Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Vị trí: Gần căn hộ Khang Phú, gần UBNN Hoà Thạnh.- DT: 66 mét vuông (ngang 4,4m x Dài 15m).- Kết cấu: 1 trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng trước sau rộng,...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 54 m2 63,89 triệu/m2
      Sở hữu ngay nhà 3tỷ450/54 mét vuông - D. Tô Hiệu, Tân Hiệp, Tân Phú.- DT 54 mét vuông (ngang 4m * dài 13,5m) - vuông vắn.* Mô tả.- Kết cấu nhà...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      Nhà mới tinh - alo xem ngay - 52m2 - 4,3*12 - Hẻm ô tô Tân Kỳ Tân Quý - 4 tầng - 5 phòng ngủ.(Zalo nguồn nhà): 0962 728 ***.* Nhận ký gửi mua bán nhà...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Đức Chuyên Nhà Đất Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 110 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đẹp đường Lê Thúc Hoạch , 4.4mx25m, 1 lầu, giá : 5.8 tỉ , P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú- Vị trí: hẻm 1 sẹc gần đường Lê Thúc Hoạch , gần trường...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m, đường Lê Thúc Hoạch, 3.3mx16m, 3 lầu, giá: 4.2 tỉ, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm 1 sẹc gần đường Vườn Lài, Lê Thúc Hoạch, gần...

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Nhà Trên Đường Tô Hiệu, Sát hoà Bình, Luỹ bán Bích, Lý Thánh Tông, ….Gần Đầm Sen, căn hộ NVL …Tiện ích ngập tràng không thiếu gìGiá 5,x tỉ gặp chủ thỏa ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 0 m2
      Hẻm 4m Tân Kỳ Tân Quý - 53m2 - 4 tầng nhà đẹp - gần Aeon Tân Phú.Nhà Tân Kỳ Tân Quý, Sơn Kỳ, Tân Phú.DT 4.3 x 12.+ Hiện trạng 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 166 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 166 m2 90,37 triệu/m2
      Bán cặp nhà hẻm oto đường Lũy Bán Bích gần Thoại Ngọc Hầu, 8.11m x 20m, giá 15 tỉ, Q.Tân Phú- Vị trí: hẻm 1 sẹc , gần đường Thoại Ngọc Hầu ,ngay Nguyễn Sơn...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 91 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 91 m2 104,4 triệu/m2
      Nhà mới vô ở ngay.DT: 7 x 13m có trệt 2 lầu.Gồm garage oto, 1 phòng khách, 1 khu bếp, 4 PN.Nhà xây kiến trúc mới, hiện đại, nội thất xịn xò.KDC vip...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 92 m2 71,74 triệu/m2
      Vị trí nhà: Trung tâm Tân Phú, P. Tân Sơn Nhì, TP, Thuận tiện di chuyển về Tân Bình...DT: 4mx23m, sổ vuông, không bị tóp hậu, không bị lỗi phong thủy.Hiện...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 16m tại Đường Lê Thúc Hoạch - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 51 m2 80,4 triệu/m2
      + 51m2, 3,3 x 16m; diện tích sử dụng 80m2.+ Nhà 2 tầng mới đẹp, 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 3 toilet, đầy đủ tiện nghi, dọn vô ở ngay, tiện...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 48 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 48 m2 77,09 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt, 1 lầu BTCT, còn mới đẹp có 2  phòng ngủ, vô ở ngay.+ Vị trí ngay chợ Huỳnh Văn Chính, trường Đại học Văn Hiến, thì không căn nào rẻ...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Vườn Lài, Tân Phú, hẻm xe hơi, kc 1 trệt, 1 lầu 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh khu vực đầy đủ tiện ích chợ, trường học, NH tất tần...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 175 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 175 m2 67,43 triệu/m2
      Nhà 2 lầu mới, cứng cáp đang có TN 30tr/tháng tại 307/7 Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Tân Phú, HCM DT: 6x27mTDTĐ: 175.5m TCNhà có hẻm hông là lối đi chung,...
      307/7 Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, hướng Tây tại Đường 19/5 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà ngay khu Celondon Tân Phú - ngang 5m - đường xe tải thông - 2 tầng - 175.5m2 - chỉ 12 tỉ.+ Đường xe tải tránh, ngay Celedon - Eon Tân...
      Đường 19/5, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 75 m2 141,34 triệu/m2
      + DT 75 mét vuông (5m x 15m) vuông vắn, nhà 5m rộng rãi bề thế, DT công nhận đủ trong sổ.+ Kết cấu 5 tầng, 5 PN, phòng khách, bếp, 5 phòng vệ ...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh.Hẻm 8m nhựa oto.Đất vuông vắn công nhận: 52 mét vuông.Giá: 4.2 tỉ thỏa thuận.liên lạc: Mr. Thành (Tư vấn nhà free).

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 78 m2 105,13 triệu/m2
      Đường nhựa khu phân lô, đường nhựa + vỉa hè 12m, 80 mét vuông, 3 tầng, 8.2 tỉ.Cần tiền bán nhanh nhà 78 mét vuông 3 tầng 4 phòng ngủ...
      149, Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm