Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 993 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      Chính chủ tự tay xây dựng, căn nhà phố KD sầm uất, ngay đường Tây Sơn nối giữa Tân Hương sang Gò Dầu. Đoạn đẹp nhất, KD sần uất.DT: 5.5x18m. 7 tầng BTCT...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 95 m2 92,64 triệu/m2
      Nhanh mới kịp ạ!Q. Tân Phú - nhà phố - 7 tầng - mới đẹp - 95m2 - 5.5x17.5 - chỉ 8.8 tỉ!- Vị trí: MT Tây Sơn, Tân Phú. Giáp Gò Dầu, Tân Hương, tiện ích bao...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Lê Ngã - Phú Trung - Tân Phú, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà hẻm 5m thông đường Lê Ngã, P. Phú Trung, Q. Tân Phú. - DT: 4,4 x 26 nở hậu 5m. Tổng DT công nhận 108,3m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc...
      Đường Lê Ngã, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 91 m2 tại Phố Thạch Lam - Tân Quý - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 91 m2 94,51 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 1 sẹc gần Lũy Bán Bích , 7mx 13.3m, giá 8.6 tỉ, P.Phú Thạnh , Q Tân PhúVị trí: Hẻm 1 sẹc gần đường Lũy Bán Bích, Thạch Lam, hẻm nhựa 5m, oto ra...
      Đường Thạch Lam, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      NHÀ MỚI Khu Nội Bộ TÂN SƠN NHÌ: (4X15M), 3.5 tấm, 8.3 tỉ (Hạ giá 1 tỉ)*** CAM KẾT THÔNG TIN THẬT. (HÌNH THẬT)*** GỌI E ĐỂ đc TƯ VẤN, XEM NHÀ free 0905 641...
      Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 68 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 68 m2 139,71 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp- hẻm 368 Tân Sơn Nhì, 4mx17m, đúc 4.5 tấm , giá 9.5 tỉ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú DT: 4mx17m, nhà còn mới, đúc 4.5 tấm, 1 trệt, 3 lầu, sân...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 68 m2 tại Đường Cầu Xéo - Tân Quý - Tân Phú, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      Hạ giá - Bán MTKD Hà Thị Đát- ngay trường học , 4m x 17m,P.Tân Quý, Q.Tân Phú Vị trí: Ngay MT Hà Thị Đát (hẻm 15 cầu xéo cũ) , gần đường Lê Đình Thám,...
      Đường Cầu Xéo, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đường Nguyễn Quý Anh, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 15m. (vuông vức).- Kết cấu: 1 trệt - 3 lầu.Hiện trạng nhà mới 100 phần ...

      Cần bán nhà riêng 7 tầng, 97 m2 tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 97 m2 90,73 triệu/m2
      BÁN chung cư DỊCH VỤ, 7 TẦNG, 5.5x17.5, TÂY SƠN, TÂN PHÚ, CHỈ NHỈNH 8 tỉMô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, lửng 4 lầu + sân thượng, 8 phòng ngủ 10 tolet. Nhà...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 120 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngayĐường Tân Kỳ Tân Quý ngay Aeon Tân Phú6x20m 1 lầuGiá: 9 tỉ còn thỏa thuậnL/H: 0898 438 *** Định
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 58 m2 tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 58 m2 143,11 triệu/m2
      Bán nhà đẹp- hẻm Vip 10m đường Nguyễn Quý Anh, 4m x14.5m,giá 8.3 tỉ, P.Tân Sơn Nhì , Q.Tân Phú .- Vị trí : gần đường Hoa Bằng Nguyễn Cửu Đàm , cách Tân Kỳ...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 58 m2 tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 58 m2 143,11 triệu/m2
      Bán nhà đẹp- hẻm Vip 10m đường Nguyễn Quý Anh, 4m x14.5m,giá 8.3 tỉ, P.Tân Sơn Nhì , Q.Tân Phú - Vị trí : gần đường Hoa Bằng Nguyễn Cửu Đàm , cách Tân Kỳ...

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 72 m2 108,34 triệu/m2
      hẻm ô tô Vườn Lài 4 lầu sân thượng đẹp, 72m2, 4 x 18m, 5 phòng ngủ 7,8 tỉ.72m2 - 4 lầu - 7,8 tỉ.Vị trí: Trên đường Vườn Lài - P. Phú Thọ Hoà - Q....
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 0 m2
      Q. TÂN PHÚ - HẺM 6M TÂN HƯƠNG - DT 5x20M - MỘT LẦU - GIÁ 7.6 tỉ!Bán nhà hẻm 6m thông đường Tân Hương - P.Tân Quý - Q.Tân Phú:DT: 4.8m (nở hậu 5m) x 20m =...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      -Hẽm rộng oto đỗ ngày đêm, khu vực chợ vải sầm uất.-Kết cấu 5 tầng , gồm 6 PN, 6  toilet-Nhà sạch đẹp, và cực kỳ thoáng nhờ giếng trời rộng.-pháp lí...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng tại Đường Trịnh Đình Trọng - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lũy Bán Bích - Trịnh Đình Trọng, hẻm nhựa 10m thông tứ tung qua Huỳnh Thiện Lộc, Kênh Tân Hóa, Khuông Việt, Âu Cơ...khu vực KD buôn bán...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Nhữ Lãm - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 0 m2
      72.8m2 - 4 tầng BTCT - HXT gấp bán chỉ + Đường nguyễn nhữ lãm , phố nguyễn sơn P. Phú Thọ Hoà Q. Tân Phú.Kết cấu: 5,2x15m, 1 trệt 3 lầu có sân thượng và...
      Đường Nguyễn Nhữ Lãm, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - một căn DUY NHẤT GIÁ RẼ NHẤT THỊ TRƯỜNG - BÁN nhà cấp 4 MT THOẠI NGỌC HẦU TẬN PHÚ- KD ĐỈNH - CẦN bán ngay ĐỂ ĐỊNH CƯ TẠI...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Tân Phú giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Tân Phú được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Tân Phú ưng ý trên Thoculand.