21,5m.- Gần Lotte lạc long quân.- Sân vườn rộng.
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 345 m2, giá 110 tỷ tại Đường Hồ Tây - Tây Hồ - Hà Nội

      110 tỷ 345 m2 318,85 triệu/m2
      Chính chủ bán lô nhà phố thương mại shophouse góc mặt đường 30m- nhà phố thương mại shophouse lô góc, 3 MT- MT rộng 25m, trục chính, KD tốt- DT:...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 442 m2, giá 116 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      116 tỷ 442 m2 262,45 triệu/m2
      DANH SÁCH CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN căn biệt thự CIPUTRA - TÂY HỒ - TP Hà Nội.- căn biệt thự lô D5 dt 180m, Tây Bắc, giá 55 tỉ.- căn biệt thự lô C4 dt...
      Dự án The Melody Residence Ciputra, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 500 m2, giá 114,5 tỷ tại Phường Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội

      114.5 tỷ 500 m2 229 triệu/m2
      biệt thự rộng 500 mét vuông với DT nhà xây hơn 200m, thiết kế tiểu cảnh sân vườn đẳng cấp bậc nhất TP Hà NộiThiết kế 5 tầng theo kiến trúc osen...
      Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 180 m2, giá 81 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      81 tỷ 180 m2 450 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse 5 tầng khu đô thị Starlake, mặt đường Nguyễn Văn Huyên, Tây Hồ, TP Hà Nội.DT 180m2 MT 10m Đông Nam.Nhà nằm trên...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Tây Hồ giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Tây Hồ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Tây Hồ ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Tây Hồ giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Tây Hồ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Tây Hồ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Tây Hồ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Tây Hồ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.