Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald - KĐT Celadon City.- DT: 104 mét vuông / 3 PN - 2 vệ sinh. nội thất đầy đủ cao cấp, dọn vô ở ngay không cần sửa...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Carillon 7.bán nhanh chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 2,6 tỉ. Nhà sạch view đẹp. call ngay: 0906 667 ***Thành...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,47 tỷ tại Tân Phú

      2.48 tỷ 67 m2 36,87 triệu/m2
      Cần bán chung cư Lotus Garden, có sổ hồng riêng tại Q. Tân Phú.DT: 67m 2 phòng ngủ.giá 2,47 tỉ.- DT 67m.- Thiết kế: 2  phòng ngủ.- Vị trí:...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 117 m2 58,12 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Diamond Alnata Plus.3 phòng ngủ - 117.4 mét vuông.Tầng 12, 9 căn gốc view hồ bơi thác nước.giá từ 6 tỉ.* Bàn giao.- Full...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Sài Gòn Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 2 chung cư SaiGon Town Q Tân Phú, TP.HCM.- DT: 60m2/ một căn. Đông Nam.- Giá: 2 tỉ/ một căn có thỏa thuận.- Tầng 14 và tầng...
      Sài Gòn Apartment, 83/16, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Võ Công Tồn - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 62 m2 26,62 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Nhiêu Lộc C đường Võ Công Tồn, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.* DT 62m trừ DT giếng trời còn lại diện tích sử dụng 58m. logia rộng có bồn...
      Đường Võ Công Tồn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 104 m2 33,18 triệu/m2
      Hot nhất thị trường.Bán chung cư Oriental Plaza, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.104m2, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh + 2 Bancol. Tầng: Thấp.Hướng cửa:...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 53 m2 48,12 triệu/m2
      Richstar, bán giá cực tốt cho khách mua ở.- đầy đủ nội thất thiết kế đẹp.- 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 53 mét vuông.- Giá bán gấp:...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,18 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.18 tỷ 96 m2 53,96 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Diamond Brilliant mới 100 phần trăm (Celadon City) mới nhận bàn giao tháng 4/2023.- Giá: 5.180.000.000 (Giá trên...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Diamond Brilliant tầng cao view hồ bơi Alnata.- DT: 96  mét vuông. Thiết kế 2 PN, 2  toilet.- Giá sang nhượng: 4,9 tỉ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 85 m2, giá 22,03 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.03 tỷ 85 m2 259,13 triệu/m2
      Cần bán căn Condo Villa The Glen view hồ cảnh quan ngay giữa công viên rộng 16,4 héc ta Celadon City.- Thiết kế 1 trệt, 4 lầu + hầm oto riêng,- Thang máy,...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Khu Đô Thị Xanh Celadon City Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán ngay căn 106m2 Oriental Plaza.- DT 106m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 toilet.- Nhà đẹp thoáng mát, sạch sẽ.- Giá thì khỏi...

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 85 mét vuông 2pn2 nhà vệ sinh Diamond Alnata giá 4.1 ở liền đc Nhận nhà đc free quản lý năm đầu tiên.A chị có...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      bán nhanh CH Sơn Kỳ tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.SHR SỞ HỮU LÂU DÀI/Thiết kế: 2  phòng ngủ + phòng khách, bếp + logia. Có lô gia, phòng khách rộng.SHR...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Carillon 7.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 2,6 tỉ. Nhà sạch view đẹp. hotline: 0906 667...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 144 m2, giá 25 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 144 m2 173,62 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự đầy đủ nội thất.- DT 8x18m - 6 PN - hồ bơi - garage ô tô.! Có thang máy.- Tiện ích vài bước chân: mẫu giáo chuẩn Quốc Tế, Công...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ view hồ bơiĐầy đủ tiện ích ( hồ bơi, khu vui chơi ngoài trời cho trẻ, công viên, siêu thị , coffee.)Cách chợ...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Tân Phú

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Thông tin mô tảbán ngay căn hộ chung cư Tanibuilding Sơn Kỳ tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 65m.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 toilet phòng khách, bếp...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm